Topic bóng bàn Hà Nam

thuychoe

Đại Uý
Loa loa loa. Thứ 7 tuần này ngày 05/4 anh Long rongdatphu khai trương cửa hàng thể thao tại số nhà 61 đường Châu Cầu, gần khách sạn 30/4. Đề nghị anh chị em đến chúc mừng và mua hàng nhé. Có đầy đủ quần áo thể thao, bóng các loại, giầy dép, cầu lông... Giá rẻ bất ngờ...

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Thông báo

Lien đoàn bóng bàn thỉnh hà nam đã ban hành điều lệ thi đấu giải các câu lạc bộ trên địa bàn tỉnh hà nam.Ban tổ chức đề nghị các clb thành lập đội tham gia có kế hoạch tập luyện để đạt kết quả cao trong thi đấu .
trân trọng cảm ơn.

Sobat

Trung Uý
ôi ông rongdatphu ơi giầy của ông bị "lộn" rồi
Chào bác Nguyên, những người chơi bóng sao lại gần nhau thế. Long gọi bác bằng cậu đang dạy ở Trường em, hôm trước AE chơi BB chú long có khoe có ông cậu ở Hà Nam đánh bóng hay lắm. Hóa ra lại là bác hôm nào gặp nhau AE giao lưu trận.

Hieu67_PhuLy

Trung Uý
Chào bác Nguyên, những người chơi bóng sao lại gần nhau thế. Long gọi bác bằng cậu đang dạy ở Trường em, hôm trước AE chơi BB chú long có khoe có ông cậu ở Hà Nam đánh bóng hay lắm. Hóa ra lại là bác hôm nào gặp nhau AE giao lưu trận.
hai bác này mà gặp nhau sẽ rất thú vị đây.vì đều có sở trường là những cú bạt sấm chớp

Bình luận từ Facebook