Tim Noi Hoc Bong Ban

trung2409

Trung Uý
chúng ta ko nên tranh luận nhiều. thực tế sẽ quyết định bạn ah. cái tôi muốn nói với bạn là sự đam mê nhiệt tình của ngừoi thầy đối với học sinh của mình. thầy ko nhiệt tình thì làm sao có trò giỏi. Làm thầy lại càng phải học

Đã quyết học bóng bàn theo mình bạn tìm thầy xịn học cơ bản (trình B là ổn rồi). Xong cơ bản bạn sẽ nâng cao chút chút, rồi tìm thầy ngon hơn... tùy đam mê mà cất cánh thôi. Đã mất xiền thì tìm thầy xịn học bạn à :). Bóng bàn giờ không như xưa nữa, lối chơi thay đổi nhiều quá. (mình xem clip cũ và so sánh thôi), giờ thầy của mình là những đối thủ đánh với mình, ngoài ra là Jangjike, Malong, Fang shangdong, ....

traithanhdong

Trung Sỹ
e đã học của thầy hùng rồi thì e biết trình độ thầy hùng như thế nào rồi còn gì.theo a thì a quyền nói đúng đó,cơ bản là quan trọng nhất với điều kiện người thầy phải có trình độ.dậy bạn ngay từ đầu thì bạn mới có thể tiến bộ dc.như a bây giờ trước đây học ko có cơ bản động tác sai có muốn tiến bộ cũng khó mà tiến dc.giá như bây giờ có thầy nào có kỹ thuật tốt thì a cũng muốn học.
ai vậy ta? xin biết quý danh....

toan thang

Trung Sỹ
Toan Thang này nghe tên mà thấy quen quá nhỉ?không biết là đã bị mình Truy Sát chưa nhỉ?:zingme68:

tôi thấy trên diễn đàn bạn có vẻ máu chiến quá.tôi không biết bạn bạn không biết tôi.hôm nào làm kèo bữa thịt chó cuối tháng nhỉ.một là bạn mời tôi hai là tôi mời bạn.ok

traithanhdong

Trung Sỹ
tôi thấy trên diễn đàn bạn có vẻ máu chiến quá.tôi không biết bạn bạn không biết tôi.hôm nào làm kèo bữa thịt chó cuối tháng nhỉ.một là bạn mời tôi hai là tôi mời bạn.ok

Quá hay. trận thư hùng đẳng cấp 9999. lúc nào chiến cho A tham gia với nhé

HP_HP

Binh Nhì
Nói tóm lại là các bác cũng chẳng nói rõ học ai và học ở đâu để cho nó cơ bản, nghe nói còn có thầy Quang ở trường đại học Hải Phòng nữa nhưng thầy lại ở mãi Kiến An.

traithanhdong

Trung Sỹ
Anh Quyền ah!Em không nhận ra anh,xin lỗi hôm qua em hơi quá lời,toàn anh em trong nhà cả mà lên diễn dàn không biết,em là Ngân gai đây mà!:zingme71:
ko có gì đâu em. chuyện bình thường mà. anh em mình cũng chỉ vì đam mê mà thôi em ah. như thế lại càng hiểu nhau hơn fải ko em? mà có lần a nói tập gai với em ở dân lập mà ko có dịp . nhớ chưa?

Last edited:

traithanhdong

Trung Sỹ
Nói tóm lại là các bác cũng chẳng nói rõ học ai và học ở đâu để cho nó cơ bản, nghe nói còn có thầy Quang ở trường đại học Hải Phòng nữa nhưng thầy lại ở mãi Kiến An.

mời bạn tới clb HẢI HÀ tham quan< chân cầu vượt hùng vương rẽ trái 100m> gặp bác Luận chủ bàn. lúc đó bạn sẽ quyết định

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Bạn ko biết tôi nhưng tôi biết bạn:zingme76:Bạn đã bao giờ vào hang bắt Cọp chưa? tôi đồng ý đánh thịt chó với bạn và kèm theo một cặp mặt vợt TEN 80,vấn đề là bạn có dám hay ko thôi...

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Quá hay. trận thư hùng đẳng cấp 9999. lúc nào chiến cho A tham gia với nhé

Chào anh Quyền,anh cũng muốn tham gia với chúng em thế này thì hay quá rồi.Nhưng em cảnh báo anh đây là giải đấu C1 đấy,anh chuẩn bị sức khỏe tốt vào,không có chỗ dành cho những sai lầm đâu-Tất cả những sai lầm đều phải trả giá bằng tiền mặt....:zingme19:chiều mai anh rảnh ko, mời anh qua chảo lửa An Đồng anh em mình giao lưu 01trận-nghe tên anh đã lâu.chiều mai bên em có trận Bách kiếnan- Nhã Google sport {Tâm Điểm }

Last edited:

traithanhdong

Trung Sỹ
Chào anh Quyền,anh cũng muốn tham gia với chúng em thế này thì hay quá rồi.Nhưng em cảnh báo anh đây là giải đấu C1 đấy,anh chuẩn bị sức khỏe tốt vào,không có chỗ dành cho những sai lầm đâu-Tất cả những sai lầm đều phải trả giá bằng tiền mặt....:zingme19:chiều mai anh rảnh ko, mời anh qua chảo lửa An Đồng anh em mình giao lưu 01trận-nghe tên anh đã lâu.chiều mai bên em có trận Bách kiếnan- Nhã Google sport {Tâm Điểm }
A biết là chú máu rồi, tim A yếu lắm , chú dọa làm A sợ ,mai A bận rồi, để khi khác, có nhiều dịp mà em. An đồng với A là người nhà rồi, E hỏi bác chủ bàn xem. toàn ae từ ngày đầu thành lập clb . Dạo này có đánh đấm gì đâu toàn kê chặn cho mấy đưâ cháu đang tập

doccothankiem_hp

Thượng Tá
A biết là chú máu rồi, tim A yếu lắm , chú dọa làm A sợ ,mai A bận rồi, để khi khác, có nhiều dịp mà em. An đồng với A là người nhà rồi, E hỏi bác chủ bàn xem. toàn ae từ ngày đầu thành lập clb . Dạo này có đánh đấm gì đâu toàn kê chặn cho mấy đưâ cháu đang tập
Anh ơi mình giao lưu làm 5chai HN rồi cùng ngồi phân tích trận đấu mà anh.Bác Ái vẫn nhắc tên anh trong nỗi nhớ đấy anh Quyền ạ,bây giờ An Đồng có rất nhiều cao thủ về thi đấu,chính vì vậy mà chúng em chơi dạo này cũng khá lên rồi anh ạ...xếp lịch rảnh anh em mình tỉ thí 1 trận anh ơi...Axelo

traithanhdong

Trung Sỹ
Anh ơi mình giao lưu làm 5chai HN rồi cùng ngồi phân tích trận đấu mà anh.Bác Ái vẫn nhắc tên anh trong nỗi nhớ đấy anh Quyền ạ,bây giờ An Đồng có rất nhiều cao thủ về thi đấu,chính vì vậy mà chúng em chơi dạo này cũng khá lên rồi anh ạ...xếp lịch rảnh anh em mình tỉ thí 1 trận anh ơi...Axelo

ok. hôm nào A qua nhé. E lên tay quá nhanh cố gắng phát huy E ah.

Bình luận từ Facebook