Topic đội Hỏa Châu - Hải Dương Premiership 2012

kiemsacHD

Trung Sỹ

- trận 1 Hiên vs Đệ : 3-0

Last edited:

tung(momnhom)

Trung Sỹ
Các bác cho Em hỏi, đây có phải là bác Minh ( áo vàng, quần ngố bò ) là bộ đội, trước đóng quân ở Sơn Tây, đã từng thi đấu cho đội Tỉnh Đội Hà Tây cùng với Trung Tỉnh Đội ngày ấy không ạ?

Đúng rùi đó bạn ah. Hinh như Minh đã vô đich toàn quân giải đó

tranthelong

Super Moderators
Đợi lượt về HD-CTN 2 gặp Hỏa Châu đồng chí Long sẽ thấy HD-CTN 2 ko phải đối thủ dễ chơi, hihi.

Vâng, clb CTN2 hôm qua đã làm cho clb Ánh Sáng cũng phải hoa mắt chóng mặt nhờ có 2 chú B1 trẻ tuổi là Tân_Quốc Gia sec 1 ăn 2 sec sau đều dẫn Hải Giầy 9-5, 10-8 mà để thua, hơi tiếc, và chú Tân đen MGSU cũng làm lên chuyện.

Đúng rồi nhỉ. HD - CTN2 còn hảo thủ Tân quốc gia và Tân đen MGSU nữa cơ mà. Vậy lượt về muốn "xơi" CTN2 cũng khó đây. :)
Mình tưởng Tân đen MGSU oánh cho đội CTN1 chứ nhỉ?

tranvietanh

Trung Tá
Đúng rùi đó bạn ah. Hinh như Minh đã vô đich toàn quân giải đó

Cảm ơn bạn, vậy là mình không nhầm. Mà mình còn nhớ không nhầm hơn nữa là Anh Minh có lối đánh là chuyên ép đối thủ vào thế đôi công...Mình đã từng xem ( Năm ấy mình đánh giải trẻ ) Anh Minh chén Anh Hồng Sơn Tây tại Sơn Tây ngon lành lắm...

binhchuyengietsao_HD

Thượng Sỹ
Đúng rồi nhỉ. HD - CTN2 còn hảo thủ Tân quốc gia và Tân đen MGSU nữa cơ mà. Vậy lượt về muốn "xơi" CTN2 cũng khó đây. :)
Mình tưởng Tân đen MGSU oánh cho đội CTN1 chứ nhỉ?

Uh, nhưng mình xin chuyển Tan_MGSU sang đội 2 rồi, chờ anh Vinh đưa đội trẻ đi thi đấu về sẽ thông báo sau, Cám ơn.

kiemsacHD

Trung Sỹ
Phê bình Kiếm Sắc nhé, trọng tài mà lại "nhồng nhự trận" thế à?????
- Hj anh, hôm nào bác thử đánh ở sân CTN tầm 3h xem, xin thưa bác là như chơi trong 1 cái lò, chảy khá nhiều mỡ. Mà ở sân CTN a e cởi trần cũng quen quen rồi. hj hj
Nhìn cũng khá đẹp trai,nhưng hơi vô duyên...:mad::(
- Bác Đức búa tạ này Xoa thì ít mà đấm thì nhiều đây mà, thưa bác ở đó toàn a e 1 nhà. mang tiếng e là sân khách mà e còn phải nhảy vào làm trọng tài đó ạ.

Bình luận từ Facebook