Toàn Quốc bán 2 Viscaria FL NEW 100% giá tốt nhất cho anh em

meoluoitmb

Đại Tá
anh vưà gọi điện cho em nhờ cân giúp đâý. số điện thoại 0912858686. có gì em nhắn tin và up ảnh vào hòm thư cho anh e nhé. Thân

dung.vima

Moderator
anh vưà gọi điện cho em nhờ cân giúp đâý. số điện thoại 0912858686. có gì em nhắn tin và up ảnh vào hòm thư cho anh e nhé. Thân

À há bác Hưng định làm em TMB ZLC à. Hàng bạn này chuẩn đấy. Em lấy được em Viscaria khá ngon và đặc biết là " nhẹ "

ducanhhp

Binh Nhì
@mylove113: Bác có làm ăn thế này lâu dài ko ạ ??? Cháu cũng máu mua 1 con GerGely Alpha quá mà bây h` chưa đủ kinh tế. :D
Chúc bác làm ăn phát đạt

meoluoitmb

Đại Tá
À há bác Hưng định làm em TMB ZLC à. Hàng bạn này chuẩn đấy. Em lấy được em Viscaria khá ngon và đặc biết là " nhẹ "

Báo cáo chú Dũng là anh oánh TMB ZLC lâu rôì em à, nhưng gần đây Bố anh lại cầm đi chơi suốt nên buộc phải sắm 1 em nưã, đang lưỡng lự giưã em này và em nittaku barwell fleet. tốn tiền vơí vụ này quá.

dung.vima

Moderator
Báo cáo chú Dũng là anh oánh TMB ZLC lâu rôì em à, nhưng gần đây Bố anh lại cầm đi chơi suốt nên buộc phải sắm 1 em nưã, đang lưỡng lự giưã em này và em nittaku barwell fleet. tốn tiền vơí vụ này quá.

Hehe dân mỏ ăn chơi quá. không biết tuần tới có được ra xin chết dưới kiếm ZLC không nữa :))

zhang là vis

Đại Uý
em nghĩ là bác nên mua thêm con ZlC nữa.barwell đánh không biết thế nào,nhỡ không hợp thì lại bán mệt lắm anh ạ.ý kiến em là cứ ZLC cho lành.:) ổn định combo tập trung rèn luyện :)

meoluoitmb

Đại Tá
em nghĩ là bác nên mua thêm con ZlC nữa.barwell đánh không biết thế nào,nhỡ không hợp thì lại bán mệt lắm anh ạ.ý kiến em là cứ ZLC cho lành.:) ổn định combo tập trung rèn luyện :)

Anh cũng đang nghiêng về ý kiến này, vì dù sao anh cũng chơi TMB ZLC rôì, rất hợp và quan trọng là độ ổn định rất cao. Cảm ơn chú.

meoluoitmb

Đại Tá
Hehe dân mỏ ăn chơi quá. không biết tuần tới có được ra xin chết dưới kiếm ZLC không nữa :))

Ăn chơi thì không đâu, đam mê thôi chú em à, chú cứ ra đây, anh sẽ cố gắng cho chú nằm dươí lươĩ kiếm mà anh đang dùng (sar tem đống ko sêri của đức tiêủ hổ đâý). ha ha, hôm nào bố trí xuống anh nhé,

mylove113

Trung Sỹ
fix....................................................................................................................................................................

Last edited:

mylove113

Trung Sỹ
up up up hàng nào đang còn 3 cây timo boll ZLC giá mổi em 4tr bao ship toàn quốc nào . hàng gửi từ nhật về cực ngon nhé
vấn đề giao dịch online các bác cứ yên tầm nhé em bán 1 đống vợt rồi mọi người feeback cho em củng nhiều anh em cứ yên tâm mà giao dịch . nhận được tiền 1-2 ngày là các bác nhận được hàng thôi

ducanhhp

Binh Nhì
up up up hàng nào đang còn 3 cây timo boll ZLC giá mổi em 4tr bao ship toàn quốc nào . hàng gửi từ nhật về cực ngon nhé
vấn đề giao dịch online các bác cứ yên tầm nhé em bán 1 đống vợt rồi mọi người feeback cho em củng nhiều anh em cứ yên tâm mà giao dịch . nhận được tiền 1-2 ngày là các bác nhận được hàng thôi
Bác ơi cho em hỏi ở Nhật còn bán Gergely Alpha ko? Nếu có thì bác có thể cho em đặt 1 cây FL được không?

Barwell đi anh đánh phê hơn, e đang bán e sưu tập của e đó a vô múc đi

Bình luận từ Facebook