Tomokazu Harimoto - thần đồng Nhật Bản 12 tuổi

LamITO

Trung Uý
2_3 năm nữa thôi ,M Long sẽ thua thằng Bé này . Vì ML chỉ hơn lực đánh là chính .thậm chí cú giao bóng của thằng bé ML bắt còn hở nổi lên để bị tấn công dứt điểm .
2, 3 năm nữa thì cu cậu cũng mới 14, 15 mà bác, em nghĩ bác nói hơi quá rồi. Nếu thế thì "độ tuổi chín" trong bóng bàn TG nói riêng và thể thao nói chung thay đổi một cách không tưởng rồi :).

bbtrung

Thượng Sỹ
2, 3 năm nữa thì cu cậu cũng mới 14, 15 mà bác, em nghĩ bác nói hơi quá rồi. Nếu thế thì "độ tuổi chín" trong bóng bàn TG nói riêng và thể thao nói chung thay đổi một cách không tưởng rồi :).
Chuẩn rồi bác.ăn ma long hay ko thì thời gian sẽ trả lời còn bh đánh thế này là rất tiềm năng rồi.mới hơn chục tuổi đánh vs số 1 thế giới.cho team vn đánh vs ma long xem lên đc 4.5 quả ko.ủng hộ nhật ăn đc bọn khựa dù biết là rất khó

Trainee

Đại Tá
Nói hơi qua quá là sở trường roài! Lên diễn đàn mà không đao to búa lớn thì ai biết, hê hê! :D
Tầm 5 năm nữa thì có cửa rộng, vì lúc đó Ma Long chuyển qua huấn luyện rồi cũng nên!

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Chi na Japan ... liên tiếp cho ra những thần đồng sẵn sàng cho thế hệ trước , còn VN thấy cũng nhắc đến nhiều thần đồng nhưng không hiểu sao so với các bậc tiền bối lại chỉ là Gà đồng ?

Trainee

Đại Tá
Bố mẹ chúng nó mở miệng là chửi tục, nói bậy, là ăn nói bạt mạng như thế này thì đòi hỏi chúng nó chuẩn chỉ sao được?! Ông nào chả nói con mình ngoan, giỏi, lành, ... trăm sự lỗi lầm lại đổ cho thầy, cho trường, ... Trước khi chỉ trích XH, nhìn lại bản thân mình đi!

Leo_vn

Trung Sỹ
Chi na Japan ... liên tiếp cho ra những thần đồng sẵn sàng cho thế hệ trước , còn VN thấy cũng nhắc đến nhiều thần đồng nhưng không hiểu sao so với các bậc tiền bối lại chỉ là Gà đồng ?
Có thể là do BBVN chỉ giỏi đào tạo ra được thần đồng, còn đạt lên trình độ ngôi sao thì hên xui. ;)

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Ông bạn nghỉ BB đi làm ăn xa mới cho 1 combo OFF+ tem đồng và 1 Ten 80 và 1 t64 gần như mới , sau mấy hôm thử với 40+ có cảm giác hay hơn combo Sardiu +Ten đang dùng ? Có phải 40+ hợp với dòng thuần gổ hơn ?

Leo_vn

Trung Sỹ
Ông bạn nghỉ BB đi làm ăn xa mới cho 1 combo OFF+ tem đồng và 1 Ten 80 và 1 t64 gần như mới , sau mấy hôm thử với 40+ có cảm giác hay hơn combo Sardiu +Ten đang dùng ?
Có thể là do cảm giác lạ đó bác ơi. Của lạ mới đâu ai chẳng mê. Nhưng cũng có thể do off+ đầm tay và là cốt thuần gỗ nên chơi với 40+ cho cảm giác hợp hơn. Bác thử oánh thêm 2 tuần nữa rồi lại bỏ sar ra đánh và lại so sánh xem sao.

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Có thể là do cảm giác lạ đó bác ơi. Của lạ mới đâu ai chẳng mê. Nhưng cũng có thể do off+ đầm tay và là cốt thuần gỗ nên chơi với 40+ cho cảm giác hợp hơn. Bác thử oánh thêm 2 tuần nữa rồi lại bỏ sar ra đánh và lại so sánh xem sao.
Mình dùng OFF+ 3 năm và trước mới chuyển Sard gần 1 năm

LikeTT

Đại Uý

Mẹ của Harimoto Tomokazu từng là nữ quán quân BB toàn TQ, từng là đồng đội của Đặng Á Bình tham dự WTTC 43 (1995).

Bình luận từ Facebook