Topic dành cho anh em CLB bóng bàn Q9-Q2

mika9967

Trung Sỹ
vậy hôm nào longo cho anh mika giao lưu nhe, hình như chú em mày không thích đánh với anh thì phải................chảnh ớn..............

tuannn

Đại Uý
em về đây, có gì anh Tuấn nhắn đt cho em nha !

Hôm T6 qua chỗ Tí Long, A chơi với mọi người trình gà gà như mình và cũng chỉ oánh với E Vy quả chốt hạ thôi. Còn E Hà thì A vẫn để dành phần chú đấy nhé.

cyber

Trung Sỹ
Hôm T6 qua chỗ Tí Long, A chơi với mọi người trình gà gà như mình và cũng chỉ oánh với E Vy quả chốt hạ thôi. Còn E Hà thì A vẫn để dành phần chú đấy nhé.

cảm ơn ông anh trước nha, em Hà em sẽ chăm "sóc cho" nếu em có thua thì cũng 1-1 phải không anh, hehe
bữa nào có kèo anh nhắn em trước hen, gấp quá em xoay không kịp, hiii.

hẹn em Hà một ngày gần nhất

tuannn

Đại Uý
E Hà có khi chấp cả A và Vy vào thì bọn A vẫn thua nhưng lại còn thêm cả chú vào nữa thì kèo A thua là chắc rồi. Nhưng không sao với tinh thần ham học hỏi A vẫn tiếp tục chờ tới bao giờ kèo tiến hành và kết thúc, vui và đc giao lưu là chính. A dự kiến chỉ qua Tí Long chơi tuần 1 buổi vào T6 thôi, vì vậy E cứ chủ động sắp xếp thời gian sau đó mấy AE off chai luôn.

cyber

Trung Sỹ
E Hà có khi chấp cả A và Vy vào thì bọn A vẫn thua nhưng lại còn thêm cả chú vào nữa thì kèo A thua là chắc rồi. Nhưng không sao với tinh thần ham học hỏi A vẫn tiếp tục chờ tới bao giờ kèo tiến hành và kết thúc, vui và đc giao lưu là chính. A dự kiến chỉ qua Tí Long chơi tuần 1 buổi vào T6 thôi, vì vậy E cứ chủ động sắp xếp thời gian sau đó mấy AE off chai luôn.

Ok, em nhất trí với ông anh vào Thứ 6 bên Tí Long, kèo vẫn tiến hành, và sẽ chiến vào thứ 6, ông anh phổ biến cho chị em nhà Vy Hà luôn nha, sau đó Bia

tuannn

Đại Uý
chổ Ti Long chơi có đông không? ra chơi có phải chờ không? chơi hết ga tới mấy giờ??????

A cứ book riêng 1 cái bàn chơi từ sáng tới chiều không phải chờ đợi gì hết. Chỉ sợ ko có sức mà chơi thôi A ơi. Mà A giờ chơi ít thôi chứ quá sức lại phải nhập viện đấy.

mika9967

Trung Sỹ
A cứ book riêng 1 cái bàn chơi từ sáng tới chiều không phải chờ đợi gì hết. Chỉ sợ ko có sức mà chơi thôi A ơi. Mà A giờ chơi ít thôi chứ quá sức lại phải nhập viện đấy.

bộ tính cho tôi đi luôn hay sau mà boook từ sáng tới chiều vậy cà.........

Drhongson

Đại Tá
Happy birth day DUY TRAN , mến chúc bạn sinh nhật vui vẻ ,
thêm tuổi mới tràn ngập sung sướng thành công hạnh phúc,
mãi hăng hái đam mê bóng bàn ,tích cực chơi bóng ở Bí Ngô , quận 2- quận 9 ...nhé .
thân

Bình luận từ Facebook