Topic đội Trung tâm huấn luyện Dũng Cửu tham gia hạng D HN Premiership 2013

dungdienanh

Trung Uý
Hôm qua hai đội DHS-729 và AMS (AMS chứ ko phải ASM nhé anh Phan :D) đã có buổi giao lưu trên bàn bóng và bàn bia quả thực hết sức tuyệt vời! :eek:
Thay mặt anh em đội AMS xin cảm ơn tất cả anh em DHS-729 đã tiếp đón rất vui vẻ và nhiệt tình!
Hẹn gặp lại mọi người trong một ngày gần nhất tại AMS, hi vọng hôm đó hai đội sẽ đầy đủ đội hình hơn, cống hiến nhiều trận đấu hay hơn nữa...
Bia Bia Bia Bia

Biết Long lâu rồi nhưng hôm qua mới được diện kiến thật hợp bia hợp chuyện!Chú thật xứng đáng với phong đô của vi trí đầu tàu thắng k sao nhưng bại k nản và đau khổ như 1 số ace khác: mình đang giải trí cơ mà hehe. Chú thông cảm và đừng bắt A đánh nghiêm túc vì A nghiêm túc còn buồn cười hơn hahaha.Sớm găp lại câu nhé

kluxklax

Binh Nhất
Cảm ơn anh em đội D9 đã đón tiếp rất nhiệt tình. Mặc dù cả 2 đội đều thiếu 1 số thành viên quan trọng nhưng các trận đấu đều rất hay. Trận hôm qua may mắn thắng được chú em Bình sau khi bị dẫn ở sec 5 6-10. Có lẽ bị quả báo nên ở trận sau đó, cũng ở Sec 5 gặp chú Nguyên, tuy dẫn trước 10-9 nhưng lại bị thịt :(.
Hi vọng sẽ được gặp lại đội D9 trong một ngày gần nhất trên sân AMS.
BTW: Hôm qua nghe anh em đội D9 chém gió về em Maya ác quá (đặc biệt là bác DungDienAnh). Hi vọng sớm được gặp em trên sân AMS. Theo gợi ý của đồng chí Hà thì nếu mà may mắn được gặp em mình sẽ cố gắng đánh làm sao để em ấy phải bắt ngắn :D

dungdienanh

Trung Uý
10-8 mà bị thua lại thì có gì lạ đâu anh? e dẫn 10-6 sec5 vẫn bị lộn đây, về bị mắng te tua ra, và e rút ra 1 kết luận đơn giản " Người thắng là người đạt đến điểm 11 trước"
Tao hóa đã sinh ra Trứng vịt lộn la có lý riêng của tạo hóa. Kiến Quốc dẫn 10-4 thua lại vì hôm đó tay vợt người malaysia ăn 8 quả trứng vịt lộn ở đầu ngõ 12b L.N.Đế nhà mình huhuhu

Last edited:

vinhhnhb

Đại Uý
Cảm ơn anh em đội D9 đã đón tiếp rất nhiệt tình. Mặc dù cả 2 đội đều thiếu 1 số thành viên quan trọng nhưng các trận đấu đều rất hay. Trận hôm qua may mắn thắng được chú em Bình sau khi bị dẫn ở sec 5 6-10. Có lẽ bị quả báo nên ở trận sau đó, cũng ở Sec 5 gặp chú Nguyên, tuy dẫn trước 10-9 nhưng lại bị thịt :(.
BTW: Hôm qua nghe anh em đội D9 chém gió về em Maya ác quá (đặc biệt là bác DungDienAnh). Hi vọng sớm được gặp em trên sân AMS. Theo gợi ý của đồng chí Hà thì nếu mà may mắn được gặp em mình sẽ cố gắng đánh làm sao để em ấy phải bắt ngắn :D

:)) Bắt ngắn nhiệt tình vào anh ạ ! mà anh là anh nòa đấy ạ ! chẳng để tên gì cả nên e không biết ......! Chị Maya là vũ khí bí mật thôi chứ k phải ai cũng đánh được vs chị ý đâu ạ

dungdienanh

Trung Uý

Chưa đội nào giao lưu với DHS(có maya trong đội hình) mà thua 5-4 cả toàn thua 6-3 trở lên kể cả Đội C của D9 các Bạn AMS lưu ý lưu ý lưu ý ý ý ý

Q2T

Binh Nhất
Nếu lần tới tại sân AMS mà Maya không đến em đề nghị đội trưởng Long lại tổ chức sang clb bạn lần nữa :D

dungdienanh

Trung Uý

Chưa đội nào giao lưu với DHS(có maya trong đội hình) mà thua 5-4 cả toàn thua 6-3 trở lên kể cả Đội C của D9 các Bạn AMS lưu ý lưu ý lưu ý ý ý ý

dungdienanh

Trung Uý
e chưa đánh với maya nhưng tình hình chỉ dám đánh ngang các bác ạ vì e xử lý kém khoản gai góc lắm!
Thật sự cậu khó có cửa lắm?! K khéo về còn bị ma nhảy tàu hỏa nữa đây A Khuyên cậu đừng chơi với lửa! Cậu cứ hỏi Hải đôi C D9 thì biêt!

dungdienanh

Trung Uý
Hôm qua là 1 ngày buồn vì được sếp đánh 1 trận đôi với vinhhb thế mà cuối cùng đốt mất set 4 dẫn đội bạn 10-8 để thua liên tiếp 4 quá, may mà là đánh giao hữu chứ không thì khó lòng mà tha thứ cho mình.
Bù lại vinhhb đánh như lên đồng hai trận đơn đúng là tuổi trẻ có khác.
Hi vọng vào giải bản lãnh thi đấu của ae được cải thiện.
Tình hình Định Làng Ngói với Bình hót boi cần rèn luyện thêm về điểm chốt khi thi đấu hôm qua đánh lâm ly với đội trưởng và đội phó ASM cùng Long Thủ quả là đã có nhiều tiến bộ xin chúc mừng.
AH Tinhf hình là có chút gợi ý với đồng chí Phan là k nên quá lao tâm khổ trí về 1 vài trân thua vì sẽ ảnh hưởng đến sức khỏe và tinh thần của đổng chí vi dđbb là nơi giải trí và kết giao ban bè!Sau đó là nhắc nhở đồng tri k nên chỉ trích đồng đội khi thua vì để thua cũng đã khó chịu với bản thân mình lắm rồi nên đông viên trực tiêp k qua topic để đồng đôi k thấy cô đơn trong trân thua đó.Còn cụ thê hơn phải chỉ ra điểm chưa hoàn thiện về kt và chiến thuât ở những tình hướng cụ thể đó để đồng đội có thể giải quyết ngon lành ở những trận sau!Hơn nữa việc chỉ trích sẽ gây mất đoàn kêt nội bộ và gây ap lực cho ace của đội khi thi đấu!Ai đông ý vơi ý riêng của mình nói chữ THANKS.Còn nữa ace khi thi đấu nên trân trọng sự góp ý của đông đội vì cờ ngoài bài trong ngoài bao h cũng sáng hơn!!!

Last edited:

langngoi

Đại Tá
AH Tinhf hình là có chút gợi ý với đồng chí Phan là k nên quá lao tâm khổ trí về 1 vài trân thua vì sẽ ảnh hưởng đến sức khỏe và tinh thần của đổng chí vi dđbb là nơi giải trí và kết giao ban bè!Sau đó là nhắc nhở đồng tri k nên chỉ trích đồng đội khi thua vì để thua cũng đã khó chịu lắm rồi!Hơn nữa việc chỉ trích sẽ gây mất đoàn kêt nội bộ và gây ap lực cho ace của đội khi thi đấu!Ai đông ý vơi ý riêng của mình nói chữ THANKS
Nhất trí cao với bác đội trưởng :) thắng ai chả thích, thua mà vẫn vui vẻ thì còn vui hơn :D

kienpt108

Thượng Sỹ
AH Tinhf hình là có chút gợi ý với đồng chí Phan là k nên quá lao tâm khổ trí về 1 vài trân thua vì sẽ ảnh hưởng đến sức khỏe và tinh thần của đổng chí vi dđbb là nơi giải trí và kết giao ban bè!Sau đó là nhắc nhở đồng tri k nên chỉ trích đồng đội khi thua vì để thua cũng đã khó chịu với bản thân mình lắm rồi nên đông viên trực tiêp k qua topic để đồng đôi k thấy cô đơn trong trân thua đó.Còn cụ thê hơn phải chỉ ra điểm chưa hoàn thiện về kt và chiến thuât ở những tình hướng cụ thể đó để đồng đội có thể giải quyết ngon lành ở những trận sau!Hơn nữa việc chỉ trích sẽ gây mất đoàn kêt nội bộ và gây ap lực cho ace của đội khi thi đấu!Ai đông ý vơi ý riêng của mình nói chữ THANKS.Còn nữa ace khi thi đấu nên trân trọng sự góp ý của đông đội vì cờ ngoài bài trong ngoài bao h cũng sáng hơn!!!
Nói chung là anh Dũng và anh Phan cộng vào chia 2 là đẹp BiaBiaBia

docmaorg

Đại Tá
Mong sớm gặp lại đội DHS trên AMS! Lần tới vẫn xin thỉnh giáo quả giao bóng của chú Nguyên hic hic! Đến giờ vẫn đang bị ngơ ngơ đây :(

PS: hy vọng có cả Maya nữa ;)
Maya chỉ đánh sân nhà thôi để hôm nào anh nâng tầm lên kiểu em ko đi thì đội thua mất là thế nào cũng có mặt hehehehe

vinhhnhb

Đại Uý
Hòm thư tố giác :

hài :)) A phan giải thích với cả đội đê

Bình luận từ Facebook