Topic đội D- NTĐBK tham dự giải diễn đàn 2014!

monster159

Thượng Sỹ
Anh ơi, kết quả vòng vừa rồi sao rồi anh?
Tự nhiên đội Agribank ko cập nhập điểm mấy trận, h cập nhập cái thấy nó đứng thứ 2 liền.

tipphono8x

Trung Uý
Anh Hiếu nhớ em chứ? Hôm trước gặp ở Hỏa Châu mà không có thời gian xin anh trận. :)
Anh Dương đội QTDC thì cứng rồi, hình như trước đây từng đánh B diễn đàn thì phải. Có lần em đánh giải may mà không gặp. :D

Mabumap2k6

Đại Uý
Anh Hiếu nhớ em chứ? Hôm trước gặp ở Hỏa Châu mà không có thời gian xin anh trận. :)
Anh Dương đội QTDC thì cứng rồi, hình như trước đây từng đánh B diễn đàn thì phải. Có lần em đánh giải may mà không gặp. :D

A chưa nhớ ra, a nhớ là mình chưa ra sới Hỏa Châu chơi lần nào cả. Cửa hàng thì có ghé vào vài lần thôi :) Hôm nào a e giao lưu 1 trận nhỉ?

tipphono8x

Trung Uý
A chưa nhớ ra, a nhớ là mình chưa ra sới Hỏa Châu chơi lần nào cả. Cửa hàng thì có ghé vào vài lần thôi :) Hôm nào a e giao lưu 1 trận nhỉ?
Vậy hả a? Em tưởng nick cũ của a là hieudoanbay ? Hi. Lần trước em gặp ở chỗ chú Nhuần anti hội Thái Bình ở Khâm Thiên.
Ok a. Em cũng chơi cùng anh Dũng mà, hẹn anh hôm nào qua giao lưu. :)

monster159

Thượng Sỹ
Em nghĩ đội mình nên có phương án tuyển nhân sự cho lượt về. Chứ tình hình lực lượng mỏng quá. Anh đội trưởng và anh bầu Giang xem xét vụ này đi nhé.

Bình luận từ Facebook