trình độ tuyển tỉnh china

bachikho

Đại Tá
ông vợt dọc là cựu tuyển quốc gia mà bác, có trận ông cpen đó đánh với 1 thanh niên sinh viên. Xem cũng mãn nhãn lắm
thì nó là tuyển tỉnh đó, trình này k rõ có ăn đc tuyển thủ QG ta ko nhưng bộ kỹ năng thì hơn hẳn

WTT

Trung Uý
Ở video mới nhất là đội Đông An vs Sơn Tây, cả 2 vđv đều đã từng trong team CN2

Last edited:

lion

Đại Tá
Zhou Yu chưa bao giờ được đánh giá cao trong tuyển China, lối đánh cũng bình thường, phong độ thất thường, không thể lên cao hơn được. Hao Shoai từng được hi vọng sẽ thay thế cho Chen Qi nhưng sau loạt trận thua trước Michael Maze (toàn bị chết vì lốp bóng) thì điểm yếu lộ rõ, các đối thủ không còn coi ra gì và nhanh chóng xa dần cơ hội vào đội 1.

conduongs

Đại Tá
Nhìn động tác cảm giác mượt và đẹp hơn Đức Tuân , Hoàng Max
Trời Không biết từ bao giờ mà động tác kỹ thuật của ĐT hay HM lại là chuẩn để đem đi đưa lên cân đo vậy. Em xin bác đấy cứ đà này thế hệ bóng bàn sau không phải nhìn ra thế giới làm gì, cứ lấy chuẩn của ĐT và HM ra mà rèn luyện theo thôi

conduongs

Đại Tá
Bàn đến tuyển VN làm cái méo gì chỉ ăn tục nói phét. Đéo thằng nào nó nhận thua đâu thực ra khéo đéo lên nổi 4-5 quả.
Tuấn Anh dẫn trước hạng 6 thế giới, tuyển China, Liang 2/1, nên đừng thần thánh hóa TQ quá ...... ha ha.
Lên được 6 quả rồi bác ơi. Nhưng comment của bác nó thô nhưng thât. Một trận không nói lên điều gì mà lại đi so VNT cũng không thấp hơn là mấy so với CNT. Riêng về thần thái tuyển VN đi thi đấu quốc tế ( chỉ tuyển nam thôi nhé) nó cứ kiểu gì đấy, thua hay thắng nó cũng cứ tưng tửng ra, quyết tâm không ra quyết tâm, bạc nhược không ra bạc nhược, Kiểu như bố mày là nhất rồi, có ra thi hôm nay cũng chỉ là thi thôi, thắng thua với bố không quan trọng. thi xong xuôi bố lại về làm v....ua

tuannguyen97

Trung Sỹ
Trời Không biết từ bao giờ mà động tác kỹ thuật của ĐT hay HM lại là chuẩn để đem đi đưa lên cân đo vậy. Em xin bác đấy cứ đà này thế hệ bóng bàn sau không phải nhìn ra thế giới làm gì, cứ lấy chuẩn của ĐT và HM ra mà rèn luyện theo thôi
Em chỉ khen đẹp thôi. Quan trọng vẫn là cảm giác chuẩn. Trước e có gặp 1 bác ở HCM cần với một ngón mà đánh ảo ma canda lắm. Bóng bay như đạn

conduongs

Đại Tá
Em chỉ khen đẹp thôi. Quan trọng vẫn là cảm giác chuẩn. Trước e có gặp 1 bác ở HCM cần với một ngón mà đánh ảo ma canda lắm. Bóng bay như đạn
Khách quan mà nói hai VĐV này lại càng không đẹp theo đúng nghĩa cả về động tạc hay ngoại hình, ( mặc dù em không hay bằng). Bác khen thì cũng khen nó vừa vừa thôi chứ. Còn cái bác đánh ảo ma kia thì xem cho vui thôi nhé bác càng không làm Idol được

Bình luận từ Facebook