Trận đấu hay: Hưng khỉ đột - Dũng cửu.

son_canloc

Đại Tá
Trận này hay ,cho hỏi tý có phải Hưng khỉ đột chấp Dũng 9 chơi hai mặt đỏ không , mình không thấy AE đề cập tới vấn đề này và cho hỏi luôn 2 mặt đỏ của D9 là mặt gì vậy ????????????????????

trung2409

Trung Uý
Ô hay đấy, anh trung9 ơi anh em mình làm trận nhỉ^^!giao lưu kết hợp luôn cho tình anh em gắn bó keo sơn hê hê hê

ờ, chơi luôn, giờ anh mới đọc topic này, anh nói luôn hạng của anh nhá, trình anh thì đồng chí Dũng Cửu không có cửa thắng luôn, điều kiện đơn giản lắm.
1. Trận độ ít nhất phải 20 chai,hoặc củ tùy anh em thích nói kiểu gì thì nói (ko thể thua long bồn cầu và nhím được).
Chú khớp lệnh, anh chấp cả chú và đồng chí Dũng cửu luôn, tiện mời luôn cả Hưng khỉ đột, một mình anh chống mafia. không ngợi.
2. Bên nào thua thì mất cược là chắc rồi, cái này nhờ bác mèo về chứng kiến và thu hộ.
3. Quan trọng nhất, bên thua mất 20 chai,( là bia hà nội) hoặc 20 củ khoai lang nướng. Bên thắng sau khi nhận bia hoặc khoai, phải uống tại trận, và ăn tại trận đặc biệt bên thắng phải ăn uống bằng hết, cấm đi đái nếu độ bia, cấm uống nước nếu độ khoai.
Anh tin anh chấp 9 trái cả chú và Dũng cửu không ai dám thắng đâu.

songphaisock

Trung Tá
ờ, chơi luôn, giờ anh mới đọc topic này, anh nói luôn hạng của anh nhá, trình anh thì đồng chí Dũng Cửu không có cửa thắng luôn, điều kiện đơn giản lắm.
1. Trận độ ít nhất phải 20 chai,hoặc củ tùy anh em thích nói kiểu gì thì nói (ko thể thua long bồn cầu và nhím được).
Chú khớp lệnh, anh chấp cả chú và đồng chí Dũng cửu luôn, tiện mời luôn cả Hưng khỉ đột, một mình anh chống mafia. không ngợi.
2. Bên nào thua thì mất cược là chắc rồi, cái này nhờ bác mèo về chứng kiến và thu hộ.
3. Quan trọng nhất, bên thua mất 20 chai,( là bia hà nội) hoặc 20 củ khoai lang nướng. Bên thắng sau khi nhận bia hoặc khoai, phải uống tại trận, và ăn tại trận đặc biệt bên thắng phải ăn uống bằng hết, cấm đi đái nếu độ bia, cấm uống nước nếu độ khoai.
thắng độ bia thì tối đó khỏi ngủ vì mót, còn thắng độ khoai thì tối đấy vác chăn ra phòng khách mà ngủ, trùm chăn đánh r... mát mông luôn (sr bạn danhram_1 nhé) :)

Last edited:

huydas

Đại Tá

Oạch....ông Trung này chơi căng thế nhỉ.....làm thằng xelu run như rẽ rồi.....he

son_canloc

Đại Tá
20 chai trong 3h cho đi đái ( không nôn ) nếu chấp nhận mình khuyến mãi thêm cho bạn 20 nem Thanh hoá . Nếu đc mình xin đặt gạch > Còn về vụ Khoai thì xin chào > ăn khoai vào nóng ruột đêm không ngủ đc chỉ tội cho Vợ và ... hàng xóm thôi hehe

vinh_antigai

Trung Uý
Trận này hay ,cho hỏi tý có phải Hưng khỉ đột chấp Dũng 9 chơi hai mặt đỏ không , mình không thấy AE đề cập tới vấn đề này và cho hỏi luôn 2 mặt đỏ của D9 là mặt gì vậy ????????????????????

Theo như quan sát thì cách đánh của Dũng Cửu rất có nét của mặt Gai (những quả giao bóng và chặn đẩy đặc chất gai góc), ngoài ra nhìn những quả đánh hụt của Hưng Khỉ kèm theo mấy cái lắc đầu ngao ngán thì có thể đoán được phần nào vũ khí của D9. Chẳng có lý do gì nếu sử dụng 2 mặt mút lại chơi cùng 1 màu đỏ...Nếu đúng D9 chơi gai thì quả thật lối đánh rất hay. Tôi mới gia nhập làng gai góc nên luôn hâm mộ đồng môn. Một chút chia sẻ mong được chỉ giáo. Cảm ơn chủ thớt đã post một trận đấu hay.

trung2409

Trung Uý
20 chai trong 3h cho đi đái ( không nôn ) nếu chấp nhận mình khuyến mãi thêm cho bạn 20 nem Thanh hoá . Nếu đc mình xin đặt gạch > Còn về vụ Khoai thì xin chào > ăn khoai vào nóng ruột đêm không ngủ đc chỉ tội cho Vợ và ... hàng xóm thôi hehe
20 chai gì, độ 10 chai em cũng kiếu, mất tiền 1 lần rồi... he he, có cần em giải thích không????

PinOk

Thượng Sỹ
bác D9 đánh mặt tàu bác ạ ! giao bóng và cắt bóng nặng khiếp luôn. Về đấu pháp để đối phó với dơ của bác D9 có ai có cao kiến j k ạ :) ?

XeLu3b@nh

Đại Tá
Các ông cứ chém nhau rồi lại tung hứng nhau...nghe nản quá...!

hơ hơ hơ, vãi cả đái thật......gì mà cứ phải 20 chai hay 30 chai , giao lưu bóng bánh vui vẻ, xong việc cho em xin cốc nước chanh uống cho nó mát là được rooif^^!

Hehe topic này phảng phất hơi nóng của mùa hè rồi đây , ae từ từ thôi nếu không lại bị admin sờ vào như long hoàng cầu thì mất vui nha hê hê ... hê hê

huydas

Đại Tá
hơ hơ hơ, vãi cả đái thật......gì mà cứ phải 20 chai hay 30 chai , giao lưu bóng bánh vui vẻ, xong việc cho em xin cốc nước chanh uống cho nó mát là được rooif^^!

Chơi căng vào cho nó rực rỡ đi ông ơi....he

Dũng Cửu

Đại Tá

hi hi 2 mặt đỏ của mình hôm đấu với Hưng là FH: sigma II pro bh :sigma II euro bạn à!:D

ducnm

Đại Tá
Đối phó với D9, thì chỉ có trình cao hơn D9 thôi: công hoặc thủ đều phải giỏi hơn :)).
Giờ một số Bro nhìn D9 thi đấu thì bảo là dơ thủ, đúng là hay thủ thật nhưng theo mình kỹ thuật của ông này ko phải là để thủ, có thể là sức đuối vì không tập luyện và cũng sang tuổi băm nên chuyển sang kiểu đánh như vậy thôi.
bác D9 đánh mặt tàu bác ạ ! giao bóng và cắt bóng nặng khiếp luôn. Về đấu pháp để đối phó với dơ của bác D9 có ai có cao kiến j k ạ :) ?

Bình luận từ Facebook