TOPIC Đội Chelsea BVĐ-Thi đấu hạng E-HN pre 2015

stockmgu

Trung Uý
Bóng bánh nhiều khi gặp rơ hoặc quen bóng rồi cũng dễ đánh hơn. Nhưng nói chung là vẫn biết C6 là đội mạnh, Chelsea thiwf mới lập nhưng anh em cũng đã vững và muốn giao lưu, học hỏi là chính với các anh em Diễn đàn nói chung và Bóng bàn Hà Nội nói riêng vì anh em chủ yếu tỉnh lẻ không có giải đấu thường xuyên. Mục tiêu Vui là chính, nếu bạn rỗi thì qua giao lưu với anh em cho vui vì cùng là 1 niềm đam mê, cao thấp không có vấn đề gì; mình trình F- vẫn oánh cho vui toát mồ hôi và đam mê
gần 20 năm chưa về thăm khu cũ ngay cạnh sân nhà Chealsea BVD. Ngày xưa có gần 20 năm sống ở khu tập thể 187 tây Sơn, học cấp1,2 ở BVD

tangdung

Đại Tá
gần 20 năm chưa về thăm khu cũ ngay cạnh sân nhà Chealsea BVD. Ngày xưa có gần 20 năm sống ở khu tập thể 187 tây Sơn, học cấp1,2 ở BVD
Thế thì càng phải trở về rồi, chiều mai ra đi anh em còn làm vài trận học hỏi, C non anh em tôi cũng tiếp đc mà làm vào cái + là Ok. Giao lưu là chính thi đấu là phụ

stockmgu

Trung Uý
Thế thì càng phải trở về rồi, chiều mai ra đi anh em còn làm vài trận học hỏi, C non anh em tôi cũng tiếp đc mà làm vào cái + là Ok. Giao lưu là chính thi đấu là phụ
Mai mình về quê rồi. Chúc đội Cheasea BVD mai thi đấu thắng lợi nhé

tangdung

Đại Tá
Cảm ơn các anh em @hung_cucphuong @damme_bongban214 @bongban_ninhbinh @bachninhbinh không quản đường xá xa xôi, @Tungsito Xoán@chungnguyen tất cả anh em đã thi đấu hết mình vì màu cờ sắc áo.
Cảm ơn Đội khách C6 Mỹ Đình đã đến sân nhà Chelsea BVĐ giao lưu thi đấu, may mắn cho Đội nhà đã giành chiến thắng 5-4.
Vậy là Đội đã khẳng định đc ngôi đầu bảng sau 4 vòng đấu và bất bại, một lần nữa cảm ơn anh em và cổ động viên đặc biệt vợ @bachninhbinh để tiên phong dẫn dắt anh em thắng lợi!

Attachments

742.1 KB · Đọc: 0
Last edited:
Cảm ơn các anh em @hung_cucphuong @damme_bongban214 @bongban_ninhbinh @bachninhbinh không quản đường xá xa xôi, @Tungsito Xoán@chungnguyen tất cả anh em đã thi đấu hết mình vì màu cờ sắc áo.
Cảm ơn Đội khách C6 Mỹ Đình đã đến sân nhà Chelsea BVĐ giao lưu thi đấu, may mắn cho Đội nhà đã giành chiến thắng 5-4.
Vậy là Đội đã khẳng định đc ngôi đầu bảng sau 4 vòng đấu và bất bại, một lần nữa cảm ơn anh em và cổ động viên đặc biệt vợ @bachninhbinh để tiên phong dẫn dắt anh em thắng lợi!
Chúc mừng Đội Chelsea BVĐ

stockmgu

Trung Uý
tiếc là hôm qua đội em thắng sớm quá em bác đánh hay đấy nhưng đánh đơn chắc chỉ ngang em thôi còn đánh đôi phải dưới e 1 bậc nữa
Đúng e mình đánh đơn ôm bàn,điều góc tốt,giao bóng phủi. Nhưng phải nói chelsea Bvd là một tập thể mạnh,ucv cho chức vô đich

tangdung

Đại Tá
Anh em @cuongmd @hung_cucphuong @damme_bongban214 @bongban_ninhbinh @bachninhbinh @sardius0114 @Tungsito Xoán @chungnguyen cho ý kiến chương trình về Ninh Bình và Phú Thọ để giao lưu, thi đấu và thăm anh em trong Đội. Ngày 13/6/2015 theo lịch thi đấu là mình thi đấu xong 8 trận Lượt đi và trận đấu ngày 13/6/2015 lại thi đấu sân nhà sẽ tổ chức liên hoan tổng kết lượt đi và nghỉ đến 1/8/2015 mới thi đấu Lượt về. Dự kiến Chủ Nhật đầu tiên ngay sau nghỉ Lượt đi ngày 21/6/2015 sẽ tổ chức đi Ninh Bình và Chủ Nhật liền kề sau đó hoặc cách đó 2 tuần là ngày 28/6 hoặc ngày 5/7 sẽ tổ chức lên Phú Thọ. Anh em cố gắng sắp xếp thời gian bố trí để đi đầy đủ vì tinh thần Đoàn kết anh em. Trong kỳ nghỉ giữa Lượt đi và Lượt về có các Giải đấu liên quan Đội sẽ đăng ký để anh em cùng tham gia vui vẻ

Bình luận từ Facebook