TQ- Bán cốt Hao 3 [CPEN]

Tackebong

Trung Uý
cám ơn tiền bối đã chỉ giáo, đệ mấy hôm nay mới lên mạng , rep hơi chậm mong huynh bỏ quá
Sư huynh này cầm vợt dọc theo kiểu Wang Hao rồi :)) 2 ngón nhẫn và giữa bấm vào mặt sau, kiểu gì cũng ra mồ hôi. Ai bị đổ mồ hôi nhiều thì càng khổ.
Mình đọc trên web thấy tụi nó (tây, tàu đủ cả :D) chỉ cách dùng băng keo (loại giấy mịn, ko phải loại keo nhựa) dán 1 đoạn vào vị trí ấn ngón nhẫn và ngón giữa là ok, ko phải chùi mồ hôi đầu ngón tay sau mỗi 2-3 pha :D. Băng keo giấy mịn này mấy thầy cô hay dùng để dán miệng túi đựng bài thi ấy :D

Tackebong

Trung Uý
Ủa mà bạn songphaisock bán cây này rồi giờ xài cây gì?
Hôm nào lên Thủ Đức nhớ pm giao lưu vài séc nhé.

songphaisock

Trung Tá
Sư huynh này cầm vợt dọc theo kiểu Wang Hao rồi :)) 2 ngón nhẫn và giữa bấm vào mặt sau, kiểu gì cũng ra mồ hôi. Ai bị đổ mồ hôi nhiều thì càng khổ.
Mình đọc trên web thấy tụi nó (tây, tàu đủ cả :D) chỉ cách dùng băng keo (loại giấy mịn, ko phải loại keo nhựa) dán 1 đoạn vào vị trí ấn ngón nhẫn và ngón giữa là ok, ko phải chùi mồ hôi đầu ngón tay sau mỗi 2-3 pha :D. Băng keo giấy mịn này mấy thầy cô hay dùng để dán miệng túi đựng bài thi ấy :D
Ủa mà bạn songphaisock bán cây này rồi giờ xài cây gì?
Hôm nào lên Thủ Đức nhớ pm giao lưu vài séc nhé.

Cách của bạn cũng hay đấy, nhưng mình cầm cũng quen rồi. Từ từ nó hết ra mồ hôi à.
Bán cây này nhưng vẫn còn thủ một cây dự phòng. Bán được sẽ lấy ra xài, hehe. Coi vậy chứ nhiều cốt lắm à

nguyenduythien

Binh Nhất
Huynh đọc vị pro quá, cầm theo kiểu anh Hao đúng là ra mồ hôi tay khó chịu thật, còn cầm theo kiểu Xin thì cảm giác đánh trái hơi thiếu vải, để đệ thử kiếm miếng dán xem tn, đệ vẫn đang truy tìm em c pen ma lin, hiện tại đệ đang dùng zetro quad huynh ạ

songphaisock

Trung Tá
Huynh đọc vị pro quá, cầm theo kiểu anh Hao đúng là ra mồ hôi tay khó chịu thật, còn cầm theo kiểu Xin thì cảm giác đánh trái hơi thiếu vải, để đệ thử kiếm miếng dán xem tn, đệ vẫn đang truy tìm em c pen ma lin, hiện tại đệ đang dùng zetro quad huynh ạ
Zetro quad đánh ngon mà. Dễ kết hợp mút nữa

songphaisock

Trung Tá
Zetro quad đánh ngon mà. Dễ kết hợp mút nữa

Tackebong

Trung Uý
Nếu ở HCM thì hôm nào giao lưu bữa. Mình cũng đánh Zetro Quad cán CPen.
YEO Cpen chắc ra Take hỏi thử, không thì đặt hàng bên dungbongban 2-3 ngày có.
Mình chơi nguyên bộ xiom (Zetro + Sigma) trình gà, đánh mãi chẳng lên

Bình luận từ Facebook