Toàn Quốc bán 2 Viscaria FL NEW 100% giá tốt nhất cho anh em

lion

Đại Tá
mình vẩn lấy hàng thường xuyên bạn . chắc do bạn sai lệch thông tin đâu đó .
hihihi .up nào cho no nhanh di .

Em đang bên Japan ạ, trên website của Butterfly không thấy có Viscaria, Michael Maze,
trên các website bán dụng cụ bóng bàn của Nhật cũng không có 2 cây này mà bác chủ
thớt đánh được em nó từ Japan về thì thật là đẳng cấp. Em xin bái phục.

mylove113

Trung Sỹ
Em đang bên Japan ạ, trên website của Butterfly không thấy có Viscaria, Michael Maze,
trên các website bán dụng cụ bóng bàn của Nhật cũng không có 2 cây này mà bác chủ
trên website không có chứ không phải hàng không có bạn . mình vần lấy hàng về đó bạn . bạn vào ebay và seach củng có mấy người Japan bán viscaria đó .
mổi tội bán hàng hơi đắt thôi :)

docmaorg

Đại Tá

Quả là may mắn cho mình đang tính tìm 1 em cho vào bộ mà tìm hoài trên web của nhật ko thấy may mà vào đây đọc. Thôi quyết định mua VIS.Light vậy.

Last edited:

lion

Đại Tá
Nguoi viet o Japan , mac ao TQ cung " hay " nhi lion

Sự thật là em mặc áo này khi tham gia giải Chym Cú 2010 ở NTĐ Bách Khoa Hà Nội bác ạ.
Em đủ tinh tế để hiểu bác đang "gáy" em, nhưng em không có ý gì khác với bác chủ thớt
mà chỉ thấy ngạc nhiên là em lại không biết có thể mua được Viscaria hay Michale Maze ở
ngay tại Nhật thôi.

Bên Nhật người ta hay giao dịch trên Yahoo, Rakuten, Kakaku, Amazon chứ hầu như không
thấy ai giao dịch trên Ebay mấy, em đã mấy lần ghé thăm nhưng rất thất vọng vì nội dung
hàng hóa quá nghèo nàn của Ebay (Japan).

dung.vima

Moderator
Sự thật là em mặc áo này khi tham gia giải Chym Cú 2010 ở NTĐ Bách Khoa Hà Nội bác ạ.
Em đủ tinh tế để hiểu bác đang "gáy" em, nhưng em không có ý gì khác với bác chủ thớt
mà chỉ thấy ngạc nhiên là em lại không biết có thể mua được Viscaria hay Michale Maze ở
ngay tại Nhật thôi.

Bên Nhật người ta hay giao dịch trên Yahoo, Rakuten, Kakaku, Amazon chứ hầu như không
thấy ai giao dịch trên Ebay mấy, em đã mấy lần ghé thăm nhưng rất thất vọng vì nội dung

Bây giờ thật giả lẫn lộn lắm anh Lion ơi. sống trong đời sống này cần phải "cuốn theo chiều gió" cho nó thuận. Nhìn hàng có ngon nuột, số seri rõ ràng thì coi như là hàng chuẩn đi cho nó thoải mái. Chứ hàng mua tại Nhật cũng có thể nó nhập từ TQ hay .... gì đó sang mà
Em đang lấy 1 em Viscaria của bạn này đây.

lion

Đại Tá
trên website không có chứ không phải hàng không có bạn . mình vần lấy hàng về đó bạn . bạn vào ebay và seach củng có mấy người Japan bán viscaria đó . mổi tội bán hàng hơi đắt thôi :)

Dạ, nếu hiếm thì dĩ nhiên đắt. Trước khi diễn đàn bị "sập" em cũng đã chia sẻ về giá bán
của Viscaria hay Michael Maze trên một số trang đấu giá, dù cũ mèm đen đúa nhưng lại
được rao bán với giá đắt hơn gia bán cây vợt mới tại Vietnam, thậm chí cao ngang ngửa
với Timo Boll ALC.

jaypark

Trung Sỹ
ngay tại Nhật thôi.

bác này có vẻ am hiểu về thói quen mua bán của người nhật nhỉ

lion

Đại Tá
Quả là may mắn cho mình đang tính tìm 1 em cho vào bộ mà tìm hoài trên web của nhật ko thấy may mà vào đây đọc. Thôi quyết định mua VIS.Light vậy.

Em thấy không nhất thiết cứ phải mua hàng bên Nhật đâu ạ, chẳng phải em đang bên này
nhưng cũng nhờ bạn ở Sai Gòn ra tận Take lấy cho một cây Michael Maze FL mang sang
và không thèm đả động gì đến những Timo Boll ALC, ZLC nữa hay sao. Quan trọng nhất
các em nó là hàng chính hãng và hợp với lối đánh và khả năng (tài chính, kiểm soát) của
mình bác ạ.

Sau này nếu có một cây vợt do Việt Nam mình sản xuất mà hội tụ được những yếu tố mà
em mong muốn thì em sẽ sẵn sàng bỏ bê Michael Maze ngay không đắn đo.

dung.vima

Moderator
Bác Mylove có thể chụp thêm ảnh hóa đơn đợt ship hàng này từ Nhật về để mọi người coi là tất cả rõ ràng ngay thôi : )

mylove113

Trung Sỹ
update hình ảnh các em cho mọi người xem nhé

ANH ÈM CÙNG XEM HÀNG NÀO

Bình luận từ Facebook