Tổ chức giải vô địch bóng bàn các cây vợt quê hương Hà Nam chào mừng ngày 02-9

ngocson6363

Thượng Sỹ
Thay mặt ae Sơn Tây xin cảm ơn chú Quyết và các ae Hà Nam đã tổ chức một giải đấu đấy ý nghĩa và chất lượng cho những người yêu bb Hà Nam nói riêng và những ae quê hương Hà Nam Ninh nói chung. Chúng ta đã có một buổi giao lưu, chơi bóng, xem bóng với sự tổ chức rất chuyên nghiệp, nhiệt tình từ ban tổ chức.
Chúng ta sẽ không thể quên hình ảnh những trận đấu kịch tính, hình ảnh các trọng tài đầu bạc cầm khăn lau mồ hôi trên mặt bàn, hình ảnh chủ tịch Quyết cầm micro cổ vũ tinh thần thi đấu các vđv, hình ảnh vđv nhỏ tuổi nhất ( con a Nguyên) bật khóc không kìm nén cảm xúc được sau một tình huống hỏng bóng, đặc biệt hình ảnh anh Châu Giang gần như kiệt sức sau trận bán kết nhưng vẫn chơi cực nhiệt tình và đánh như lên đồng khi gặp Lâm mặt sắt ở trận tranh giải 3.
Chúc các chú, các ae bb Hà Nam luôn mạnh khỏe, chúc phong trào bb Hà Nam ngày càng phát triển hơn nữa.

long đấy e, a nguyên đây cảm ơn chú đã nhớ tới a và ghi lên những dòng cảm xúc thật cảm động , đấy là nguồn động lực động viên ban tổ chức tự tin hơn để tổ chức những giải sau thành công hơn , chúc e cùng những ae sơn tây sưc khỏe , hạnh phúc , thành công trong cuộc sống và cháy mãi với niềm đam mê trái bóng nhựa e nhé, hẹn e một ngày gần nhất ae mình giao lưu thế nhé

malong_dung

Đại Tá
long đấy e, a nguyên đây cảm ơn chú đã nhớ tới a và ghi lên những dòng cảm xúc thật cảm động , đấy là nguồn động lực động viên ban tổ chức tự tin hơn để tổ chức những giải sau thành công hơn , chúc e cùng những ae sơn tây sưc khỏe , hạnh phúc , thành công trong cuộc sống và cháy mãi với niềm đam mê trái bóng nhựa e nhé, hẹn e một ngày gần nhất ae mình giao lưu thế nhé

Đang online ở đâu đấy A, hôm qua lên cụ Khiêu uống bia hơn 9h mới về, sao a kô đi ?

Longst

Trung Uý
Thưa a Nguyên!
Thứ nhất avatar của a làm khổ mắt e quá,
Thứ hai là em tin rằng ban tổ chức giải vừa qua có thể tổ chức những giải mang tầm quốc gia, đó là điều chắc chắn a ạ.
Thứ ba, xin cảm ơn a về những lời chúc tốt đẹp dành cho e và các ae sơn tây.
Hẹn gặp lại a trong buổi giao lưu ạ

nhuonghaihau

Trung Tá
Thưa a Nguyên!
Thứ nhất avatar của a làm khổ mắt e quá,
Thứ hai là em tin rằng ban tổ chức giải vừa qua có thể tổ chức những giải mang tầm quốc gia, đó là điều chắc chắn a ạ.
Thứ ba, xin cảm ơn a về những lời chúc tốt đẹp dành cho e và các ae sơn tây.
Hẹn gặp lại a trong buổi giao lưu ạ
xin cảm ơn anh Long anh cho mail để anh em hà nam gửi ảnh đội sơn tây tham gia dự giải cho.

MaLong_nd

Trung Uý
bác chụp đĩa này em lại thèm hihihi, xong giải rồi mà em vẫn còn thấy dư âm mấy ngày, hôm qua mới bắt đầu đi tập lại năm sau cố gắng vào sâu hơn, hôm đấy ghi nhận chất lượng giải cao, nhiều fa bóng đẹp quá các bác ạ

Bình luận từ Facebook