TQ : bán mặt vợt DHS Gold ARC III ( màu đỏ ) mới > 95%

anhlapro476

Trung Uý
mặt vợt mới lấy của bác Dũng Cữu nay mình muốn đổi gió nên cho em nó ra đi với giá 750k FIX 700k ( bao ship ) hoặc anh em nào có TEN 05 FX (màu đỏ ) tương đương muốn giao lưu cũng dc , anh em nào cần LH : 0942616747 ( sponge như mới ) . Thank anh em nhiều

Uploaded with ImageShack.us

Last edited:

traicauvong_bg

Đại Tá
Mình cũng có miếng ten05 fx màu đỏ. Chắc là cũ hơn của bạn chút. Mai mình chụp hinh upp lên nếu ok thì giao lưu cung đang muốn đổi gió sang e tàu lai này

thanh dai ca77

Đại Tá
Mình có mặt Nittaku Fastarc G1 mới như miếng của bác mặt này chơi BH cũng khá tốt, bác trao đổi với em không? nếu OK thì thương lượng nhé

Schlum

Đại Uý
Có con Ten 05 FX đỏ 1,9mm mặt còn tương đối hơi bị rách góc do bóc vợt dán keo sữa không cần thận. Có giao lưu không?

Last edited:

tuannn

Đại Uý
mặt vợt mới lấy của bác Dũng Cữu nay mình muốn đổi gió nên cho em nó ra đi với giá 750k ( bao ship ) hoặc anh em nào có TEN 05 FX (màu đỏ ) tương đương muốn giao lưu cũng dc , anh em nào cần LH : 0942616747 ( sponge như mới ) . Thank anh em nhiều

Miếng mút hay và dị thế mà bác lại cho ra đi sớm vậy ?

anhlapro476

Trung Uý
Miếng mút hay và dị thế mà bác lại cho ra đi sớm vậy ?

muốn đổi gió chơi nhiều mút cho biết bạn ah , sau này xem mút nào hay , hợp với mình thì mua lại chơi , giờ đang trong thời gian thử nghiệm mà hihihihi :zingme13:

tuananh84

Thượng Sỹ
em có mút blif sof đỏ mới hơn của bác có giao lưu thử ko? em cũng đang thử các loại mặt xem thế nào. hay anh em mình thử đánh xem có hợp ko , hợp thì dùng, ko hợp lại dán trả nhỉ. em đang dùng cốt leoviz ruby.

anhlapro476

Trung Uý
em có mút blif sof đỏ mới hơn của bác có giao lưu thử ko? em cũng đang thử các loại mặt xem thế nào. hay anh em mình thử đánh xem có hợp ko , hợp thì dùng, ko hợp lại dán trả nhỉ. em đang dùng cốt leoviz ruby.

mặt đó đánh tựa như Rakza 7 vậy thôi em , anh cũng từng chơi Rakza 7 rồi , nên ko muốn thử nữa , đang định wa Ten 05 FX thử

Bình luận từ Facebook