Topic đội Anninhviet

cuongxavi

Binh Nhất
mỗi trận đấu đội trương nên bố trí nhiếp ảnh gia săn ảnh để ae xa nhà hưởng tí kk thi đấu của clb tí nhé

Đông Tà

Binh Nhì
Chú học sắp xong chưa? hè có về ko?

Em còn 2 năm nữa thì xong. Hè này em không về được nên chắc hè sang năm mới về. Hôm nọ nhìn ảnh bác với Zhang Jike, Xu Xin làm em thèm quá=))) Suýt làm chuyến đi Paris chụp ảnh với mấy thần tượng rồi về=)))) Bác sang bên ấy có chịu khó tập bóng không?

cuongxavi

Binh Nhất
Em còn 2 năm nữa thì xong. Hè này em không về được nên chắc hè sang năm mới về. Hôm nọ nhìn ảnh bác với Zhang Jike, Xu Xin làm em thèm quá=))) Suýt làm chuyến đi Paris chụp ảnh với mấy thần tượng rồi về=)))) Bác sang bên ấy có chịu khó tập bóng không?
Chú học nhanh xong về trungsay cho suất tiên phong, a bên này tập cũng ko đều lắm

Đông Tà

Binh Nhì
Chú học nhanh xong về trungsay cho suất tiên phong, a bên này tập cũng ko đều lắm

Em nhanh nhất thì cũng phải 4 năm nữa mới về được. Ở bên này em đánh giải thì nhiều hơn ở VN chứ tập thì thỉnh thoảng mới tập thôi nên chân tay hỏng hết. Có cái video em đi tập để bác xem cho đỡ nhớ thằng em :))
http://www.youtube.com/watch?v=kT8eiBf_8cw

luanmick

Thượng Sỹ
ah, a Cường Xavi đã xuất hiện rồi à! hi,trận vừa rồi trứng vịt lộn ghê lém a ạ! Lúc đầu tưởng tập xác định rồi ^^

PinOk

Thượng Sỹ
Có ảnh kết quả thi đấu rồi đấy anh. Ảnh hơi nặng nên load hơi lâu chút ! anh xem ở trang 3 nhé !

trungsay

Thượng Sỹ
Tùng A-tun (PinOK) và một số thành viên khác của đội đang bận công tác nên chưa tham gia được. Cảm ơn bác quan tâm.

trungsay

Thượng Sỹ
ADM đã thông báo về việc xử lý nghiêm các trường hợp giao bóng không đúng luật, đặc biệt lỗi không tung bóng.
Đề nghị ae trong đội lưu ý, nếu đúng rồi thì sửa và nhắc nhở các thành viên khác trong đội. Tránh đẫn đến việc quay video rồi kiện cáo mất đoàn kết trong thi đấu.
Nhân đây, thay mặt đội cũng xin thông báo tới toàn thể ae đội:
thành viên nào không giao bóng đúng luật (không tung bóng) sẽ không được thi đấu!

Bình luận từ Facebook