Topic bóng bàn Hà Nam

Hieu67_PhuLy

Trung Uý
Chao ca nha minh vua dc di giao luu voi o giai nam dinh.tuy ko dc danh giai nhung dc giao luu voi anh tien va bac Thang(may khau) moi biet dc trinh cac bac ntn.can phai hoc hoi rat rat nhieu.

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Hôm nay là hạn cuối đăng ký danh sách đánh giải 2 tháng 9 . Chiều mai ban tổ chức sẽ họp phân bảng . Đúng 7 h 30 ngày 1 tháng 9 sẽ khai mạc và thi đấu luôn . Địa điểm thi đấu tại sở công thương . Vây thông bao đến các anh em động viên phong trào nhé

kientuong-bat

Trung Tá
Thầy em dặn khiêm tốn là tự sát cho nên em cứ mạnh dạn chơi ngang với mấy bác Trần Hưng Đạo. Vì bác Khải đợt này lên tiếng nên em cũng cửa dưới bác kính bác 1 trận ngang ngửa.

nhuonghaihau

Trung Tá
Chú cho cháu xin cái địa chỉ nơi thi đấu để sáng 1/9 anh em cháu tới tham dự với ạ
Sở công thương tỉnh Hà Nam Đường Lê Chân TP Phủ Lý tỉnh Hà Nam bên kia cầu mới Phủ Lý (cầu chỗ ngã tư: đường đi nam định, đi hà nội, đi ninh bình, đi sở công thương)

khanhkhai_hanam

Binh Nhì
chào tất cả mọi người, chào chú "Kiện tướng bạt" hôm nào mời mọi người đến CLB THĐ giao lưu, thắng thua anh em học hỏi, mình và "kiện tướng bạt" đánh với nhau khoảng 5,6 lần rồi nhỉ, lớp trẻ ngày càng tiến bộ, lớp già giữ được ổn định là tốt lắm rồi, thua cũng là chuyện bình thường, kết quả cuối cùng là vui khoẻ, và têu đời

malong_dung

Đại Tá
chào tất cả mọi người, chào chú "Kiện tướng bạt" hôm nào mời mọi người đến CLB THĐ giao lưu, thắng thua anh em học hỏi, mình và "kiện tướng bạt" đánh với nhau khoảng 5,6 lần rồi nhỉ, lớp trẻ ngày càng tiến bộ, lớp già giữ được ổn định là tốt lắm rồi, thua cũng là chuyện bình thường, kết quả cuối cùng là vui khoẻ, và têu đời

Xin lỗi a Khải nhé, e cứ tưởng kiện tướng fải chấp a 4 quả, hehe, tại hôm trc e thua 3 roi nên mới nhận định vây

nhuonghaihau

Trung Tá
gặp quả giật moi của anh Khải thì kiện tướng bạt chịu ngay nên chỉ ngang là vừa hê hê

nhuonghaihau

Trung Tá
Thưa anh Khải phó chủ nhiệm CLB Trần Hưng Đạo là 1/9/2013 Sở công thương có tổ chức giải bóng bàn các tay vợt xuất sắc quê hương hà nam ninh ở xa về quê thi đấu tại Nhà thi đấu đa năng tỉnh mời anh và các thành viên clb bb trần hưng đạo... đến xem cổ vũ cho giải

Last edited:

gaibongban

Binh Nhất
Sắp tới 2/9 rồi - gaibóngbàn chúc anh Quyết và anh chị em Hà Nam tổ chức giải bóng bàn thành công tốt đẹp - chúc anh chị em VĐV tham dự giải có nhiều sức khỏe và cống hiến cho khán giả tỉnh nhà nhiều trận bóng hay và lý thú.

Hieu67_PhuLy

Trung Uý
Thưa anh Khải phó chủ nhiệm CLB Trần Hưng Đạo là 1/9/2013 Sở công thương có tổ chức giải bóng bàn các tay vợt xuất sắc quê hương hà nam ninh ở xa về quê thi đấu tại Nhà thi đấu đa năng tỉnh mời anh và các thành viên clb bb trần hưng đạo... đến xem cổ vũ cho giải

Chu nhuong dao nay tap tanh toi dau roi.thay may ae khen chu dao nay len tay nhieu.chieu nay ra clb som ae minh giao luu tran nhe.ma rat cam on chu da thong bao toi clb.hom day chac chan may ae qua xem roi

nhuonghaihau

Trung Tá
Chu nhuong dao nay tap tanh toi dau roi.thay may ae khen chu dao nay len tay nhieu.chieu nay ra clb som ae minh giao luu tran nhe.ma rat cam on chu da thong bao toi clb.hom day chac chan may ae qua xem roi
vâng cảm ơn anh nhờ anh thông báo tới các anh em chưa biết đợt này em hơi bận hẹn anh giao lưu vào dịp khác sau 2/9

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Bong bàn

Thân gửi bạn ngagai .
Sắp đến ngày lễ của dân tôc rồi mà mong bạn mãi chưa thấy về . Ngày 30 tháng 8 tỉnh tổ chức giải bóng bàn cúp báo hà nam . Thời gian thi đấu trong 2 ngày . Sau đó vào ngày 1 tháng 9 sở công thương tổ chức giải các cây vợt là con em quê hương hà nam . Hiện nay đã có 22 cầu thủ đăng ký thi đấu ban ạ trong đó có cả 2 vân động viên là nữ đấy . Điều đặc biêt hơn nữa là có ban linh ỏ nam định cũng đánh 2 mặt gai như của bạn đấy .
Về quê thi đấu đi bạn ơi ..

nhuonghaihau

Trung Tá
up...................................................................tiện thể; anh dũng à chiều nay em tập bên sct nên không sang clb tp

Last edited:

Bình luận từ Facebook