TQ : bán mặt vợt DHS Gold ARC III ( màu đỏ ) mới > 95%

luckyluckedh

Đại Uý
chủ thread cho hỏi là độ xoáy thực tế của miếng này so với tennergy 05 thế nào, trọng lượng nữa? Và độ cứng hơn hay kém so với tenergy? Nghe quảng cáo dữ lắm không biết thực hư ra sao, bạn cho vài lời chân thành nhé (không pr nhé)

anhlapro476

Trung Uý
chủ thread cho hỏi là độ xoáy thực tế của miếng này so với tennergy 05 thế nào, trọng lượng nữa? Và độ cứng hơn hay kém so với tenergy? Nghe quảng cáo dữ lắm không biết thực hư ra sao, bạn cho vài lời chân thành nhé (không pr nhé)

đương nhiên là xoáy hơn Ten 05 rồi vì là hàng DHS mà ,đã là hàng DHS thì bao giờ cũng xoáy hơn hàng thường , trọng lượng thì nặng hơn Ten 05 chút nhưng ko đáng kể , mình dán thử Ten 05 vào cốt Rosewood NCT V thì thấy mặt Ten 05 cứng hơn khó đánh hơn Gold ARC III này, nên mới rao đổi Ten 05 FX thử đổi gió xem sao .

Last edited:

delpiero104

Thiếu Uý
mình bán cho ông anh ở clb , ổng chơi dc 1 lần ko hợp với tàu lai nên nhờ bán lại 700k
Mình thấy đánh mặt này với cốt mới ZJK ALC thấy khá hợp. Hôm nay mới đánh buổi đầu tiên khá cảm giác nhưng phải chỉnh lại động tác một tý là những quả giật phải tăng lực tiến về trước nhiều hơn. Chặn đẩy rất tốt.

anhlapro476

Trung Uý
Mình thấy đánh mặt này với cốt mới ZJK ALC thấy khá hợp. Hôm nay mới đánh buổi đầu tiên khá cảm giác nhưng phải chỉnh lại động tác một tý là những quả giật phải tăng lực tiến về trước nhiều hơn. Chặn đẩy rất tốt.

mặt này thì hay rồi , nhưng giật lai bạt thì hơi khó chút , lối đánh mình giật lai bạt và đờ mi trên bàn thì hơi khó chút , còn lại những tiêu chuẩn khác thì mặt này ko chê vào đâu dc

toantrang01088189

Đại Uý
Mặt này cũng tùy lối đánh thôi.Mình giật đờ mi toàn mất bóng :zingme71:
GA3 lâu đi nhỉ.Fix cho đi nhanh bác ơi.Mình cũng vừa cho đi 1 E trong ngày.
Up cho bác nhé

Bình luận từ Facebook