TQ, Hot tập 2!! Mút vợt xách tay số lượng nhiều, hàng tủ lôi ra...

trin_hoa_an

Trung Uý
up lên nào....... có fix giá miếng h3.. Hiện tại em đang ở Hà Nội các bác nào máu có thể tới coi...

Last edited:

littlegod

Binh Nhì
Bác ơi em muốn PM cho bác nhưng hộp messege bác đầy rồi. bác xóa bớt đi nhé.
Em muốn kiếm một miếng den (FH) cho cây mazunov....tầm tiền cho người mới chơi thôi. bác tư vấn dùm và PM cho em địa chỉ liên lạc trực tiếp luôn thể.

trin_hoa_an

Trung Uý
Bác ơi em muốn PM cho bác nhưng hộp messege bác đầy rồi. bác xóa bớt đi nhé.
Em muốn kiếm một miếng den (FH) cho cây mazunov....tầm tiền cho người mới chơi thôi. bác tư vấn dùm và PM cho em địa chỉ liên lạc trực tiếp luôn thể.

Đã xóa rồi nhé bác!!!!!!!!!!!!!!!!!!, bác cho em nick yahoo có gì trao đổi cho dễ..

v0901705

Binh Nhì
đã đặt gạch pryde và yasaka thành công. Nhìn mà muốn yêu luôn ^^ , chủ thớt rất nhiệt tình nha các bạn , mua mặt vợt khuyến mãi cắt gián vợt dùm mình luôn hehe, thank chủ thớt chúc chủ thớt mua may bán đắt nha ^^!

trin_hoa_an

Trung Uý
đã đặt gạch pryde và yasaka thành công. Nhìn mà muốn yêu luôn ^^ , chủ thớt rất nhiệt tình nha các bạn , mua mặt vợt khuyến mãi cắt gián vợt dùm mình luôn hehe, thank chủ thớt chúc chủ thớt mua may bán đắt nha ^^!

Cám ơn đã ủng hộ nhé!!! tối nay sẽ cập nhật thêm sản phẩm mới. Mời các bác ghé thăm...

gà còi

Binh Nhất
Nghe nói bác tặng mút, nếu có thể thì bác cho e mấy cái mút, dán vào cốt cho thằng em em tập chơi. Nó cũng mới bắt đầu, mút nào tàm tạm là được rồi

trin_hoa_an

Trung Uý
Nghe nói bác tặng mút, nếu có thể thì bác cho e mấy cái mút, dán vào cốt cho thằng em em tập chơi. Nó cũng mới bắt đầu, mút nào tàm tạm là được rồi

Mấy cái mút là bao nhiêu hả bác ^^!, tình hình là có ng đặt gạch hết rồi. Để em coi rồi có gì báo cáo bác nhé!. Mút thì để ở hcm vài ngày nữa quay lại mới xem được.

Thêm miếng yasaka đã ra đi....

trin_hoa_an

Trung Uý
Anh ấy đã bảo là chờ tập hợp cả vào rồi tặng 1 thể mà bác, anh em cứ bình tĩnh mà chờ thôi.

Mùng 7 anh về, rồi chuyển phát một thể, tại hơi bận đáng ra anh mang gửi luôn ngoài này nhưng nặng quá, ko mang thêm được vì chỉ có hành lý xách tay. Có kẹp theo đôi giày để chơi mà về lại rơi mất 1 chiếc. Đau quá vì giày mới mua hix. Miếng mút mới cắt giá 800k để trên bàn quết keo để qua đêm, sáng hôm sau dậy dính 3 phát răng của con chó ở nhà. Đau lại càng đau....

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Mùng 7 anh về, rồi chuyển phát một thể, tại hơi bận đáng ra anh mang gửi luôn ngoài này nhưng nặng quá, ko mang thêm được vì chỉ có hành lý xách tay. Có kẹp theo đôi giày để chơi mà về lại rơi mất 1 chiếc. Đau quá vì giày mới mua hix. Miếng mút mới cắt giá 800k để trên bàn quết keo để qua đêm, sáng hôm sau dậy dính 3 phát răng của con chó ở nhà. Đau lại càng đau....

Chuyện kể quá hài, mong anh sớm vượt qua nỗi đau này:(

Bình luận từ Facebook