Topic bàn luận : Buổi giao lưu đồng đội giữa 10 cây vợt mạnh của 2 CLB BBC Và Apatit

long tay trái

Trung Uý
hic.hic.các cô các chú các a các chị ơi vui quá là vui đấy.cháu ở HP buồn quá chẳng đc chơi bóng tý nào cả.

@-- chú Yên ,chị Hoa ,Chị Hồng mạnh khỏe chứ ạ.chú và các chi vẫn tập luyện đều đấy chứ.cháu chúc các chú các cô và các a các chị thật mạnh khỏe, chúc cho bb Lào Cai phát triển mạnh hơn mạnh hơn nữa.

@--------long tay trai....hình như ku này năm ngoái đánh cho Nhà Quàn phải ko nhỉ.
Đúng là e đây a Việt ơi.e lên lc nhận ctac trên này.được chú Yên và mọi người tạo đk chơi bb và gia nhập clb BBC.a khỏe không?có đk lên lc gọi cho e ae giao lưu nhé
Số của e là
0986242700

long tay trái

Trung Uý
cháu chào chú.cháu vẫn khỏe chú ạ.cháu giờ đang làm ở Phòng Công Nghệ của Thép Việt -Nhật.Cậu Long này cháu nhớ không nhầm thì đánh cho Nhà Quàn D HN PRE.cháu thua cậu ấy 3-1 trong trận chủ lực.Long có quả giao bóng khó chịu, nhưng thế mạnh là lối đánh điềm đạm,quả giật có điểm rơi rất khó chịu.chúc cho buổi thì đấu của các cô chú thành công tốt đẹp, trên mọi loại "bàn"
E còn non lắm a ơi.

Dũng Gai

Moderator
Các vua chém gió ác quá. Chúc mừng 2 CLB đã có những trận đấu cống hiến đẹp mắt. Trong thể thao thì có thua, có thắng, nhưng buổi giao lưu đặc biệt này thì phải nói rằng 2 bên cùng thắng. Đáng biểu dương tinh thần thi đấu của Long Tay chiêu đã đánh một trận trên sức. Anh Dũng ko ngờ rằng 1 bại tướng hôm đầu ra quân bị anh Dũng Gai xơi gọn 3 - 0 mà gần đây Long đã tiến bộ vượt bậc như vậy. Chúc mừng Long và anh em BBC đã cố gắng sắp xếp thời gian, công việc tham dự giao lưu.

vietcan

Đại Tá
Đúng là e đây a Việt ơi.e lên lc nhận ctac trên này.được chú Yên và mọi người tạo đk chơi bb và gia nhập clb BBC.a khỏe không?có đk lên lc gọi cho e ae giao lưu nhé
Số của e là
0986242700
chúc mừng chú đã gia nhập đại gia đình BB Lào Cai. a cũng đã có ý định về LC công tác,nhưng ko có duyên chú ạ. a cũng tiếc lắm.nhất định là a se còn về LC chơi.chúc chú thành công trong mọi thứ

vietcan

Đại Tá
cháu chào chú.cháu vẫn khỏe chú ạ.cháu giờ đang làm ở Phòng Công Nghệ của Thép Việt -Nhật.Cậu Long này cháu nhớ không nhầm thì đánh cho Nhà Quàn D HN PRE.cháu thua cậu ấy 3-1 trong trận chủ lực.Long có quả giao bóng khó chịu, nhưng thế mạnh là lối đánh điềm đạm,quả giật có điểm rơi rất khó chịu.chúc cho buổi thì đấu của các cô chú thành công tốt đẹp, trên mọi loại "bàn"
a Dũng ơi,kết quả ,tổng ty số 2 bên như thế nào vậy a.

Dũng Gai

Moderator
Tỷ số là 5-1 nghiêng về BBC em à. APT vắng Nam nên đội hình ko đều bằng BBC. Đây là buổi giao lưu vui cho phong trào bóng bàn đỡ trầm thôi mà em. Chú Việt Cận dạo này làm gì rồi? Về kết quả anh Yên sẽ có hình và up trực tiếp, nhưng anh nhớ mang máng là:
1. Dương BBC - Yên APT: 3-2;
2. Long Tay chiêu BBC - Thỏa gấu APT : 3-2.
3. Giang còi + Dũng gai (BBC) - Yên gai + Thỏa gấu (APT) : 0 - 3.
4. Giang còi BBC - Hiệp gà APT : 3-1.
5. Hà BBC - Việt lùn APT: 3-2.
6. Dương + Hà (BBC) - Việt lùn + Hiệp gà (APT): 3-2.
Đánh đến đây thì đã kết thúc 5-1 nghiêng về BBC rồi, không đánh trận khác nữa Việt cận nhé.

Last edited:

long tay trái

Trung Uý
Các vua chém gió ác quá. Chúc mừng 2 CLB đã có những trận đấu cống hiến đẹp mắt. Trong thể thao thì có thua, có thắng, nhưng buổi giao lưu đặc biệt này thì phải nói rằng 2 bên cùng thắng. Đáng biểu dương tinh thần thi đấu của Long Tay chiêu đã đánh một trận trên sức. Anh Dũng ko ngờ rằng 1 bại tướng hôm đầu ra quân bị anh Dũng Gai xơi gọn 3 - 0 mà gần đây Long đã tiến bộ vượt bậc như vậy. Chúc mừng Long và anh em BBC đã cố gắng sắp xếp thời gian, công việc tham dự giao lưu.
hôm qua đúng là một ngày tuyệt vời.lâu lắm rồi e mới đánh căng như thế.cảm ơn mọi người đã tạo đk cho e,e còn phải cố gắng nhiều lắm a ơi

long tay trái

Trung Uý
chúc mừng chú đã gia nhập đại gia đình BB Lào Cai. a cũng đã có ý định về LC công tác,nhưng ko có duyên chú ạ. a cũng tiếc lắm.nhất định là a se còn về LC chơi.chúc chú thành công trong mọi thứ
vâng e cảm ơn anh Việt nhé.có đk lên LC alo cho e

Duongapaco

Đại Tá
Sáng nay mạng chỗ mình ko có nên chưa đưa thông tin cho mọi người biết được, rất mong mọi người thông cảm nhé. Đầu giờ chiều mình sẽ đưa tin ngay. Kết quả Dũng gai đưa là ok rồi, chỉ có trận: Long - Thỏa: 3-1 chứ ko phải: 3-2 nhé

Duongapaco

Đại Tá
Buổi đầu tiên Long đến chơi ở CLB APT cũng thua mình 3-1, nhưng nhìn kiểu đánh của Long mình nghĩ Long cửa trên mình tý chút đấy ( quả giao bóng hay hơn ). Hy vọng Long sẽ chơi ngày càng lên tay ở Lào Cai

vietcan

Đại Tá
Buổi đầu tiên Long đến chơi ở CLB APT cũng thua mình 3-1, nhưng nhìn kiểu đánh của Long mình nghĩ Long cửa trên mình tý chút đấy ( quả giao bóng hay hơn ). Hy vọng Long sẽ chơi ngày càng lên tay ở Lào Cai
Theo đánh giá chủ quan của cháu thì Long sẽ nhanh chóng có đc khả năng tốt nhất của mình.nếu so sánh với những cây vợt mà cháu đã được giao lưu ở LC với Long thì có lẽ trong tương lai ngắn L sẽ chỉ sau có a Phước(khả năng sẽ vượt nếu L chăm tập) và Vinh "gai", bởi L có độ tinh quái, kĩ thuật cơ bản tốt,và quả giao bóng khá khó chịu.Nhưng trận đấu vừa qua có lẽ chưa phải phong độ tốt nhất của L nếu so với nhưng trận L thể hiện ở HN Pre 2013.

Timoboll ZLC

Binh Nhất
đánh tổng cộng 6trận thì đã có 3 trận tỉ số 3-2 , khá là căng ,thế nên tuy thắng áp đảo 5-1 nhưng qua từng trận thì không hề dễ dàng chút nào , tỉ số có thể hoàn toàn thay đổi trong trận lượt về, anh em cố gắng luyện tập tiếp chứ k đc mừng quá mà bỏ bê nhé :D

Duongapaco

Đại Tá
Theo chương trình thi đấu giao lưu giữa hai CLB BBC và APT vào hồi 16 h chiều qua đã diễn ra các trận thi đấu như sau
1. Dương BBC - Yên APT: 3-2 ( Yên thắng 2-0 trước, séc 3 dẫn 7-3 mà để thua 3 sec sau ? )
2. Long BBC - Thoả APT: 3-1 ( có séc Thỏa dẫn Long trước 4 quả mà vẫn thua )
3. Yên Thoả APT - Dũng Giang BBC: 3-0
4. Giang BBC - Hiệp APT: 3-1
5. Hà BBC - Việt APT: 3-2
6. Dương Hà BBC - Việt Hiệp APT: 3-2
Kết quả sau 6 trận đội BBC đã thắng đội APT: 5-1, đội APT thua 5 trận đơn và chỉ thắng 1 trận đôi, đa số các cầu thủ APT thi đấu đều dưới khả năng của mình so với hàng ngày nên thua là điều dễ hiểu. Hy vong trận lượt về sân nhà APT sẽ thi đấu tốt hơn để dành kết quả khả quan hơn trận lượt đi

Last edited:

Bình luận từ Facebook