TOPIC Đội Chelsea BVĐ-Thi đấu hạng E-HN pre 2015

chungnguyen

Thượng Sỹ
Lưu y´ khi vêˋ phu´ thọ. Mọi người vêˋ vào ngày 15 hoặc mừng 1 âm lịch nhe´. E xắp xếp chô˜ ăn vaˋ nghỉ cho mọi người :D

damme_bongban214

Thượng Tá
Anh em @cuongmd @hung_cucphuong @damme_bongban214 @bongban_ninhbinh @bachninhbinh @sardius0114 @Tungsito Xoán @chungnguyen cho ý kiến chương trình về Ninh Bình và Phú Thọ để giao lưu, thi đấu và thăm anh em trong Đội. Ngày 13/6/2015 theo lịch thi đấu là mình thi đấu xong 8 trận Lượt đi và trận đấu ngày 13/6/2015 lại thi đấu sân nhà sẽ tổ chức liên hoan tổng kết lượt đi và nghỉ đến 1/8/2015 mới thi đấu Lượt về. Dự kiến Chủ Nhật đầu tiên ngay sau nghỉ Lượt đi ngày 21/6/2015 sẽ tổ chức đi Ninh Bình và Chủ Nhật liền kề sau đó hoặc cách đó 2 tuần là ngày 28/6 hoặc ngày 5/7 sẽ tổ chức lên Phú Thọ. Anh em cố gắng sắp xếp thời gian bố trí để đi đầy đủ vì tinh thần Đoàn kết anh em. Trong kỳ nghỉ giữa Lượt đi và Lượt về có các Giải đấu liên quan Đội sẽ đăng ký để anh em cùng tham gia vui vẻ
ok anh ơi

tangdung

Đại Tá
Lưu y´ khi vêˋ phu´ thọ. Mọi người vêˋ vào ngày 15 hoặc mừng 1 âm lịch nhe´. E xắp xếp chô˜ ăn vaˋ nghỉ cho mọi người :D
Rất tiếc là kg có Chủ Nhật nào trùng Rằm và Mồng 1, anh em cố gắng thì bố trí đi Chủ Nhật mọi người còn đc nghỉ để có thể đi đầy đủ.

stockmgu

Trung Uý
Các bác chelsea BVD, bác @tangdung chinh chiến nhiều xới cho em hỏi có biết đ/c này là ai không. Vào CLB chỗ iem cư nhận trình còi mờ thịt hết toàn nhả 2 séc đầu rồithắng 3-2

tangdung

Đại Tá
Các bác chelsea BVD, bác @tangdung chinh chiến nhiều xới cho em hỏi có biết đ/c này là ai không. Vào CLB chỗ iem cư nhận trình còi mờ thịt hết toàn nhả 2 séc đầu rồithắng 3-2
View attachment 47711
Chưa gặp Bác này bao giờ @stockmgu, có lẽ Bác đang đi thăm dò các sới ở HN xem có cơ thủ nào hơn mình kg để xưng danh. Có lẽ sẽ có ngày gần nhất sẽ đến Bế Văn Đàn thôi lúc đấy chắc Bác ấy xưng danh rồi.

tangdung

Đại Tá
Tình hình chiều Thứ Bảy tuần này Đội mình sẽ gặp Đội Nguyễn Phong Sắc. Sau 1 trận sa chân khởi động trước C6 Mỹ Đình thì Đội Nguyễn Phong Sắc đã thắng 2 Đội KTX Giao thông và DNT2 với cùng tỷ số 8-1 (chưa cập nhật được kết quả Vòng 4 của họ trước Hoàng Sâm Dũng Cửu 1). Đặc biệt Đội Nguyễn Phong Sắc có 2 nữ hợp rơ và sẽ bố trí gặp @hung_cucphuong
Doi NPS.jpg

DucCat

Đại Tá
Tình hình chiều Thứ Bảy tuần này Đội mình sẽ gặp Đội Nguyễn Phong Sắc. Sau 1 trận sa chân khởi động trước C6 Mỹ Đình thì Đội Nguyễn Phong Sắc đã thắng 2 Đội KTX Giao thông và DNT2 với cùng tỷ số 8-1 (chưa cập nhật được kết quả Vòng 4 của họ trước Hoàng Sâm Dũng Cửu 1). Đặc biệt Đội Nguyễn Phong Sắc có 2 nữ hợp rơ và sẽ bố trí gặp @hung_cucphuong View attachment 47826
Các cao thủ 2 CLB cho em cọ sát 1 trận!Trình độ em kém thôi!Có bác nào đánh hay tặng em mấy quả!

damme_bongban214

Thượng Tá
Tình hình chiều Thứ Bảy tuần này Đội mình sẽ gặp Đội Nguyễn Phong Sắc. Sau 1 trận sa chân khởi động trước C6 Mỹ Đình thì Đội Nguyễn Phong Sắc đã thắng 2 Đội KTX Giao thông và DNT2 với cùng tỷ số 8-1 (chưa cập nhật được kết quả Vòng 4 của họ trước Hoàng Sâm Dũng Cửu 1). Đặc biệt Đội Nguyễn Phong Sắc có 2 nữ hợp rơ và sẽ bố trí gặp @hung_cucphuong View attachment 47826
e tuần này bận chắc ko xuống đc anh ạ

Bình luận từ Facebook