Topic show hàng cốt vợt của anh em.

devil_xiii

Binh Nhì
Các bác thấy bộ sưu tập này ra sao nhỉ?

hự, nhìn tấm hình xong shock quá, kinh dị khủng khiếp thật, cao nhân nào sở hữu bộ sưu tập này chắc hẳn là đắc đạo rồi bái phục bái phục

meoluoitmb

Đại Tá
Khả năng đây là chủ một cửa hàng bán cốt vợt, không may kho hàng bị ướt nên bỏ ra phơi nắng đấy các Bác à

devil_xiii

Binh Nhì
cái bộ sưu tập này "vật" thật, một lần nữa ngả mũ bái phục bác Vanuc, mà bác giữ nhiều kiếm đẹp thế này mà không sử dụng đúng là hại đời các em chân dài, bác nên chia cho các anh em bóng bàn như em đây chẳng hạn :)) để các em nó còn được "sờ mó", "động chạm" đến, còn được so tài với các anh chị em khác nữa chứ :D chứ chân dài mà chỉ để ngắm uổng lắm bác ạ

meoluoitmb

Đại Tá
2 em côn đồ mời các bác chém đây. Em may mắn ở cùng cả 2 em nó bên cạnh vợ cả TMB ZLC.

2 em này em thường xuyên cho khỏa thân, lúc nào buồn buồn lại cho mặc bộ cánh Ten vào rồi tẩn cho 1 vài trận.

Last edited:

boll_boll

Moderator
cái bộ sưu tập này "vật" thật, một lần nữa ngả mũ bái phục bác Vanuc, mà bác giữ nhiều kiếm đẹp thế này mà không sử dụng đúng là hại đời các em chân dài, bác nên chia cho các anh em bóng bàn như em đây chẳng hạn :)) để các em nó còn được "sờ mó", "động chạm" đến, còn được so tài với các anh chị em khác nữa chứ :D chứ chân dài mà chỉ để ngắm uổng lắm bác ạ

Bộ vợt bác vanuc post có phải của bác ấy đâu :))

Bình luận từ Facebook