TQ- Bán cốt Hao 3 [CPEN]

songphaisock

Trung Tá
Còn mặt TG3 với miếng Joola Drum cứng ngắt đây, đánh tàu hay thật nhưng thú thật là đánh không nổi. Một buổi ăn uống đấy đủ đánh được tầm 3 trận 5 sec là ngộp. Bán cây này kiếm cốt sợi đánh cho khỏe, hehe. Cậu đợi đấy.

nguyenduythien

Binh Nhất
Mình có mượn thử một con zetro vợt dọc đánh thấy cũng khá hay. Bác lên con Hao này sẽ thấy càng tuyệt vời hơn, cả tốc độ lẫn kiểm soát
khi nào tích đc đủ thóc nhất định em sẽ lên Hao III, tiện đây bác có thể cho e hỏi là cầm vợt dọc đánh lâu bác có bị trơn tay ở ngón giữa với ngón nhẫn không, nếu có bị thì bác cho em xin cái phương pháp hạn chế trơn đc k

songphaisock

Trung Tá
khi nào tích đc đủ thóc nhất định em sẽ lên Hao III, tiện đây bác có thể cho e hỏi là cầm vợt dọc đánh lâu bác có bị trơn tay ở ngón giữa với ngón nhẫn không, nếu có bị thì bác cho em xin cái phương pháp hạn chế trơn đc k
Mình bị bệnh mồ hôi tay, ban đầu đánh cũng hay bị như bạn nói, sau đó có hỏi thăm một số anh em chơi vợt dọc thì có những cách sau: dùng phấn trẻ em, loại này có mùi thơm nhẹ rất thích, lau bằng khăn hoặc lau tay vào áo. Sau một thời gian thì mình thấy không còn hiện tượng ra mồ hôi nữa, chắc là do thích nghi, cái đầu cữ nghĩ "không được ra không được ra" thì nó sẽ không ra nữa ;)

songphaisock

Trung Tá
Lam gi ma chú Đạt mong em no ra di nhanh thế...
Hai dua co xich mick gi sao
Ngoai Bac troi mat lem
Up cho chu em!!!

Nhu cầu sinh lý em nó cao quá, em lại yếu không phục nổi nên đành tiễn người ra đi. Thà chia tay để cả 2 hạnh phúc còn hơn ở bên nhau mà dằn vặt trong lòng :oops:
Trong này vẫn nóng lắm ạ, em phải nằm điều hòa suốt cả ngày.

nvdu574

Thượng Tá
Theo a thi chu em neu k can tien thi nê để lại
Dạo này hang dep bay phap phoi, ai cũng cố gắng mua rui, ...
De mọi người chơi thời gian nữa,.... Rui di tim cam giac moi,,,, ban em no re qua thi...
Mình thích nhất câu nói của hoai anh trên phobongban.vn :"giảm giá nữa thì mất đi giá trị của nó"

songphaisock

Trung Tá
Theo a thi chu em neu k can tien thi nê để lại
Dạo này hang dep bay phap phoi, ai cũng cố gắng mua rui, ...
De mọi người chơi thời gian nữa,.... Rui di tim cam giac moi,,,, ban em no re qua thi...
Mình thích nhất câu nói của hoai anh trên phobongban.vn :"giảm giá nữa thì mất đi giá trị của nó"
Em cần tiền để cưới vợ...t mới anh ạ. Trong thời gian chờ gả thì em cất em nó vào tủ rồi ngắm cho đỡ buồn. Không gả được thì em cố cày để cưới vợ. Gia đình có 2 con vợ, chồng hạnh phúc.

Bình luận từ Facebook