Topic đội Trung tâm huấn luyện Dũng Cửu tham gia hạng D HN Premiership 2013

docmaorg

Đại Tá
Hôm qua đội D rất hay đã chiến thắng đầy thuyết phục trước đội C để chuẩn bị cho mùa giải mới, hay nhất là trận chú Nguyên đánh với Hà mặc dù gác vợt trước Hà vời tỷ số 3-2 nhưng phải công nhận là với kinh nghiệm trận mạc chú Nguyên quá bản lĩnh.
Hôm qua kiểm điểm bác đội trưởng khi lúc đầu đánh bb không còn là chính mình. May mắn có hai tuyển thủ trẻ là Long KT thắng bác Tuấn Anh và gặp đôi LongKT & Kiên Thắng đôi Đạt + Tuấn Anh. Ko thì đội D gặp khó khăn.
Ngoài ra Hoa khôi bóng bàn diễn đàn HN Maya cũng là 1 tay vợt khó chịu khi đã nện cho bác Hà 3 búa không đỡ được.

Last edited:

thebosshn

Thượng Sỹ
Đây hình hót gơn đội mình đây .

HungGL

Đại Tá
CLB Bác Dũng đẹp quá, lại đông vui anh em!
Giá ở gần đấy thì ngày nào cũng phải ra làm tí! ^^

dungdienanh

Trung Uý
Hôm qua đội D rất hay đã chiến thắng đầy thuyết phục trước đội C để chuẩn bị cho mùa giải mới, hay nhất là trận chú Nguyên đánh với Hà mặc dù gác vợt trước Hà vời tỷ số 3-2 nhưng phải công nhận là với kinh nghiệm trận mạc chú Nguyên quá bản lĩnh.
Hôm qua kiểm điểm bác đội trưởng khi lúc đầu đánh bb không còn là chính mình. May mắn có hai tuyển thủ trẻ là Long KT thắng bác Tuấn Anh và gặp đôi LongKT & Kiên Thắng đôi Đạt + Tuấn Anh. Ko thì đội D gặp khó khăn.
Ngoài ra Hoa khôi bóng bàn diễn đàn HN Maya cũng là 1 tay vợt khó chịu khi đã nện cho bác Hà 3 búa không đỡ được.

Thua 2sec đầu lội 3sec sau là nghề của mình và là điểm tựa quyết đinh để ace tư tin đấy. 10ngay k cầm vợt tay vẫn đau đánh k đuơc ! Lai lĩnh trách nhiêm đánh ngay trận đầu Tiên phong gặp chủ lực Chú phải đề cao bản lĩnh cua A mới đúng hehe.Mới lại Đội trưởng viêc chính là đông viên khích lệ phát huy tinh thần và tài năng của ace cả đội giúp đôi vui vẻ đoàn kết đánh là phụ thôi hehehe.

Last edited:

docmaorg

Đại Tá
Thua 2sec đầu lội 3sec sau là nghề của mình và là điểm tựa quyết đinh để ace tư tin đấy. 10ngay k cầm vợt tay vẫn đau đánh k đuơc ! Lai lĩnh trách nhiêm đánh ngay trận đầu Tiên phong gặp chủ lực Chú phải đề cao bản lĩnh cua A mới đúng hehe.Mới lại Đội trưởng viêc chính là đông viên khích lệ phát huy tinh thần và tài năng của ace cả đội giúp đôi vui vẻ đoàn kết đánh là phụ thôi hehehe.

Từ giờ đến hôm khai mạc giải xem có cần tuyển thêm đối thủ mạnh nào không anh nhỉ để kiểm tra đấu pháp.

chip xinh

Binh Nhì
Có 1 cái thôi à,đề nghị post thêm 5 6 tấm nữa nhé,để bác Hải lần sau gặp lại còn qua ải đc nhé
Đội mình đoán xem Maya có nick là gì nhé, mà anh photoshop kinh thế. Dạy em cái. Tình hình là cuối tháng 5 đi thi đấu nhờ anh em đội mình tập luyện thêm cho em cái

chip xinh

Binh Nhì

thích nhất là trận hai đội trưởng đội C và D gặp nhau, đánh hay quá, biết vậy quay clip hihi

HYcaoson

Binh Nhất
Thông báo: chủ nhật, ngày 21/04 tức ngày mai! 2 đội C, D có mặt đầy đủ để ra đội hình mạnh nhất của 2 đội và sẽ thi đấu với nhau 30 bia! C chấp D : 2-0-2
Tiếp theo sẽ là long kinh tế sẽ đánh 50bia với 1 vị khách đặc biệt đia là a long đấm. Long chấp 2-0-2.
Hà ốc vs long đấm (+2) 10 bia!
A dũng 9 vs long đấm (+454) 10bia!
Hà ốc vs dũng điện ảnh (+202) 10bia!
có vụ hay ho thế này mà chả thấy mọi người thông báo cho e j cả tiếc quá :(

khong_le_huy_cn

Trung Uý
Lịnh off thường xuyên của 2 đội C và D sẽ là thứ 5 và chủ nhạt vào lúc 4h nhé anh em! cố gắng off đều ghép đôi để thi đấu tốt hơn!
ps: bác phan ghi nhầm nhá! mayia thắng anh hải k phải bác hà đâu nhé! chỉ có anh hải mới thương phụ nữ thoai! :) :D

docmaorg

Đại Tá
Sau khi thảo luận với đội trưởng ASM Minh Long, đội ASM sẽ sắp lịch giao lưu cùng anh em DHS-729 vào thứ 5 tuần này đúng lịch họp của cả đội. AE có time lên xác nhận nhé để chốt lịch chính thức vào ngày mai.

Last edited:

Bình luận từ Facebook