Topic bóng bàn Hà Nam

kientuong-bat

Trung Tá
Chú Quyết chỉ được cái nói đúng! He he! Làm bóng cho anh em là ngon rồi! Bóng bàn Hà Nam còn nhiều điều cần làm lắm! Hy vọng các cấp lãnh đạo chú ý quan tâm hơn nữa! Chứ anh ở xa chỉ biết ho he cổ vũ tinh thần thôi! Lần này mà gặp mấy giơ dưới thì không để cho thoát đâu Quyết Rambo nhé!

pingpong81

Thượng Sỹ
Chú Quyết chỉ được cái nói đúng! He he! Làm bóng cho anh em là ngon rồi! Bóng bàn Hà Nam còn nhiều điều cần làm lắm! Hy vọng các cấp lãnh đạo chú ý quan tâm hơn nữa! Chứ anh ở xa chỉ biết ho he cổ vũ tinh thần thôi! Lần này mà gặp mấy giơ dưới thì không để cho thoát đâu Quyết Rambo nhé!
Quyết Rambo - e là rơ dưới của Kientuongbat ah?

nhuonghaihau

Trung Tá
18/3/2015 Nhận lời mời của CLB BB huyện Duy Tiên; CLB BB Tân Mai cùng một số anh em Phủ Lý lên giao lưu nhằm cọ sát trước giải vô địch bóng bàn các CLB; Các trận diễn ra rất căng thẳng: Bác Quỹ 3-1 Bác Tường; Dũng 4-2 Linh (+4); Hậu 3-2 Thành; Nhượng 3-1 Khánh; Dũng Bình 3-2 Linh Đức; Đức 3-1 Hậu...

Attachments

1.8 MB · Đọc: 0
    1.8 MB · Đọc: 0

QUIET_RAMBO

Thượng Sỹ
18/3/2015 Nhận lời mời của CLB BB huyện Duy Tiên; CLB BB Tân Mai cùng một số anh em Phủ Lý lên giao lưu nhằm cọ sát trước giải vô địch bóng bàn các CLB; Các trận diễn ra rất căng thẳng: Bác Quỹ 3-1 Bác Tường; Dũng 4-2 Linh (+4); Hậu 3-2 Thành; Nhượng 3-1 Khánh; Dũng Bình 3-2 Linh Đức; Đức 3-1 Hậu...
Dũng chấp Linh 4 vẫn ăn cơ ah.hay nhỉ :(:(:(

nhuonghaihau

Trung Tá
Thân gửi cầu thủ Nhượng

Thật tiếc hôm vừa rồi lên duy tiên kh được tiếp đối thủ tiềm năng , nghe đài báo thông tin nhiều về cầu thủ nhượng quá . lúc nào dảnh chấp chú 3 bóng nhé " làm nồi lẩu cho vui " hi
Hôm nào Chủ tịch Quyết chấp cháu 2 bóng làm nồi lẩu ạ. (kèo này Nhuonghaihau vẫn hơi thướt) hihi

thuychoe

Đại Uý
Thân gửi cầu thủ Nhượng

Thật tiếc hôm vừa rồi lên duy tiên kh được tiếp đối thủ tiềm năng , nghe đài báo thông tin nhiều về cầu thủ nhượng quá . lúc nào dảnh chấp chú 3 bóng nhé " làm nồi lẩu cho vui " hi

Hôm nào Chủ tịch Quyết chấp cháu 2 bóng làm nồi lẩu ạ. (kèo này Nhuonghaihau vẫn hơi thướt) hihi
NHƯỢNG HẢI HẬU 0917847676

Tình hình căng thẳng quá. Thôi. Đánh ngang đi. Chủ tịch và Nhượng Hải Hậu ai thua làm nồi lẩu. Thuychoe sẽ làm trọng tài. Có khoảng trên 10 cổ động viên. Anh em nhất trí cho biểu quyết?

thuychoe

Đại Uý
Thông báo

Nếu kh có gì thay đổi theo kế hoạch thì cuối tháng 4 LDBB tỉnh hà nam sẽ tổ chức giải bóng bàn các câu lạc bộ toàn tỉnh . Đề nghị các câu lạc bộ hăng say luyện tập để giải thành công
Trân trọng cảm ơn .

Giải này hứa hẹn nhiều điều hay và bất ngờ đây. Thỏa lòng mong đợi của anh em trong suốt 8 tháng qua. Rất mong anh em BB Hà Nam chăm chỉ luyện tập để đạt thành tích cao nhất!

kientuong-bat

Trung Tá
Lời chúc trước giải của facebook: bongbanhanam!
Lòng sôi hừng hực
Tích cực hăng say
Đêm ngày thao thức
Đường bóng đang lên
Giải đến bên thềm
Làm thêm mấy việc
Để có thời gian
Thi tài đọ sức
Khí thế hừng hực
Bỗng tịt mất tăm
Vì chuyến du lịch
Tận miền xa xôi
Trùng lịch mất rồi
Vậy thế mới đau
Một năm tu luyện
Đành lỡ cơ duyên
Hẹn giải tuyên truyền
Thể thao sức khỏe
Anh em tươi trẻ
Chị em càng xinh
Thi đấu linh đình
Liên hoan tổng kết
Hân hoan như tết
Tinh thần lên cao
Đón trào giải tới!
Lòng luôn phơi phới
Hướng về quê hương!
p/s: kientuong-bat

NVToan

Trung Uý
Không liên quan nhưng em không muốn lập topic khác. Em muốn hỏi các A-C-E có ai có mặt cũ bán không ạ. Em muốn mua vài mặt cũ (tại Hà Nam) chơi xem hợp thì mới mua mặt mới (mua mới luôn đắt quá). Em cần tìm mặt ten, hoặc andro rasant grip, adro rasant powergrip

Bình luận từ Facebook