Tim Noi Hoc Bong Ban

toan thang

Trung Sỹ
Kèo này là kèo ảo,chém cho đỡ buồn thôi,thà rằng giao lưu với anh Quyền 1trận bia toàn quốc,thì tình cảm anh em mình lại càng dạt dào hơn...:zingme69:Axelo

he he o bạn cũng biết chém nhỉ tôi thấy o máu chiến nên tôi mới gạ o trận thịt chó thôi.ai dè o lại hù tôi.2 mặt ten o hù nhầm người rồi he he

doccothankiem_hp

Thượng Tá
he he o bạn cũng biết chém nhỉ tôi thấy o máu chiến nên tôi mới gạ o trận thịt chó thôi.ai dè o lại hù tôi.2 mặt ten o hù nhầm người rồi he he

Lên diễn đàn chém tý cho vui thôi,còn thực tế thì mình cũng chưa gặp bạn nhưng chảo lửa An Đồng luôn đón chào bạn vào một ngày gần đây nhất.Mặt Ten luôn chờ 1 người chủ sở hữu xứng đáng,tôi cảnh báo bạn đây là chảo lửa,không có chỗ dành cho những sai lầm đâu...:zingme76:

HP_HP

Binh Nhì
Lên diễn đàn chém tý cho vui thôi,còn thực tế thì mình cũng chưa gặp bạn nhưng chảo lửa An Đồng luôn đón chào bạn vào một ngày gần đây nhất.Mặt Ten luôn chờ 1 người chủ sở hữu xứng đáng,tôi cảnh báo bạn đây là chảo lửa,không có chỗ dành cho những sai lầm đâu...:zingme76:

Cao nhân ắt có cao nhân trị, trước khi định đánh thì phải nghiên cứu kỹ đối thủ để tránh những lời chém gió trên diễn đàn, mặc dù chỉ là diễn đàn ảo.

toan thang

Trung Sỹ

he he chảo lửa là cái quái gì chứ.đối với tôi bản lĩnh là trên hết.lửa thì sẽ có nước dập tắt ngay.quan trọng là bạn có đủ bản lĩnh để gặp tôi hay ko thôi.tôi chả biết chảo lửa là gì cả.thích thì chiến thế thôi.nếu bạn thấy sợ thì thôi nhé ha ha.không có chỗ dành cho những sai lầm.ngừơi sai lầm chính là bạn

fanwanghao

Đại Uý
Khiếp quá vắng mặt mình mấy ngày mà mấy bác chém gió nhau ác quá, này thì bác quyền xe ôm , này thì ông ngân ngố này thì ông toàn thắng tuân con hồ sen , này thì bác nghĩa an đồng .....Nghe khẩu khí có vẻ tốt đấy , em thì kém rồi , mấy tuần ko chơi , đói bóng quá rồi, nhưng thích thì chiều tất , hahhahahahhahah

fanwanghao

Đại Uý
Còn bạn mở topic này ra muốn học bóng bàn thì ở hải phòng này ko thiếu người dạy, ở vườn hoa có bác Lập, ở Hồ sen có anh Khánh chột , ở việt tiệp có thầy hùng hay bác dũng , ở dân lập có thắng xây , chú trường vợt dọc, , sân ngô quyền có hương còi dậy cơ bản , .... thích thì tìm thôi.

toan thang

Trung Sỹ
Khiếp quá vắng mặt mình mấy ngày mà mấy bác chém gió nhau ác quá, này thì bác quyền xe ôm , này thì ông ngân ngố này thì ông toàn thắng tuân con hồ sen , này thì bác nghĩa an đồng .....Nghe khẩu khí có vẻ tốt đấy , em thì kém rồi , mấy tuần ko chơi , đói bóng quá rồi, nhưng thích thì chiều tất , hahhahahahhahah
bác trong ảnh có phải tên đạt ko nhỉ.tôi nhìn bác thấy quen quen

atnguyen23

Trung Uý
Còn bạn mở topic này ra muốn học bóng bàn thì ở hải phòng này ko thiếu người dạy, ở vườn hoa có bác Lập, ở Hồ sen có anh Khánh chột , ở việt tiệp có thầy hùng hay bác dũng , ở dân lập có thắng xây , chú trường vợt dọc, , sân ngô quyền có hương còi dậy cơ bản , .... thích thì tìm thôi.

cho em xin số anh khánh Hồ sen hay bác nào dạy bóng ở việt tiệp được không, ở đó gần chỗ em :D

Tehoasuong_hp

Thượng Sỹ
Bac toan thang ao qua, ae ddbbhp dag hao hung di co vu cho hai bac thi lai la Chem gio thoi a? Moi bac Nghia (doccothankiem) sap sep thoi gian sang san Thuy Nguyen de giao luu voi em Giang tay trai cua em, e no vua tu nc ngoai ve choi, tran thach dau nay da hen tu truoc, nick dd cua e no la holywood day bac Nghia a, bac lien he voi Son cao cao hoac alo cho minh: 0904.26.6879 dep hen lich nhe, giao luu tren tinh than huu nghi, keo thoa thuan, hoac mot tran bia cho toan bo ae clb, dau ngang co nhe, sorry vi online bang handphone nen ko co dau. Thank ae doc tin.

Last edited:

Hungdshp

Đại Uý
chúng ta ko nên tranh luận nhiều. thực tế sẽ quyết định bạn ah. cái tôi muốn nói với bạn là sự đam mê nhiệt tình của ngừoi thầy đối với học sinh của mình. thầy ko nhiệt tình thì làm sao có trò giỏi. Làm thầy lại càng phải học
Thích câu của bác quá. " Làm thầy thì càng phải học" em cũng là bên không được tập cơ bản gọi là thấy thích là chơi thôi, cũng có duyên với bòng bàn mà đc chơi ít nhưng lại tiến bộ nhiều. Em cũng muốn truyền lại lại những gì mình tích lũy đc cơ mà lại ko biết dậy cho người ta kiểu gì. Theo em học bóng bàn thì nên học anh Tuân vì sao vì anh ấy cho chuyên môn tốt lại là người có trình độ sư phạm. Đơn giản thế thôi cũng đã đáng để mình học rồi. Còn cái tâm của người thầy thì phải học rồi mới biết phải ko các bác :D

caonhung

Binh Nhì
Anh em sao không tập đánh cho hay, rồi nói có người nghe và đe có người sợ, lại còn có người tìm đến học để làm thầy. Mình đánh phọt phẹt rồi chém gió rồi tranh cãi như vậy đâu có giải quyết được gì đâu.

Bình luận từ Facebook