Topic bóng bàn Hà Nam

tipphono8x

Trung Uý
Minh lập topic này để các bóng thủ Hà Nam và các anh em trong nghề vào giao lưu, trao đổi thông tin bóng bàn về Hà Nam và các thông tin khác. Mời các bạn vào chém gió, luận anh hùng miễn phí nhé............... Đề nghị các member Hà Nam như: LE VAN QUYET, cuong_nhanh, ngocson6363, QUIET_RAMBO.... tích cực chút nhé

Có bác Lê Văn Quyết đứng lên thành lập liên đoàn bóng bàn Hà Nam, lại có a Dũng nhiệt tình với phong trào của quê nhà thế này thì trình độ bóng bàn và cả trình " chém gió" quê ta sẽ lên nhanh thôi. Hi. :D

QUIET_RAMBO

Thượng Sỹ
chính thức đại hội thi đấu 3 ngày : mùng 2,3,4 tháng 7 (thứ 3,4,5) nhé, chú về được kô vậy?

hum qua a Long cũng gọi điện bảo e thu xếp về tham gia.nếu ko bận j chắc e cũng về giao lưu với ae tí cho vui hì hì.năm nay chỉ có đồng đội với đơn thôi hả a?

QUIET_RAMBO

Thượng Sỹ
Toàn may mắn thôi 5-4, sự mong manh giữa chiến thắng và thất bại, Đội của chú năm nay cũng tưng bừng đấy chứ, hôm nào bảo Trung Say dẫn quân vào 2 Đội là tý.

đội e chưa gặp đội mạnh thôi.bảng bác toàn ứng cử viên vô địch .e vẫn nhớ món vịt quay của các bác đấy ạ hii

Công nhận Hà Nam xôm tụ thế nhỉ, không biết cậu Hưng của mình ở đó h bb ra sao rồi ha ? Có dịp về lại quê hương chắc lên cậu chơi kết hợp giao lưu với ace bb Phủ lý, không biết có bác nào tiếp e không ha !

malong_dung

Đại Tá
hum qua a Long cũng gọi điện bảo e thu xếp về tham gia.nếu ko bận j chắc e cũng về giao lưu với ae tí cho vui hì hì.năm nay chỉ có đồng đội với đơn thôi hả a?

Năm nay chỉ có đồng đội và đơn thôi, không có đôi mới chán chứ, đại hội cấp huyện, TP thì lại có đôi, linh tinh cả lên.............

malong_dung

Đại Tá
Công nhận Hà Nam xôm tụ thế nhỉ, không biết cậu Hưng của mình ở đó h bb ra sao rồi ha ? Có dịp về lại quê hương chắc lên cậu chơi kết hợp giao lưu với ace bb Phủ lý, không biết có bác nào tiếp e không ha !

Cậu Hưng nhà chú vấn bá đạo ở đất Hà Nam 10 năm nay, nhưng vấn ở trình C 1 diễn đàn thôi, trình A của chú về đây a bố trí vài người bẻ gẫy gai đấy.....

malong_dung

Đại Tá
Chào mừng Topic Hà Nam
Mới mở 2 tiếng , 2 trang kín dòng .
Đúng là hảo thủ quá đông
Có người kêu gọi thỏa lòng anh em .

Cảm ơn bác đốc tờ Sơn
Tình yêu với bóng còn hơn với đời
Tiếc rằng cách biệt phương trời
Giao lưu với Bác có thời gian đâu.........

malong_dung

Đại Tá
Có bác Lê Văn Quyết đứng lên thành lập liên đoàn bóng bàn Hà Nam, lại có a Dũng nhiệt tình với phong trào của quê nhà thế này thì trình độ bóng bàn và cả trình " chém gió" quê ta sẽ lên nhanh thôi. Hi. :D
Trình độ bóng bàn thì không lên nhanh được, chứ trình chém gió bão và trình uống bia thì lên nhanh lắm, cuối tuần này về thăm Bố vợ không chú ?

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Chiều nay chỉ có người yêu e về thôi, e không về được a ạ! :)

Hom trươc mình dịnh đăng điều lệ thi đâu giải quốc khánh 2 tháng 9 nhưng mà cao thủ dũng gop ý la tháng 7 hãy ban hành nên lại thôi hôm nay vào diễn đàn gặp được nhiều anh em quê hà nam qua mình vui ghê mong rằng giải tới các vận động vienveef tham gia cho đông nhé Bóng bàn là môn khó .Chịu tập sẽ lên tay .có nhiều đường bóng hay .cho panh em học tập .

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Hôm nay găpg anh em . Trong lòng vui rộn rã . Mặc dù thua lả tả. Nhưng trong lòng vẫn vui .bia uống nhiều cũng say. Học phí nhiều cũng tôt .miễn là nhiieeuf tay vợt . Cùng đánh hay như tôi .

malong_dung

Đại Tá
Hôm nay găpg anh em . Trong lòng vui rộn rã . Mặc dù thua lả tả. Nhưng trong lòng vẫn vui .bia uống nhiều cũng say. Học phí nhiều cũng tôt .miễn là nhiieeuf tay vợt . Cùng đánh hay như tôi .

Chú Quyết cú nói quá
Chơi bóng mấy khi thua
Bia uống cũng chẳng mấy
Chỉ được tài làm thơ....

Cậu Hưng nhà chú vấn bá đạo ở đất Hà Nam 10 năm nay, nhưng vấn ở trình C 1 diễn đàn thôi, trình A của chú về đây a bố trí vài người bẻ gẫy gai đấy.....

a cứ đùa e sao ấy, cậu Hưng e vô địch được 10 năm chứng tỏ ko đối thủ - vậy đâu ra người đánh được với e chớ anh

Bình luận từ Facebook