Topic đội Trung tâm huấn luyện Dũng Cửu tham gia hạng D HN Premiership 2013

kienpt108

Thượng Sỹ
Hôm nay đội mình đã có trận giao lưu với đội 9x and friends, đây cũng là đội cùng bảng có tranh chấp chính suất vào vòng trong với đội mình. Qua trận này và 1 số trận trc mới thấy hết đc cái hay của chú Nguyên, càng vào điểm chốt lại càng hay, đây cũng là điều mà em đang yếu nhất khi mà 1 số trận đã nắm phần thắng trong tay rồi lại để tuột mất :). Ae cũng nên phát huy tinh thần như hôm nay, động viên khích lệ và tư vấn chiến thuật cho nhau rất nhẹ nhàng và kịp thời :).
Quay lại với trận đấu hôm nay, đội mình xuất sắc thắng với tỷ số 6-3. kết quả các trận như sau

Last edited:

dungdienanh

Trung Uý
Quá căng và kịch tính anh ạ :D. Em phải giả vờ xin hội ý để phát thuốc trợ tim cho khán giá đấy.hehehe.

Hôm nay chú đánh rất hay nhất là trận đôi.Đội bạn rất quyết tâm nếu may mắn sẽ có kết quả tốt hơn! Bộ khung của đội mình đúng là rất yên tâm ACE của đội thật tuyệt luôn hết mình với đội.Thanks cả đội nhé!

Dũng Cửu

Đại Tá
hình ảnh mầu cờ sắc áo của anh em!có cả bác Hòa PILOT đến ngắm thử :D

Last edited:

docmaorg

Đại Tá
Hôm qua đang ngồi với chú Kiên chém được vài phút, thì bụng dạ có vấn đề thấy ae mặc áo đẹp quá đội hình chính nhà mình đánh hay quá.

kienpt108

Thượng Sỹ
Thứ 5 này đội mình lại tiếp tục giao lưu với Hỏa Châu, hôm qua một số ae đã hoàn thành nhiệm vụ rồi, thứ 5 tới Vinh, a Phan, a Bình, a Định, Chuyên, Việt Anh chuẩn bị tinh thần ra sân để lại đem về chiến thắng nhé. Đội mình đang bất bại đấy.hehehe.

langngoi

Đại Tá
Thứ 5 này đội mình lại tiếp tục giao lưu với Hỏa Châu, hôm qua một số ae đã hoàn thành nhiệm vụ rồi, thứ 5 tới Vinh, a Phan, a Bình, a Định, Chuyên, Việt Anh chuẩn bị tinh thần ra sân để lại đem về chiến thắng nhé. Đội mình đang bất bại đấy.hehehe.
Hi cho đội hình dự bị ra sân rồi thòng thêm câu to tướng thế kia ah :D

docmaorg

Đại Tá
NPS 1 cũng rủ đội mình giao lưu đấy ae xem thế nào lên lịch đi nhé sau trận với Hỏa châu sẽ đến lượt NPS1

kienpt108

Thượng Sỹ
Đội nào cũng thịt hết k thịt đc cũng chuốc uống say hết!Đuơc thua chỉ là phù du cứ đánh hết mình và vui vẻ là đc!

em vừa nhận đc tin là bác khớp lệnh với chủ sới Dũng Cửu 1 trận 10 bia, ông bầu Dũng Cửu đánh gai công phải và chấp bác xuất trc 2 chiêu... e là trận này đc thua chỉ là phù du rồi.hehehe.

Bình luận từ Facebook