Topic đội Anninhviet

trungsay

Thượng Sỹ
Tình hình mấy ngày thời tiết nóng bức ảnh hưởng đến quá trình luyện tập chung của ae rất nhiều. Tuần này chúng ta tiếp khách T&T trên sân nhà tại CLB Huy Hoàng lúc 17h ae nhé.

trungsay

Thượng Sỹ
Cấu hình chiến đấu đã lên xong, tuần này ưu tiên các thành viên tuần trước chưa được chơi để cọ sát và đánh giá sơ bộ bản lĩnh thi đấu/

luanmick

Thượng Sỹ
Các chú các bác được trận nhảy ngược lên vì các cháu ! thèm Biathèm Biathèm Bia Vs Hệ số may mắn cao, đội An Ninh Việt đã thắng vs tỉ số sát nút là 5-4 . Cảm ơn mọi ng đã quan tâm!

trungsay

Thượng Sỹ
phải thừa nhận đội khách T&T quá hay. cấu hình thi đấu chưa chuẩn nên chêt hụt. Dù sao cũng chúc mừng ae đã cố gắng.

PinOk

Thượng Sỹ

Last edited:

Đông Tà

Binh Nhì
hehe. Các bác khen các cháu vừa thôi cho tụi nó còn quyết tâm. Hôm nọ em xem cái phim tài liệu bảo mấy chú 13-14 tuổi của bọn tàu đã đánh ngang ở trình độ Timo Boll. Bao giờ lứa này mới đi đánh World Championship để các chú còn ở nhà canh Ittf TV=))

trungsay

Thượng Sỹ
Nhật bổn tiến bộ rõ rệt với lối chơi riêng. Kể ra Butterfly chế ra loại siêu vũ khí thì bọn Tàu ngỏm hết.

Đông Tà

Binh Nhì
tuần này đội mình chiến đấu có ảnh hay video không ạ? Atun hay Luân mic up lên cho anh em tí không khí của giải với nhé:D

PinOk

Thượng Sỹ
tuần này đội mình chiến đấu có ảnh hay video không ạ? Atun hay Luân mic up lên cho anh em tí không khí của giải với nhé:D

Tuần này k thi đấu em ạ, nghỉ ngơi đi bơi massas thư giãn tuần sau mới lâm trận ! thèm Bia

trungsay

Thượng Sỹ
Hôm qua thi đấu cạnh nhà máy bia mà quên không ra quy định ai thua nộp 10 cốc, rút kinh nghiêm lần sau vậy.

trungsay

Thượng Sỹ
Có vài cái đây

Thần đèn Luanmik

Đẹp giai khoai to QuyetRambo, tạm gọi là vô đối

Trận đôi Trung ẩm và Tùng PinOK

Last edited:

trungsay

Thượng Sỹ
Chiều nay trên sân nhà HVKT QS, Anninhviet tiếp khách là các lão tướng của đội Đoàn Kết Hà Đông. Chúc hai đội chuẩn bị tốt để thi đấu hết khả năng, cống hiến những pha bóng đẹp.

Bình luận từ Facebook