Topic bóng bàn Hà Nam

kientuong-bat

Trung Tá
Clb Hòa Mạc nằm ở đâu nhỉ? và ai làm chủ tịch ở đây? Mình về Hà Nam qua đây mà chưa biết các clb của hà nam chỉ biết các danh thủ mới nổi thôi. Đề nghị anh em cho biết thông tin số máy , người liên lạc để tiện giao hữu ở quê nhà nhé! của tôi là 01665185555 biệt danh kiên tướng bạt.

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Bong ban

Chao anh tân . Anh có dịp về hà nam thì cứ điện cho dũng với nic malong dung thì cậu ấy sẽ chỉ anh chỗ giao lưu nhéi

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Kính gửi anh phan . Cảm ơn anh đã quan tâm đến bóng bàn hà nam . Hôm nào có điều kiện qua hà nam anh cứ điện cho dũng với nic malong dũng sẽ đón anh giao lưu anh a. Mong được giao lưu

nhuonghaihau

Trung Tá
có chiều 4h nhé....................................trừ khi mất điện, chiều nay gặp lại cao thủ pingpong xem còn thua ko?

Last edited:

nhuonghaihau

Trung Tá
Hôm nay 4/8/2013, CLB bóng bàn phủ lý chuyển địa điểm mới về cung văn hoá thanh thiếu niên cạch sân vận động thành phố Phủ LÝ tỉnh Hà Nam vậy xin thông báo để các anh em được biết.

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Điều chỉnh lại bài thơ to và nhỏ . Thân hình mình to nhất . Mà lại thua em bình . Người nhỏ nhắn xinh xinh . Mà đánh hay đáo để.

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Kính gửi anh thành phó chủ nhiệm câu lạc bộ phường xuân khanh thị xã sơn tây . Thay mặt bốn anh em trong cuuộc giao lưu hôm nay cảm ơn các bác các anh các chị đón tiếp tận tình chu đáo . Hẹn các anh gặp mặt tại phủ lý

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Thân gửi cháu hà giáo viên trừong đại học : Hôm qua nhìn cháu đánh . Chân di chuyển nhẹ nhàng. Đánh quả bóng bay sang . Theo một đường quỹ đạo . Chiều qua nhìn chấu đánh . Trong lòng vui dộn dàng . Một yếu tố mênh mang . Là của người khác giới.

nhuonghaihau

Trung Tá
Điều chỉnh lại bài thơ
To và nhỏ.
Thân hình mình to nhất .
Mà lại thua em bình .
Người nhỏ nhắn xinh xinh .
Mà đánh hay đáo để.
Tối nay bác đăng thơ
To đã hoà được nhỏ
Chỉ còn thua thân hình
Người nhỏ nhắn xinh xinh

Last edited:

ducxuankhanh

Binh Nhì
Chú Quyết ơi, cháu là Đức ở Xuân khanh hôm qua giao lưu đấy ạ, không ngờ Chú làm thơ giỏi thế, vậy mà hôm qua Chú không cho chúng cháu thưởng thức gì cã, lần tới ở Phủ Lí Chú cho chúng cháu thưởng thức thơ của Chú nhé, chào Chú, chúc Chú luôn khỏe mạnh và hạnh phúc!

Thanh_con

Trung Sỹ
anh dung oi em hoi bac la bac dinh bao la em voi quyet rambo.con anh voi ha ma dam chap doi e 3 qua co lieu wa ko anh?hihihi em nghe thay kwo nay la thay thich thich roi day:zingme3::zingme3::zingme3::zingme3::zingme3:

Bình luận từ Facebook