Trận đấu hay: Hưng khỉ đột - Dũng cửu.

Tieuphi2012

Thượng Sỹ
Vừa được học trò gửi cho trận đấu này, thấy hay nên mời các bác cùng xem. Phong cách thủ của Dũng Cửu thật là đáng học tập. Hưng khỉ đột thì dũng mãnh trong từng pha tấn công cả trái và phải.
[video=youtube;bWPpinQACA8]http://www.youtube.com/watch?v=bWPpinQACA8&feature=plcp[/video]

Last edited:

Piing poong

Thiếu Uý
D9 sang giao lưu ae mặt Tầu mất Bia nhưng lại gỡ được nước thơm thật không hổ danh anh hùng nơi đất khách ;) Bia

vnvn

Binh Nhì
séc tư D9 đánh hay quá !:D Hưng Khỉ Đột tấn công dũng mãnh nhưng thủ hơi kém!D9 đánh đồng đều công thủ trái phải chọn quả đánh nên ăn 3-1!trận đấu hay ai ăn cũng xứng đáng!thanks bác chủ topic!

KIEMCUN

Binh Nhì
Vẫn xem nình thường mà bác. 2 đồng chí này trình chắc tầm A3 các bác nhỉ?
Dũng thì A3 xịn bạn à còn Hưng thì B1 cứng A3 thì đuối,nhưng 2 đồng chí này đều là thầy giáo bóng bàn,Dũng nhìn đánh trông rất bình thường nhưng vào đánh thì Dũng chặn điểm rơi vô cùng khó chịu,Dũng khống chế giao bóng cũng rất khó chịu,thêm nữa là quả giật trái vô cùng chuẩn ,chặn quả này ko hề đơn giản............

vnvn

Binh Nhì
Dũng thì A3 xịn bạn à còn Hưng thì B1 cứng A3 thì đuối,nhưng 2 đồng chí này đều là thầy giáo bóng bàn,Dũng nhìn đánh trông rất bình thường nhưng vào đánh thì Dũng chặn điểm rơi vô cùng khó chịu,Dũng khống chế giao bóng cũng rất khó chịu,thêm nữa là quả giật trái vô cùng chuẩn ,chặn quả này ko hề đơn giản............

bác nào đánh với D9 cũng nói giống bạn vậy! D9 giật trái rất chuẩn và chặn bóng lúc giảm lực,lúc nhanh đánh đơn giản nhưng rất bền và đều !:D

Piing poong

Thiếu Uý
Chắc người quay sẽ rút kn nhưng có để mà xem ko hề đơn giản - Tham gia với vũ khí tốt - về post với thời gian dài dư lày rất lâu công ;( Có để xem là đã vô cùng cảm ơn dzồi ;) Bia

MaiXuanViet

Moderator
anh Dũng đánh nhìn tỉnh như Hitle. Đúng là phong thái đáng học tập. Bia

Em vào trận là cứ căng mắt nhìn bóng đổ cả mồ hôi hột ra mà vẫn đánh trật bóng. =))

QUÂN YÊN BÁI

Trung Uý
Vừa được học trò gửi cho trận đấu này, thấy hay nên mời các bác cùng xem. Phong cách thủ của Dũng Cửu thật là đáng học tập. Hưng khỉ đột thì dũng mãnh trong từng pha tấn công cả trái và phải.
[video=youtube;bWPpinQACA8]http://www.youtube.com/watch?v=bWPpinQACA8&feature=plcp[/video]

Cuối cùng vẫn quay trở về với Hưng khí đốt thôi, để D9 biểu diễn thế kia hoa cả mắt... haha

Bình luận từ Facebook