Topic bàn luận : Buổi giao lưu đồng đội giữa 10 cây vợt mạnh của 2 CLB BBC Và Apatit

Duongapaco

Đại Tá
Đề nghị đội BBC báo cáo lãnh đạo CLB chương trình thi đấu chủ nhật này để CLB tạo điều kiện giúp đỡ trong công tác chuẩn bị thi đấu nhé

Duongapaco

Đại Tá
Thân gửi anh em đội BBC: Đài truyền hình APT có lên quay phim các trận thi đấu nên đề nghị anh em mặc áo xanh stiga ( trước ngực có kẻ ngang đỏ ) để thi đấu cho khỏi trùng màu áo của APT nhé

Duongapaco

Đại Tá
chú Yên ơi cháu mới 26 tuổi thôi.chú có con gái không cho cháu làm con rể chứ chị nào mà 30 cháu xjn nhường các a thôi ah
Chú có hai chị nhưng đều đã có gia đình rồi đàng hoàng rồi, để chú làm mối cho cháu mấy em ở công ty chú nhé, xinh, ngoan hiền, lương cao nữa... Hjhj

HoagaiBBC

Binh Nhất
Ít nhất đã có 15 cổ động viên CLB BBC đăng ký tham gia cổ động viên cho những trận thi đấu này, anh em BBC cố lên, cố lên...

vietcan

Đại Tá
hic.hic.các cô các chú các a các chị ơi vui quá là vui đấy.cháu ở HP buồn quá chẳng đc chơi bóng tý nào cả.

@-- chú Yên ,chị Hoa ,Chị Hồng mạnh khỏe chứ ạ.chú và các chi vẫn tập luyện đều đấy chứ.cháu chúc các chú các cô và các a các chị thật mạnh khỏe, chúc cho bb Lào Cai phát triển mạnh hơn mạnh hơn nữa.

@--------long tay trai....hình như ku này năm ngoái đánh cho Nhà Quàn phải ko nhỉ.

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
hic.hic.các cô các chú các a các chị ơi vui quá là vui đấy.cháu ở HP buồn quá chẳng đc chơi bóng tý nào cả.

@-- chú Yên ,chị Hoa ,Chị Hồng mạnh khỏe chứ ạ.chú và các chi vẫn tập luyện đều đấy chứ.cháu chúc các chú các cô và các a các chị thật mạnh khỏe, chúc cho bb Lào Cai phát triển mạnh hơn mạnh hơn nữa.

@--------long tay trai....hình như ku này năm ngoái đánh cho Nhà Quàn phải ko nhỉ.
Các cô các chú vẫn khỏe, cháu vẫn khỏe đấy chứ, cháu đi làm dưới Hải Phòng rồi à ? Long người Yên Bái từ tháng 3 lên Ngân hàng NN Lào Cai công tác rồi, chú không biết trước Long chơi ở đội nào đâu

vietcan

Đại Tá
Các cô các chú vẫn khỏe, cháu vẫn khỏe đấy chứ, cháu đi làm dưới Hải Phòng rồi à ? Long người Yên Bái từ tháng 3 lên Ngân hàng NN Lào Cai công tác rồi, chú không biết trước Long chơi ở đội nào đâu
cháu chào chú.cháu vẫn khỏe chú ạ.cháu giờ đang làm ở Phòng Công Nghệ của Thép Việt -Nhật.Cậu Long này cháu nhớ không nhầm thì đánh cho Nhà Quàn D HN PRE.cháu thua cậu ấy 3-1 trong trận chủ lực.Long có quả giao bóng khó chịu, nhưng thế mạnh là lối đánh điềm đạm,quả giật có điểm rơi rất khó chịu.chúc cho buổi thì đấu của các cô chú thành công tốt đẹp, trên mọi loại "bàn"

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay đôi Tâm Hải sẽ có mặt cùng đội bóng bàn CLB APT lên CLB BBC với hy vọng thi đấu 1 trận đôi với đôi Phong Phương, đề nghị đôi Phong Phương chuẩn bị nhé.

long tay trái

Trung Uý
Chú có hai chị nhưng đều đã có gia đình rồi đàng hoàng rồi, để chú làm mối cho cháu mấy em ở công ty chú nhé, xinh, ngoan hiền, lương cao nữa... Hjhj
Được thế thì may cho cháu quá chú Duongapaco ơi.cháu đồng ý cả hai tay luôn.chú triển khai sớm vụ đó nhé

Bình luận từ Facebook