Topic đội Hỏa Châu - Hải Dương Premiership 2012

tranthelong

Super Moderators
Hoả Châu - CTN HD2 ngày 08/7/2012

Một số hình ảnh tại buổi thi đấu (tiếp)

Dàn trọng tài hot của Hoả Châu:

Uyên "Péo"

Linh "thịt quay"

Đội trưởng Đức "kiemsacHD"

Bonus:

Ai thế nhỉ???.:rolleyes:

Cô thư ký BTC “xì tin”:)

Last edited:

tranthelong

Super Moderators
Hình ảnh thi đấu Hoả Châu - CTN 2 ngày 08/7/2012 (Vòng 3)

Trận 2:
Linh "thịt quay" vs Thắng: 3-0

Last edited:

Pằng A Chíu

Trung Sỹ
Đề nghị đội trưởng tiếp tục động viên anh em hăng say luyện tập, tránh trường hợp lần nào e về cũng được uống cafe với bữa sáng miễn phí.
Uống mãi ngại lắm...he
Đức và Hiên tiếp đãi Thắng chu đáo quá nhỉ, vừa được ăn sáng lại còn cafe. Thế mà chưa thấy mời mình bữa cafe nào đấy

Pằng A Chíu

Trung Sỹ
Bác Long này cậy mình đẹp zai post nhiều ảnh mình lên thế.
Ah quên sau khi trận đấu kết thúc mình kiểm tra thấy mấy viên gạch chỗ em Uyên đứng đều vỡ, đề nghị em Uyên bồi thường trung tâm nhé

phuongkinh_HD

Trung Sỹ
bác đừng chủ quan.em là thằng không thích phụ nữ mà còn như vậy.có khi bác không sao nhưng bác sao,bác minh,dê lắm hay liếc gái lắm có khi lại thua đậm hơn bọn em nữa đấy chứ

hunghanoi

Super Moderators
uah chú mình dạo này còn tiên đoán nữa cơ đấy,,,mô phật mô phật hôm nào chú về HD coi cháu 1 quẻ nha lâu ko gặp chú nhớ quá

Ôi,cô cháu gái,lần tới chú về bún cá rô nhé ! để chú đoán cô cháu sắp đi lấy chồng.hihi

Trần long dùng hỏa tiễn gì để tác nghiệp vậy,nâng tốc độ chụp lên cho đỡ nhòe em ạ !

thangRau

Đại Uý
Trần Long dùng hỏa tiễn gì để tác nghiệp vậy,nâng tốc độ chụp lên cho đỡ nhòe em ạ !

Theo e biết thì Long chỉ dùng máy compact thôi bác à, nên ảnh chỉ mang tính thời sự là chính.
Ảnh đẹp hơn phải là của Hungtq và Gietsaovovan cơ bác ạ, hihihi

Bình luận từ Facebook