Tổ chức giải vô địch bóng bàn các cây vợt quê hương Hà Nam chào mừng ngày 02-9

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Bong ban

Thân gưi cháu đức và đội bóng bàn phường xuân khanh
Thay mặt anh em ban tổ chức tôi xin cảm ơn sự nhiệt tình của anh em câu lạc bộ đã về dự giải động viên cả về vật chất và tinh thần . Đây là nguồn cổ vũ lớn lao để giải diễn ra thành công . Trong quá trình tổ chức có gì thiếu xot mong các cháu lượng thú .. Trân trọng cảm ơn .

Thang_Z175

Binh Nhất
cảm ơn bác. khi nào có dịp mời bác trở lại CLB Xuân Khanh giao lưu. cả 2 lần có dịp giao lưu cháu đều bận công việc không thể tham gia được cũng rất là tiếc.

ducxuankhanh

Binh Nhì
Cháu chào chú Quyết !

Thân gưi cháu đức và đội bóng bàn phường xuân khanh
Thay mặt anh em ban tổ chức tôi xin cảm ơn sự nhiệt tình của anh em câu lạc bộ đã về dự giải động viên cả về vật chất và tinh thần . Đây là nguồn cổ vũ lớn lao để giải diễn ra thành công . Trong quá trình tổ chức có gì thiếu xot mong các cháu lượng thú .. Trân trọng cảm ơn .

Cháu chào Chú, mấy hôm vừa rồi cháu hơi bận nên không lên diễn đàn được Chú ạ. Theo cháu, mặc dù đây là lần đầu tiên tổ chức, nhưng giải đã rất thành công rồi Chú ạ, để làm được điều đó phải có sự nỗ lực, quyết tâm rất lớn của Chú, của anh Dũng, anh Hậu, và các chú các anh trong ban tổ chức, khó khăn vất vã là người đi đầu, những lần sau giải tổ chức chắc sẻ dễ dàng hơn Chú nhĩ. Cháu chúc lần sau giải tổ chức sẻ tiếp tục phát huy được những thành quả của lần này, sẻ có quy mô lớn hơn, thu hút được nhiều vật động viên hơn. Chúc cho phong trào bóng bàn Hà Nam ngày càng phát triển hơn, có thêm nhiều người tâm huyết như Chú. Chúc Chú sức khỏe, hẹn sớm gặp lại Chú.

kientuong-bat

Trung Tá
Địa chỉ xem ảnh thi đấu!

Cháu chào Chú, mấy hôm vừa rồi cháu hơi bận nên không lên diễn đàn được Chú ạ. Theo cháu, mặc dù đây là lần đầu tiên tổ chức, nhưng giải đã rất thành công rồi Chú ạ, để làm được điều đó phải có sự nỗ lực, quyết tâm rất lớn của Chú, của anh Dũng, anh Hậu, và các chú các anh trong ban tổ chức, khó khăn vất vã là người đi đầu, những lần sau giải tổ chức chắc sẻ dễ dàng hơn Chú nhĩ. Cháu chúc lần sau giải tổ chức sẻ tiếp tục phát huy được những thành quả của lần này, sẻ có quy mô lớn hơn, thu hút được nhiều vật động viên hơn. Chúc cho phong trào bóng bàn Hà Nam ngày càng phát triển hơn, có thêm nhiều người tâm huyết như Chú. Chúc Chú sức khỏe, hẹn sớm gặp lại Chú.

https://www.facebook.com/bongban.hanam

Longst

Trung Uý
bác chụp đĩa này em lại thèm hihihi, xong giải rồi mà em vẫn còn thấy dư âm mấy ngày, hôm qua mới bắt đầu đi tập lại năm sau cố gắng vào sâu hơn, hôm đấy ghi nhận chất lượng giải cao, nhiều fa bóng đẹp quá các bác ạ
Hehe, Dũng bin à, hôm đó món nào cũng ngon và hợp với rượu, nhưng a vẫn khoái món lạ này, hương vị rất bùi và thơm.

Sobat

Trung Uý
Là một VĐV thi đấu, cũng như các VĐV khác tham giải xin trân trọng cảm ơn Ban tổ chức giải cho AE gần xa quê hương Hà Nam (Trường Ban là chú Quyết chủ tịch Liên đoàn BB Hà Nam) người đã đóng góp rất nhiều tâm huyết và vật chất để tổ chức 1 giải BB rất quy mô và hoành tráng. Giải đã gây những ấn tượng rất mạnh và đẹp cho những người tham gia, cho những người yêu mến môn BB, một giải đấu đấy ý nghĩa và chất lượng .
Chúng ta đã được giao lưu, học hỏi về cách chơi bóng, công tác chuẩn bị, tổ chức rất chuyên nghiệp, nhiệt tình chưa bao giờ thấy BTC nhiệt tình chu đáo như thế.
Một lần nữa thay mặt những người tham gia giải; Chúc các chú, các ae BB Hà Nam luôn mạnh khỏe, chúc phong trào BB Hà Nam ngày càng phát triển hơn nữa.

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Bong ban

Thân gưi anh em hội viên thi đấu môn bóng bàn
Cảm ơn anh em gần xa
Về đây đông đủ ta đà thi nhau .
Cống hiến pha bóng thần sầu .
Làm cho khán giả nghiêng đầu ngợi khen .

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Thông báo anh em .

Sau giải thi đấu anh em ban tổ chức rut kinh nghiệm sang năm yêu cầu anh em gửi ảnh và bản tự kê khai thứ hạng đang đượ xêp thú hạng để ban tổ chức kiểm tra trước khi họp bốc thăm ,.
Anh em thấy thê nao

malong_dung

Đại Tá
Thông báo anh em .

Sau giải thi đấu anh em ban tổ chức rut kinh nghiệm sang năm yêu cầu anh em gửi ảnh và bản tự kê khai thứ hạng đang được xêp thú hạng để ban tổ chức kiểm tra trước khi họp bốc thăm ,.
Anh em thấy thê nao

Mặc dù còn vai sơ suất nhỏ nhưng lần đầu tiên mình tổ chức như vậy là thành công lắm rồi chú ạh. Rất nhiều người đã gửi lời cám ơn tới BTC và đặc biệt là Chủ tịch liên đoàn, người đã dành nhiều tâm huyết và tài trợ vật chất cho Giải.

Giải các cây vợt quê hương
Hà Nam ta đó rộng đường về thăm
Chủ tịch Quyết thật có tầm
Cầu thủ thi đấu có tâm, có tài
Lần đầu tổ chức, đăng cai
Nên có thiếu sót một vài điều nho (nhỏ)
Sang năm tổ chức thật to
Chặt chẽ, quy củ sao cho bằng người
Cùng nhau hát khúc lả lơi
Bóng bàn - mãi mãi bạn đời của ta

Sobat

Trung Uý
Kính thưa Chủ tịch LĐBB Tỉnh Hà Nam (bác Quyết) và toàn thể AE yêu môn bóng nhựa quê hương, em đã tham gia rất nhiều các giải BB nhưng chưa bao giờ thấy một Ban tổ chức thực sự yêu môn BB như ở Hà Nam. Từ tình yêu đó BTC đã làm rất tốt mọi công tác để cho giải đấu được thành công tốt đẹp. Chất lượng chuyên môn của giải cao, trình độ tương đối đồng đều tuy còn 1 số điều nho nhỏ còn sơ suất nhưng đây là lần tổ chức đầu tiên cho lên là đã quá thành công.
Nhìn các VĐV lọt vào vòng tứ kết, bán kết thực sự là xứng đáng đều có trình độ chuyên môn.
Điều sơ suất không phải do lỗi của BTC Hà Nam, mà ngay cả với BTC Giải Pr Hà Nội đã được tổ chức 7 năm liên tục cũng còn rất nhiều sơ suất tương tự (trong đó cũng có một phần của em).
Còn nói về trình độ của các VĐV viên trong cùng một hạng thi đấu cũng có sự chênh lệch đáng kể : Người đứng top đầu có thể chấp top cuối 4 quả. Vì vậy khi tổ chức giải kiểu này BTC lên xem xét việc chấp bóng giữa các hạng không liền kề:
VD: B-C = 2 bóng nhưng B-D có thể là 3 bóng hoặc 3-4-3; A-D = 4-5-4; hơn nữa còn phải căn cứ vào bảng xếp hạng của các VĐV, tham khảo các thành viên khác về trình độ thực sự của các VĐV tham gia giải. Có sự chênh lệch đó lên trận chung kết của giải diễn ra thực sự không sôi nổi và hấp dẫn.
Vì sự tâm huyết với BB của AE Hà Nam (đặc biệt là bác Quyết) lên em cùng Tú đã về tham gia giải với mục đích giao lưu cùng AE quê hương (lúc đầu em chỉ đăng ký chân dự bị còn định về đánh giải Hải Hậu nhưng gần đến ngày thi đấu 1 số AE bận công việc lên rút lên nhìn danh sách để chia bảng khó và ít người tham gia lên em mới quyết định về tham gia giải)
Nhìn chung giải đã thành công tốt đẹp mang rất nhiều ý nghĩa cho những người con quê hương, những người yêu mến môn BB, nó tạo ra cơ sở nền tảng để phát triển môn BB. Đề nghị LĐ BB Hà Nam - BTC tổ chức nhiều giải hơn để AE gặp gỡ giao lưu.
Trân trọng cảm ơn.

kientuong-bat

Trung Tá
Kính thưa Chủ tịch LĐBB Tỉnh Hà Nam (bác Quyết) và toàn thể AE yêu môn bóng nhựa quê hương, em đã tham gia rất nhiều các giải BB nhưng chưa bao giờ thấy một Ban tổ chức thực sự yêu môn BB như ở Hà Nam. Từ tình yêu đó BTC đã làm rất tốt mọi công tác để cho giải đấu được thành công tốt đẹp. Chất lượng chuyên môn của giải cao, trình độ tương đối đồng đều tuy còn 1 số điều nho nhỏ còn sơ suất nhưng đây là lần tổ chức đầu tiên cho lên là đã quá thành công.
Nhìn các VĐV lọt vào vòng tứ kết, bán kết thực sự là xứng đáng đều có trình độ chuyên môn.
Điều sơ suất không phải do lỗi của BTC Hà Nam, mà ngay cả với BTC Giải Pr Hà Nội đã được tổ chức 7 năm liên tục cũng còn rất nhiều sơ suất tương tự (trong đó cũng có một phần của em).
Còn nói về trình độ của các VĐV viên trong cùng một hạng thi đấu cũng có sự chênh lệch đáng kể : Người đứng top đầu có thể chấp top cuối 4 quả. Vì vậy khi tổ chức giải kiểu này BTC lên xem xét việc chấp bóng giữa các hạng không liền kề:
VD: B-C = 2 bóng nhưng B-D có thể là 3 bóng hoặc 3-4-3; A-D = 4-5-4; hơn nữa còn phải căn cứ vào bảng xếp hạng của các VĐV, tham khảo các thành viên khác về trình độ thực sự của các VĐV tham gia giải. Có sự chênh lệch đó lên trận chung kết của giải diễn ra thực sự không sôi nổi và hấp dẫn.
Vì sự tâm huyết với BB của AE Hà Nam (đặc biệt là bác Quyết) lên em cùng Tú đã về tham gia giải với mục đích giao lưu cùng AE quê hương (lúc đầu em chỉ đăng ký chân dự bị còn định về đánh giải Hải Hậu nhưng gần đến ngày thi đấu 1 số AE bận công việc lên rút lên nhìn danh sách để chia bảng khó và ít người tham gia lên em mới quyết định về tham gia giải)
Nhìn chung giải đã thành công tốt đẹp mang rất nhiều ý nghĩa cho những người con quê hương, những người yêu mến môn BB, nó tạo ra cơ sở nền tảng để phát triển môn BB. Đề nghị LĐ BB Hà Nam - BTC tổ chức nhiều giải hơn để AE gặp gỡ giao lưu.
Trân trọng cảm ơn.

Hà Nam hẹn gặp anh tài
Mùa sau thi đấu không ai lắc đầu
Về ga phủ lý hẹn nhau
Qua cầu Hồng Phú rẽ vào đường đôi
Chỉ vài trăm mét nữa thôi
Các bạn nhìn thấy khẩu hiệu rất to
" Hà Nam chào đón anh tài
Khắp miền tổ quốc, xa gần về đây"
Kính tặng BTC giải cây vợt quê hương Hà Nam và những người yêu bóng bàn Hà Nam.

nhuonghaihau

Trung Tá
Trang này thật lắm thơ hay
mở đầu bác Quyết thần sầu
hai là anh Dũng Tiến có tâm có tài
sau là anh Ngô Phán xa gần về đây

Last edited:

Bình luận từ Facebook