Topic đội Trung tâm huấn luyện Dũng Cửu tham gia hạng D HN Premiership 2013

vinhhnhb

Đại Uý
Trước giờ thi đấu ai có phong độ tinh thần và thể lực tốt sẽ đánh E nhé ! Ace cứ vui vẻ đừng quan tâm kết quả,xác định t7 tới là đi picnic nhé ai thích đánh cứ đăng ký vào đánh

e hẹn tuần sau ! tuần này e đánh giải sinh viên :) nếu e bị loại sớm e đăng kí ạ :))

Tmh

Binh Nhất
Tình hình chiến trận tuần này phải rủ Maya đi để làm chủ công, chứ không thì đội bạn toàn bà sồn sồn mồm to thôi, cổ vũ hăng lắm nên ace chú ý nhé.

ACE đều biết hết nhau mà ông bị hổng ngôn ngữ hay sao mà nói khó nghe thía??

dungdienanh

Trung Uý
ACE đều biết hết nhau mà ông bị hổng ngôn ngữ hay sao mà nói khó nghe thía??

Đồng chí docmaorg định có ý tốt đưa người đẹp của đội đến đôi bạn chơi !Cô này người Pháp gốc Việt xinh như hoa hậu k nói to bao h ace đừng hiểu nhầm nhé!

docmaorg

Đại Tá
Hôm trước chiến hăng quá về ngồi làm trận bia xong cảm quay ra rồi cố gắng mai theo trận cổ vũ chứ thể lực ko cho phép chiến đầu.

kienpt108

Thượng Sỹ
Mai chắc chắn có anh Dũng, chú Nguyên, em và Chuyên đi rồi. Hy vọng là Long và ae đánh giải sv có thể về sớm để đến NPS cùng đội.
Mai đánh ở sân khách, đội Nguyễn Phong Sắc 2. Địa điểm tại ngõ 44 đường Đại La. sáng mai em sẽ gọi đt cho đội trg đội bạn để hỏi giờ thi đấu chính xác, nhưng ae cứ sắp xếp thời gian để khoảng 3h30-4h có thể có mặt tại NPS nhé!

dungdienanh

Trung Uý
Mai chắc chắn có anh Dũng, chú Nguyên, em và Chuyên đi rồi. Hy vọng là Long và ae đánh giải sv có thể về sớm để đến NPS cùng đội.
Mai đánh ở sân khách, đội Nguyễn Phong Sắc 2. Địa điểm tại ngõ 44 đường Đại La. sáng mai em sẽ gọi đt cho đội trg đội bạn để hỏi giờ thi đấu chính xác, nhưng ae cứ sắp xếp thời gian để khoảng 3h30-4h có thể có mặt tại NPS nhé!

ace đánh giải sv tập chung và yên tâm thi đấu cho tốt! Tạm thời vc của đội đã có ace ở nhả lo nếu thi đấu xong thì về đội nhé những ai cầm thẻ rồi nhớ cầm đi.Thanks!

thebosshn

Thượng Sỹ
Anh Dũng đội trưởng thực sự rất nhiệt tình với đội. Ngày hôm nay ôm tiều tụy vẫn ra trận chiến đấu. Dù ko dành được thắng lợi trước đội chủ nhà nhưng là 1 tấm gương lớn để anh em noi theo. :cool:

Ps : Anh em đội D9 có ai hay chơi Half Life hay PS3. Ghi danh vào đây hôm nào tụ tập chiến đấu phát nhỉ

dungdienanh

Trung Uý
Anh Dũng đội trưởng thực sự rất nhiệt tình với đội. Ngày hôm nay ôm tiều tụy vẫn ra trận chiến đấu. Dù ko dành được thắng lợi trước đội chủ nhà nhưng là 1 tấm gương lớn để anh em noi theo. :cool:

Ps : Anh em đội D9 có ai hay chơi Half Life hay PS3. Ghi danh vào đây hôm nào tụ tập chiến đấu phát nhỉ

A đang tâp tọe chơi đây hehe đăng ký 1 xuât nhé!Hôm nay đúng ngày xấu đã mệt rồi còn k gặp may hehe

kienpt108

Thượng Sỹ
hôm nay, với 1 đội hình ko phải mạnh nhất và phong độ ko cao, đội Dũng Cửu đã thất thủ trc đội NPS2 với tỷ số 3-6. Đội bạn rất nhiệt tình và đón tiếp đội ta rất chu đáo. cảm ơn đội NPS2 và hẹn gặp lại các anh chị ở trận lượt về.
biên bản thi đấu:

Last edited:

docmaorg

Đại Tá
Hôm nay đội bạn như có thổ công hỗ trợ điểm chốt lưới với bon bàn ác liệt hẹn gặp lại đội bạn tại trận lượt về.

docmaorg

Đại Tá

Half Life tưởng bây giờ là đột kích rồi đánh mạng chán lắm ngày trước bắn Half Life phang bài Italy phê lòi thế mà cũng phải tầm 10 năm rồi đấy nhỉ.

Bình luận từ Facebook