Topic dành cho những người sưu tầm cốt vợt

docmaorg

Đại Tá
Yêu em ko hề nhẹ
https://www.facebook.com/pages/Butterfly-Xách-Tay-Giá-Tốt/866060296777770?ref=bookmarks

TrungcanCH

Trung Uý
Cây này nếu ko nhầm là thuần gỗ. Chơi mút tầu khá là ổn.
cám ơn bác, cây Butterfly PRIMORAC-FL (OFF-) này hình như e không thấy bán trên thị trường Việt Nam và người VN mình cũng chơi rất ít. hic, không biết kết hợp với mặt nào thì phù hợp và dành cho người có lối chơi nào??

docmaorg

Đại Tá
Mới móc đâu ra cây này thế. Qua nhà mấy lần ko thấy nhỉ...?
Cứ hở ra mày vật tao ra mày đòi quan hệ thì chết, mới khai quật được đấy. Hàng chuẩn kiếm mãi mới được. Các cụ bảo có duyên sẽ gặp chắc cũng đúng, cứ yêu hết mình thế nào cũng có lúc em ý ngả vào lòng.

thanglong78

Thượng Tá
Cứ hở ra mày vật tao ra mày đòi quan hệ thì chết, mới khai quật được đấy. Hàng chuẩn kiếm mãi mới được. Các cụ bảo có duyên sẽ gặp chắc cũng đúng, cứ yêu hết mình thế nào cũng có lúc em ý ngả vào lòng.
Chiều dán mặt váo đánh đê... Tao qua thử vài phát xem có giống ZJK ko..:D

choc ngoay

Binh Nhì
View attachment 12812 View attachment 12813 Mình xin phép được mở màn bằng bộ sưu tập thất kiếm đã được hoàn thiện và chỉnh sửa của mình nhé. Mình là người đa mê mặt Tàu và những cốt vợt đánh hợp với mặt Tàu (đặc biệt là những cốt mà các vđv tuyển QG TQ đã và đang sử dụng), do đó, bộ sưu tập của mình đậm tính chất "Tàu Đạo".
Toàn vợt tốt nhưng mà đánh dốt!

xitrumbb

Binh Nhất
+ Haha. Mất bao công sưu tầm, trang trí, cất giữ....rồi lại xuống tay giũ bỏ chúng đi thì còn nhung nhớ cái gì hả bạn ơi??? Haha.
Oh, đó giờ cứ nghĩ có mỗi mình nghiện Nittaku. Bạn nói đúng, mất bao công sưu tầm, trang trí, cất giữ, và ngắm em nó mỗi ngày. Nói xuống tay giũ bỏ thì nặng quá, cũng đã suy nghĩ rất nhiều mới quyết định được.

Bình luận từ Facebook