TQ, Hot tập 2!! Mút vợt xách tay số lượng nhiều, hàng tủ lôi ra...

trin_hoa_an

Trung Uý
đặt gạch bạn miếng palio blitz nhé. địa chỉ sẽ gửi cho bạn.

Mai chuyển hàng ra hà nội nhé bác

donic jogold 300k bao ship em di anh, có gì em lấy cho.mặt đó dc ghê

Em lên tp hcm lấy đi, em là sinh viên anh fix cho em 50k.:eek:

Cho mình đặt 01 ten 05fx đỏ, 1 ten 05 đen hàng đẹp nhất dán vừa amultart nhé. Có hàng thì báo mình. Cảm ơn bạn

ok bác, khi nào hàng về em báo bác. Tốt nhất là bác add nick yahoo cho em, em có thông tin em gửi bác liền. :):)

Còn 3 miếng tin arc bị 1 lão đại ca vét nốt...

Last edited:

trin_hoa_an

Trung Uý
Miếng h3 pro neo đã ra đi vì 1 "cao thủ" phân biệt mút tàu chinh phục. Em còn đúng 1 miếng h3 pro neo, để dành. Hết hàng loại đó, còn loại khác sắp tới sẽ up.

dung.vima

Moderator

Tiền đã chuyển.
Em chuyển sớm hàng về cho anh nhé. Anh đang cần gấp. Thanks !

trin_hoa_an

Trung Uý
UP lên cái nào, tối sẽ cập nhật thêm 10 sản phẩm mới!!!!

TSP đã ra đi, jo gold đã ra đi, sriver đã có ng đặt gạch, flyatt còn hàng tối up lên.

thienthuonghoa

Trung Sỹ
Bryce và na Cu rốt ra đi.............sẽ up thêm 10 miéng mới trong hôm nay..............

anh hieu 40 miếng of chú roài, giờ anh chưa có nhu cầu em à. khi nào cần anh alo cho chú.
anh cứ tưởng chú bán mủ cao su hay lốp ô tô đại loại thế, thì anh tìm cửa buôn bán với chú thôi.........

trin_hoa_an

Trung Uý
anh hieu 40 miếng of chú roài, giờ anh chưa có nhu cầu em à. khi nào cần anh alo cho chú.
anh cứ tưởng chú bán mủ cao su hay lốp ô tô đại loại thế, thì anh tìm cửa buôn bán với chú thôi.........

Hehe, cám ơn đại ca đã ủng hộ. Vụ này làm chơi thôi, vì đúng cái sở thích có nhiều mút để test mà là có thêm chút ít làm kinh phí tán gái. ^^!

Renanos đã ra đi.......

meoluoitmb

Đại Tá
Phải công nhận là hàng của chú em mình rất chất lượng, mấy cái mút mua về đều rất ưng ý, đang chờ đợt hàng mới của chú đấy.

Bình luận từ Facebook