Tư vấn mặt vợt kêt hợp super lin

Qlv

Thượng Sỹ
Chào các bác,
Nhờ các bác tư vấn mặt vợt kết hợp với super lin ạ
Hiên em đang chơi fh victas v22 double extra, bh ten 05
Lối đánh 2 càng ôm bàn

M.Hoang

Đại Tá
đánh dig hơi cứng nữa thì lùi lại ten, ten nó vẫn tối ưu hơn cho super so với các hãng khác, mấy dòng mút kia của victas toàn hàng cứng thôi

• Like
Reactions: Qlv

anhemoy

Đại Tá
Chào các bác,
Nhờ các bác tư vấn mặt vợt kết hợp với super lin ạ
Hiên em đang chơi fh victas v22 double extra, bh ten 05
Lối đánh 2 càng ôm bàn
em có Stiga Mantra H, chỉ 800k bao ship toàn quốc, bác ưng thì ới em ạ

lion

Đại Tá
Không biết bác chủ thớt đã tìm được combo như ý chưa, mình thì cũng dùng Super Lin và cặp mút như chữ ký, hiện đang khá hài lòng
Em cũng đánh thử Super Zhang với mặt Quantum X Pro thấy đánh bóng có vòng cung cao hơn Tenegy và an toàn hơn, nói chung tương đối dễ chơi, hình như 1.05Tr thì phải nhỉ?

M.Hoang

Đại Tá
Em cũng đánh thử Super Zhang với mặt Quantum X Pro thấy đánh bóng có vòng cung cao hơn Tenegy và an toàn hơn, nói chung tương đối dễ chơi, hình như 1.05Tr thì phải nhỉ?
bọn tibhar dễ đánh hơn thật, mà dễ đánh hơn thì bóng hiền hơn

Thái Khang

Trung Uý
Đúng rồi, giá mới 1.050, mà sao thấy nhiều shop trên FB bán mới có 900 đến 950 à

Thái Khang

Trung Uý
bọn tibhar dễ đánh hơn thật, mà dễ đánh hơn thì bóng hiền hơn
Hôm vừa rồi mình ngồi nhậu với mấy anh em, có nhiều anh em dưới mình, mình đều nói: cứ tập trung đánh đúng động tác cho vào bàn đã, đừng ham đánh sấm sét, bạo lực mà thực tế giật 10 quả, vào được có 1, 2 quả thì coi như mất điểm, còn đánh có thể hiền hơn nhưng tỷ lệ vào bàn cao thì khả năng lấy điểm cao.
Do câu lạc bộ mình toàn các anh, chị về hưu, và nhiều em còn khá trẻ trình gần như đang tập tành, mọi người đa số đều phong trào nhưng trình không cao, nên mình mới dám nói như thế.

M.Hoang

Đại Tá
Hôm vừa rồi mình ngồi nhậu với mấy anh em, có nhiều anh em dưới mình, mình đều nói: cứ tập trung đánh đúng động tác cho vào bàn đã, đừng ham đánh sấm sét, bạo lực mà thực tế giật 10 quả, vào được có 1, 2 quả thì coi như mất điểm, còn đánh có thể hiền hơn nhưng tỷ lệ vào bàn cao thì khả năng lấy điểm cao.
Do câu lạc bộ mình toàn các anh, chị về hưu, và nhiều em còn khá trẻ trình gần như đang tập tành, mọi người đa số đều phong trào nhưng trình không cao, nên mình mới dám nói như thế.
đúng mà bác, em trình gà đánh mấy cây chậm hơn, mặt chậm hơn đều cảm thấy lên 1 2 bóng so với mấy cây nảy, xịn hơn =))) mà thực tế các ae trình cao lúc dạy cũng toàn nói vậy

Bình luận từ Facebook