Trận Linh muối và Việt Hưng Yên

conghaihau

Thượng Sỹ
Thấy có mấy đại ca nào đứng gần máy quay hình như là Antifan của ĐQL mà, có đoạn....Tuyển này, tuyển nọ, chết này, chết nọ....Nghe không đẹp lắm ^^

Em thí dụ thế này nhé. 1 trận El clasico, và bác đặt khoảng 20 củ cho Real. Khi M10 đi bóng, chuyền bóng qua các cầu thủ Real thì bác có cổ vũ kiểu "ĐM thằng M10, Pepe đâu, phang chết m* nó đi" không?

Em nghe Tây đồn thì tổng trận này mua gần đc chú kia morning, trong đó chủ yếu là anh chị bên ngoài, còn 2 nhân vật chính chắc chỉ bỏ ra vài bữa cafe thôi :D

kirara

Moderator
Em thí dụ thế này nhé. 1 trận El clasico, và bác đặt khoảng 20 củ cho Real. Khi M10 đi bóng, chuyền bóng qua các cầu thủ Real thì bác có cổ vũ kiểu "ĐM thằng M10, Pepe đâu, phang chết m* nó đi" không?

Em nghe Tây đồn thì tổng trận này mua gần đc chú kia morning, trong đó chủ yếu là anh chị bên ngoài, còn 2 nhân vật chính chắc chỉ bỏ ra vài bữa cafe thôi :D
Mình chưa đặt củ với rễ bao giờ nên chưa biết cảm giác, cảm ơn đã lấy ví dụ rất thực tế và dễ hiểu ^^

bimbomis

Thượng Sỹ
Em nghe bên A rập đồn thì trận này cũng khoảng 300tr.bác thắng chắc cũng được khoảng 1/5 chỗ ấy và ngược lại.bác Việt đúng là chuyên gia đánh độ.bản lĩnh thật.

trung2409

Trung Uý
em ngồi xem mà thấy linh cóng quá , như đeo tạ ở chân , giật quả 1 xong toàn đứng nhìn , bị quệt ko với đc bóng nữua
mấy bác cứ nói linh tinh, cóng gì, người ta trình vđv quốc gia, thăm khám bàn sân hết rồi, chẳng qua trình yếu hơn việt hy thôi....
các bác tiếc gì cái mác chuyên nghiệp, gặp nghiệp dư hàng hiệu vẫn đứt như cục mứt.

cắt khéo

Binh Nhất
Cái ông Cắt kéo này sao biết nhiều chuyện nhỉ..cả chuyện của Đạt trố nữa chứ(ko biết có đúng ko).....

thế thử hỏi ông bạn -có đúng ko -hay sai-đúng bảo đúng -sai bảo sai -chắc bịa ra hả ,hay đẹp phô ra xấu xa đậy lại .lắm chuyện :zingme72:

danhbongban

Trung Tá
trận đấu quá hay
nhưng A Linh quá mạo hiểm khi chấp chú Việt HY 3 nhót
nói chung là trận đấu hay quá, cực kì nảy lửa..........
tuyệt vời

Last edited:

tuankhoai

Đại Tá
trận đấu quá hay
nhưng A Linh quá mạo hiểm khi chấp chú Hà YB 3 nhót
tuyệt vời

xem hay quá tẩu hỏa nhập ma hay sao vậy bác:zingme52::zingme21:

Mà ko biết có trận lượt về ko nhỉ các bác:zingme67:

bongbanhanoi

Binh Nhì
linh muối trận này đánh ke tay quá vđv chuyên nghiệp mà tâm lý quá....buồn cho bóng bàn viet nạm tuyển thủ quốc gia gì mà cùi vây

trung2409

Trung Uý
trận đấu quá hay
nhưng A Linh quá mạo hiểm khi chấp chú Hà YB 3 nhót
tuyệt vời

em nhìn nát cả video không thấy anh Hà YB nào ở đây.... hay em mắt kém, các bác chỉ hộ cái

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Chủ thớt này họp báo nghe có vẻ gọi chưởng nhể? Tình hình này có khi phải tới kểm tra xem võ công tới mức nào mà ra loa hơi to.

namquantn

Binh Nhì
xem trận này quá hay,nhưng thiết nghĩ ko biết trận này ĐQL đánh vì khẳng định đẳng cấp hay vì tiền( bởi thấy lương của ĐQL có 6 triệu/tháng),nhưng theo mình đã là vđv chuyên nghiệp mà lại nằm trong đội tuyển QG mà lại đi ra ngoài đánh độ ntn thì hỏi các nhà quản lý ĐQL nghĩ gì?

bongbanhanoi

Binh Nhì
nhìn việt hưng yên phong cách thi đấu rồ rại lên ,ăn đc 1 quả xồn xồn lên .chả giống ai ,cứ tưởng mình hay lắm.xem bóng bàn thế giới xong quay lại xem ông nghiệp dư này chán vãi...

son_canloc

Đại Tá
xem trận này quá hay,nhưng thiết nghĩ ko biết trận này ĐQL đánh vì khẳng định đẳng cấp hay vì tiền( bởi thấy lương của ĐQL có 6 triệu/tháng),nhưng theo mình đã là vđv chuyên nghiệp mà lại nằm trong đội tuyển QG mà lại đi ra ngoài đánh độ ntn thì hỏi các nhà quản lý ĐQL nghĩ gì?

NHẦM TO RÙI NHA BÁC - Đây là chiến lược có TẦM đấy . Do điều kiện vđv ĐTQGVN không có để đi tập huấn ở các nước BB phát triển nên BHL bật đèn xanh cho các AE đi ra ngoài .
Thứ nhất > cải thiện kinh tế
Thứ hai > có điều kiện giao lưu cọ xát ...
Thứ ba > rất quan trọng > Áp lực của Cơm Gạo Áo Tiền sẻ tôi luyện cho vđv một thần kinh thép trong thi đấu
Nói chung các vị trong LĐBB tiết kiệm đc một khoản kinh phí kha khá để bỏ túi riêng và liên hoan nhậu nhẹt nhưng kế hoạch thi đấu tập huấn vẫn hoàn thành

Bình luận từ Facebook