Topic dành cho những người sưu tầm cốt vợt

cj46

Đại Tá
Ông anh đi Nhật Bổn về xách tay cho cây Mizutani Jun cán St.. Chẳng nhẽ từ tuần sau mình chuyển sang đánh cán St...... ? o_O:rolleyes:

Khó đánh vãi với cây này jun nên em nó run. Chuyển qua Super jun đi

xukaka

Đại Tá
Mình thuộc loại đánh kém nhất trong CLB chỗ mình. Nhưng Vợt và Mút thì có lẽ nhiều nhất và từng chơi nhiều nhất. Có lễ cũng là do sở thích thích suu tầm và tìm tòi vợt. Cũng như có người thích sưư tầm đồ cổ, thích xe máy, thích Hoa Lan, đây là vấn đề sở thích mỗi người. Trước đây mình đã từng thích Suư tầm Tem bưu chính. Nay thích sưư tầm vợt
Mình chỉ ngại là các bác cao thủ ỉ hay mà ko thèm đánh với hạng ruồi chỉ cho họ kỹ thuật và động tác, cái chính là biết chia sẻ và giao lưư, hòa đồng.

Ttfan2012

Đại Tá
Bạn đã có 1 di sản bóng bàn rồi đấy hihihi, ah cho mình hỏi, mình tìm kỹ mà sao không thấy cây "vua chiến trường" Sardius đâu nhỉ. Có lẽ đây là 1 sự thiếu sót lớn đấy bạn ahj, thiếu cây này là thiếu 1 bảo kiếm thực sự đấy
Sar là di sản bb VN mà có lẽ mình và P mới chỉ nghĩ tới di sản thế giới ngoại trừ trường hợp đặc thù VN thui bạn à. :)

docmaorg

Đại Tá
Bạn đã có 1 di sản bóng bàn rồi đấy hihihi, ah cho mình hỏi, mình tìm kỹ mà sao không thấy cây "vua chiến trường" Sardius đâu nhỉ. Có lẽ đây là 1 sự thiếu sót lớn đấy bạn ahj, thiếu cây này là thiếu 1 bảo kiếm thực sự đấy
Mỗi người 1 sở thích và 1 cái duyên, mình chưa bao giờ thích Sar, mặc dù là có cho có nhưng cũng ko thích lên hình.

Bình luận từ Facebook