Topic đội D- NTĐBK tham dự giải diễn đàn 2014!

malong_dung

Đại Tá
Tuần này NTĐ Bách Khoa sẽ gặp đội rất mạnh là Bể Bơi Chúc Sơn, đội đã toàn thắng từ đầu mùa giải. AE đội D chuẩn bị tinh thần và sức khỏe chiến đấu hết mình nhé, nếu thắng chúng ta sẽ lên vị trí thứ 2 của BXH. dự đoán NTĐ BK 4 - 3 BBCS, khì khì

monster159

Thượng Sỹ
Tuần này NTĐ Bách Khoa sẽ gặp đội rất mạnh là Bể Bơi Chúc Sơn, đội đã toàn thắng từ đầu mùa giải. AE đội D chuẩn bị tinh thần và sức khỏe chiến đấu hết mình nhé, nếu thắng chúng ta sẽ lên vị trí thứ 2 của BXH. dự đoán NTĐ BK 4 - 3 BBCS, khì khì
Với việc huy động lực lượng đầy đủ, em nghĩ cửa thắng của mình là lớn đó anh. Huy động a Đăng và chú Thịnh đi đủ là đội hình mình mạnh mà.

Hunghaiduong

Binh Nhì

Chương trình về Hà Nam anh em cố gắng xẵp xếp đủ đội hình để về để động viện chú Dũng, hoãn đôi ba lần rồi
Đội D mà quy tụ đủ thì gặp đội nào trong Bảng cũng có cơ hội để thắng, bóng chưa lăn chưa biết trước điều gì, cuối tuần này cố gắng anh em nhé !

malong_dung

Đại Tá
Thứ 7 ngày 07.6.2014, NTĐ Bách Khoa D sẽ tiếp CT2 Định Công, một đối thủ rất mạnh. Đây là trận đấu rất quan trọng vì CT2 Định Công là một trong 3,4 đội cạnh tranh trực tiếp vé vào vòng sau với chúng ta. Nếu chơi đúng phong độ và đủ lực lượng, BK sẽ giành thắng lợi. Malong-dung có việc phải vắng mặt, chúc AE chiến thắng nhé, dự đoán 4-3 cho BK.

Hunghaiduong

Binh Nhì
Thứ 7 ngày 07.6.2014, NTĐ Bách Khoa D sẽ tiếp CT2 Định Công, một đối thủ rất mạnh. Đây là trận đấu rất quan trọng vì CT2 Định Công là một trong 3,4 đội cạnh tranh trực tiếp vé vào vòng sau với chúng ta. Nếu chơi đúng phong độ và đủ lực lượng, BK sẽ giành thắng lợi. Malong-dung có việc phải vắng mặt, chúc AE chiến thắng nhé, dự đoán 4-3 cho BK.

Hi Hiếu, Dũng và cả nhà !
Thứ 7 này Anh cũng bận ko tham gia được. Hiếu chịu khó sắp xếp đội hình để thi đấu nhé. Huy động thêm Đăng & Đạt về đánh đi.

Bình luận từ Facebook