Topic đội Trung tâm huấn luyện Dũng Cửu tham gia hạng D HN Premiership 2013

khong_le_huy_cn

Trung Uý
Sau khi thảo luận với đội trưởng ASM Minh Long, đội ASM sẽ sắp lịch giao lưu cùng anh em DHS-729 vào thứ 5 tuần này đúng lịch họp của cả đội. AE có time lên xác nhận nhé để chốt lịch chính thức vào ngày mai.

Cả đội C và D ams hả a ? Nếu thế để e nt thông báo cho 2 đội luôn!

kienpt108

Thượng Sỹ
Hôm qua đội D rất hay đã chiến thắng đầy thuyết phục trước đội C để chuẩn bị cho mùa giải mới, hay nhất là trận chú Nguyên đánh với Hà mặc dù gác vợt trước Hà vời tỷ số 3-2 nhưng phải công nhận là với kinh nghiệm trận mạc chú Nguyên quá bản lĩnh.
Hôm qua kiểm điểm bác đội trưởng khi lúc đầu đánh bb không còn là chính mình. May mắn có hai tuyển thủ trẻ là Long KT thắng bác Tuấn Anh và gặp đôi LongKT & Kiên Thắng đôi Đạt + Tuấn Anh. Ko thì đội D gặp khó khăn.
Ngoài ra Hoa khôi bóng bàn diễn đàn HN Maya cũng là 1 tay vợt khó chịu khi đã nện cho bác Hà 3 búa không đỡ được.

Em với Long đánh hồn nhiên trận nào cũng xung nên may mắn thắng thôi anh ạ :) còn bác dungdienanh phức tạp lắm đấy anh, vào giải thì mới đánh đúng sức chứ 2 đội giao hữu thế này thì khó đo trình độ và tâm lý của bác ý lắm, bác ý nhiều trận đánh cho em với Long ngáo ngơ xong lại có trận thua bọn em rất lâm ly đấy thèm Bia.

docmaorg

Đại Tá
Thông báo với toàn thể ae đội DHS-729 ngày mai đội ASM sẽ đổ bộ đến giao lưu với AE DHS - 729 vào lúc 6h Buổi chiều 25/4/2013 ae cố gắng đến đầy đủ để buổi giao lưu thật vui và ý nghĩa nhé.

kienpt108

Thượng Sỹ
Đây là danh sách của đội mình trong topic "đăng ký tham dự HN pre2013" do admin công bố.
40. TT Huấn luyện Dũng Cửu

1 Nguyễn Tiến Dũng D2
2 Phùng Trung Kiên D2
3 Tôn Tuấn Nguyên D2
4 Nguyễn Thế Vinh D2
5 Nguyễn Maya D2
6 Nguyễn Duy Chuyên D2
7 Trần Đình Long D1
8 Trần Công Định D2
9 Ninh Đức Bình D2
10 Nguyễn Ngọc Phan D2
11 Nguyễn Việt Anh D2

kienpt108

Thượng Sỹ
hôm nay em có việc bận đột xuất nên ko thể ra sân đc, sr toàn đội. Anh em trong đội update thông tin thi đấu ngày hôm nay có kết quả từng trận đi, ngóng quá...

vinhhnhb

Đại Uý
Thông tin mới cập nhật ! chắc Vinh là thành viên về sớm nhất nên tạm cập nhật tin tức cho a e trong đội a !
Hnay đôi DHS & 729 ra quân thắng đội AMS tỉ số sát nút 5-4
Bác Nguyên truyền thần mang về cho đội 2.5 điểm
Đội trưởng dungdienanh mang về cho đội 0.5 điểm
Vinhhnhb mang về cho đội 2 điểm nữa ạ !

dungdienanh

Trung Uý
Hôm nay ACE đánh thật tuyệt! Rất tự tin và quyết tâm đội ban cũng rất hay nhưng thiếu ti may mắn.Chú kiên thật nhiêt huyết với đội bân mà vẫn quan tâm từng h tửng phút đáng khen ngợi.Nguyên tt chính là lá phổi của đội rât ổn định, Vinh hôm nay cũng rât hay và ổn định.bia h mới về xoxoxo

Last edited:

docmaorg

Đại Tá
Hôm qua là 1 ngày buồn vì được sếp đánh 1 trận đôi với vinhhb thế mà cuối cùng đốt mất set 4 dẫn đội bạn 10-8 để thua liên tiếp 4 quá, may mà là đánh giao hữu chứ không thì khó lòng mà tha thứ cho mình.
Bù lại vinhhb đánh như lên đồng hai trận đơn đúng là tuổi trẻ có khác.
Hi vọng vào giải bản lãnh thi đấu của ae được cải thiện.
Tình hình Định Làng Ngói với Bình hót boi cần rèn luyện thêm về điểm chốt khi thi đấu hôm qua đánh lâm ly với đội trưởng và đội phó ASM cùng Long Thủ quả là đã có nhiều tiến bộ xin chúc mừng.

DambeoHD

Thượng Tá
Hôm qua là 1 ngày buồn vì được sếp đánh 1 trận đôi với vinhhb thế mà cuối cùng đốt mất set 4 dẫn đội bạn 10-8 để thua liên tiếp 4 quá, may mà là đánh giao hữu chứ không thì khó lòng mà tha thứ cho mình.
Tình hình Định Làng Ngói với Bình hót boi cần rèn luyện thêm về điểm chốt khi thi đấu hôm qua đánh lâm ly với đội trưởng và đội phó ASM cùng Long Thủ quả là đã có nhiều tiến bộ xin chúc mừng.
10-8 mà bị thua lại thì có gì lạ đâu anh? e dẫn 10-6 sec5 vẫn bị lộn đây, về bị mắng te tua ra, và e rút ra 1 kết luận đơn giản " Người thắng là người đạt đến điểm 11 trước"

com1603

Thượng Tá
Hôm qua hai đội DHS-729 và AMS (AMS chứ ko phải ASM nhé anh Phan :D) đã có buổi giao lưu trên bàn bóng và bàn bia quả thực hết sức tuyệt vời! :eek:
Thay mặt anh em đội AMS xin cảm ơn tất cả anh em DHS-729 đã tiếp đón rất vui vẻ và nhiệt tình!
Hẹn gặp lại mọi người trong một ngày gần nhất tại AMS, hi vọng hôm đó hai đội sẽ đầy đủ đội hình hơn, cống hiến nhiều trận đấu hay hơn nữa...
Bia Bia Bia Bia

com1603

Thượng Tá
Thông tin mới cập nhật ! chắc Vinh là thành viên về sớm nhất nên tạm cập nhật tin tức cho a e trong đội a !
Hnay đôi DHS & 729 ra quân thắng đội AMS tỉ số sát nút 5-4
Bác Nguyên truyền thần mang về cho đội 2.5 điểm
Đội trưởng dungdienanh mang về cho đội 0.5 điểm
Vinhhnhb mang về cho đội 2 điểm nữa ạ !
Cu em Vinhhnhb dạo này đánh hay quá em ơi! Hôm qua muộn quá không giao lưu bên lề với em được trận nào.

Hôm nay ACE đánh thật tuyệt! Rất tự tin và quyết tâm đội ban cũng rất hay nhưng thiếu ti may mắn.Chú kiên thật nhiêt huyết với đội bân mà vẫn quan tâm từng h tửng phút đáng khen ngợi.Nguyên tt chính là lá phổi của đội rât ổn định, Vinh hôm nay cũng rât hay và ổn định.bia h mới về xoxoxo
Hôm qua là lần đầu gặp mặt anh dungdienanh (lúc đầu còn nhầm chú Nguyên "truyền thần" với anh Dũng "điện ảnh", hihi), không ngờ ông anh lại vui tính đến thế! :eek:
Cứ nhìn ông anh là em lại cười, kể cả lúc đánh bóng lẫn lúc ngồi nhậu, đúng là bó tay :D
Đánh bóng thì đĩ thõa thôi rồi hehehe...........
Bộ đôi Dũng-Nguyên này quá hay, có sec dẫn 8-2 rồi mà hai bác thì thầm phát là 8 đều luôn, sợ..."lá vàng rơi" với "Cách cách cát tường" của chú Nguyên quá :D
Nhất định hôm nào phải sang xin học hỏi 2 bác mới được...

Hehe, có gì mà buồn đâu anh, thường thôi :D
Đau một lần rồi...quen ấy mà, hehe.
Nói thế thôi, em với cu Long vợt dọc cũng may mắn hơn chút thôi mà, lần tới ta làm trận lượt về mới hay...
Trận gặp anh Định em cũng may mắn nhiều, sec cuối bị dẫn 7-3 tí đứt, may mà chạy nước rút kịp với 7 điểm liên tiếp :D :D :D

langngoi

Đại Tá
Cu em Vinhhnhb dạo này đánh hay quá em ơi! Hôm qua muộn quá không giao lưu bên lề với em được trận nào.

Hôm qua là lần đầu gặp mặt anh dungdienanh (lúc đầu còn nhầm chú Nguyên "truyền thần" với anh Dũng "điện ảnh", hihi), không ngờ ông anh lại vui tính đến thế! :eek:
Cứ nhìn ông anh là em lại cười, kể cả lúc đánh bóng lẫn lúc ngồi nhậu, đúng là bó tay :D
Đánh bóng thì đĩ thõa thôi rồi hehehe...........
Bộ đôi Dũng-Nguyên này quá hay, có sec dẫn 8-2 rồi mà hai bác thì thầm phát là 8 đều luôn, sợ..."lá vàng rơi" với "Cách cách cát tường" của chú Nguyên quá :D
Nhất định hôm nào phải sang xin học hỏi 2 bác mới được...

Hehe, có gì mà buồn đâu anh, thường thôi :D
Đau một lần rồi...quen ấy mà, hehe.
Nói thế thôi, em với cu Long vợt dọc cũng may mắn hơn chút thôi mà, lần tới ta làm trận lượt về mới hay...
Trận gặp anh Định em cũng may mắn nhiều, sec cuối bị dẫn 7-3 tí đứt, may mà chạy nước rút kịp với 7 điểm liên tiếp :D :D :D
Hi hóa ra Long đánh với mình là đồng chí có nick nổi tiếng này, được giao lưu với người ... mà mình ko biết ngại quá. Hì hôm qua đánh được tý phải về vì nhà neo người ko về muộn được, mong anh em thông cảm!

vinhhnhb

Đại Uý
Hôm qua hai đội DHS-729 và AMS (AMS chứ ko phải ASM nhé anh Phan :D) đã có buổi giao lưu trên bàn bóng và bàn bia quả thực hết sức tuyệt vời! :eek:
Thay mặt anh em đội AMS xin cảm ơn tất cả anh em DHS-729 đã tiếp đón rất vui vẻ và nhiệt tình!
Hẹn gặp lại mọi người trong một ngày gần nhất tại AMS, hi vọng hôm đó hai đội sẽ đầy đủ đội hình hơn, cống hiến nhiều trận đấu hay hơn nữa...
Bia Bia Bia Bia

e rất mong sớm gặp lại đội AMS trên sân nhà AMS 1 ngày gần nhất à .. Đội DHS thắng cũng là do 1 phần may mắn hơn AMS chút xíu thôi ak ! :) :p

kienpt108

Thượng Sỹ
10-8 mà bị thua lại thì có gì lạ đâu anh? e dẫn 10-6 sec5 vẫn bị lộn đây, về bị mắng te tua ra, và e rút ra 1 kết luận đơn giản " Người thắng là người đạt đến điểm 11 trước"

thế mà nhiều trận 10-10 t lên 11 trc ăn mừng các kiểu luôn mà đội bạn vẫn chưa chịu thua là sao :)).
A Phan ơi thi đấu quan trọng là vui và phải hết mình thôi, a hay bất kỳ ai trong đội mà quyết tâm đánh mà vẫn ko dành chiến thắng thì ae vẫn vui vẻ, cổ vũ hết mình :)

tipphono8x

Trung Uý
Thắng hay thua mặc dù rất quan trọng, nhưng chiến thắng chính mình mới là đáng quý. Quan trọng hơn nữa là đội AMS hôm ấy thiếu e ngồi ngoài ba hoa, bốc phét nên thua! Hehe

Q2T

Binh Nhất
Mong sớm gặp lại đội DHS trên AMS! Lần tới vẫn xin thỉnh giáo quả giao bóng của chú Nguyên hic hic! Đến giờ vẫn đang bị ngơ ngơ đây :(

PS: hy vọng có cả Maya nữa ;)

Bình luận từ Facebook