Topic show hàng cốt vợt của anh em.

lamtq

Đại Tá
Mình mới cưới em này, đây là hình ảnh đập hộp sáng nay :

Cũng tí toáy vào keo và đây là kết quả :

rất đẹp
Hôm qua trời đẹp, mang em nó ra tắm nắng! hi..

So dáng với cây của Tú Ping80 nào.....

đẹp
"chân" thằng bao giờ cũng đẹp các bác nhỉ

thẳng hay cong cái nào cũng đẹp tùy sở thik mỗi người nhưng mà thẳng thì ko sợ hàng fake
chân thẳng lại dài ngon wá..hehe.."trường túc bất chi lao"

Conmagan

Binh Nhì
Cốt mình dán mặt hết rồi ko lẽ bóc ra chụp nhỉ :D.
Show nè:

Cây đầu tiên khi sờ vào bóng bàn

Cây này mua cho AE trong cơ quan chơi - BL: Giantdragon Topspeed; FH: Dawei Inspirit; BH: Dawei Saviga Special

Trước xài cốt của cây này, mới nâng cấp nên thừa cái cốt, dán 2 mặt vào chơi - BL: BTF Primorac Carbon; FH: Dawei Inspirit; BH: Dawei Saviga Special

Bây giờ mình đánh cây này, Combo dưới chữ ký

Cả 4 cây

Mua tấm film làm chi, mua tấm kiếng (dày hoặc mỏng) dùng để đóng bìa sách khổ A4 cũng được.

Thêm nữa là nên mua Cây Lăn Bụi dùng để lăn trên quần áo có giá từ 20-50k, dùng được khoảng trên 3 tháng, dùng để lăn trên mặt vợt, lăn 1 cái là sạch boong bụi. Sau đó dán miếng bảo vệ bề mặt là xong.

Các bác chưa có chuyên nghiệp lắm là e e sẽ mua miếng Plasma của Andro vừa có mút đánh trái khá ngon lại có film luôn. Dùng 1 miếng cả năm cũng chẳng hư à,tấm film bẩn các bác chỉ việc cho ra vòi nước rửa và kì nhẹ bằng tay là xong. Phơi khô lại dùng như mới

thanhtqvn123

Binh Nhất
Các bác chưa có chuyên nghiệp lắm là e e sẽ mua miếng Plasma của Andro vừa có mút đánh trái khá ngon lại có film luôn. Dùng 1 miếng cả năm cũng chẳng hư à,tấm film bẩn các bác chỉ việc cho ra vòi nước rửa và kì nhẹ bằng tay là xong. Phơi khô lại dùng như mới

bác nói nghe bùi tai quá...
nhưng loại này e chưa thấy bh...bác cho e địa chỉ + giá cả ntn đc ko bác

yeuvo_216

Thượng Sỹ
ùi thật là đẹp....
bác cho e xin cảm nhận về độ sắc bén của e ló vs
Thánlks

cốt rất tốc độ bác ạ.nếu bác đánh rơ công thì em nghĩ bác nên dùng thử.rất hay và công thì hay lắm.em đánh thì cảm giác như vậy,còn 1 số người thì bảo cốt khó kiểm soát tại tốc độ quá nhanh.

thanhtqvn123

Binh Nhất
cốt rất tốc độ bác ạ.nếu bác đánh rơ công thì em nghĩ bác nên dùng thử.rất hay và công thì hay lắm.em đánh thì cảm giác như vậy,còn 1 số người thì bảo cốt khó kiểm soát tại tốc độ quá nhanh.

vậy thì e phải thử xem ntn
sẽ sớm thôi....
e thuần công nên càng nhanh càng thik =))
Thanks bác ạ

lion

Đại Tá
Trước ngày về nước, Timo Boll ALC và Darker là vợ chú Say-Mỳ-Tôm, còn Timo Boll ZLC và Michael Maze ALC
là vợ em ;)

raovat

Trung Tá
cuối cùng thì 2 em chân dài TMB và Nirttaku cũng bay về chậm hơn 1 ngày so với dự tính đang trải nghiệm bình luận sau. thừa em stiga RoSewood 7 mới 99.99% alo 01649 629 196

Last edited:

Bình luận từ Facebook