Tìm bạn tập ngày xưa!Bi (Huy) Đường 3 Phước Bình vào đây!!!

cyber

Trung Sỹ
em nhớ không lầm là topic này lập ra nhằm tìm bạn thất lạc, giờ chuyển sang thách đấu rồi, kakka, cu Bi ở đâu vào đây xem nè :D

cyber

Trung Sỹ
Mình vào spam nhiều để cho nó nổi lên đầu chứ E.

hêeee, e cũng spam một cái chào ngày mới, nhưng như kiểu này mà nhiều khi lại mong tìm cu Bi lâu lâu thêm nữa để topic luôn xôm tụ, hahahaha

ho rang kiem

Binh Nhì
Topic mở ra chỉ có bác cyber quen nhóc Bi và chỉ có bác nhiệt tình vào giúp mình .
Cám ơn nhiều.
A bác tên gì vậy để có gặp ngoài CLB thì dễ nhận ra?

longo

Trung Sỹ
A.Nam đây cu...bao năm học hỏi rùi mà cũng cứ cùi bắp bắp như rứa hè...kakakka..anh nói thật đó...tập lại FH đi cu...thanh niên đánh banh cứ như xoa xoa sờ sờ gái í...xem chán lém cu....

cyber

Trung Sỹ
Topic mở ra chỉ có bác cyber quen nhóc Bi và chỉ có bác nhiệt tình vào giúp mình .
Cám ơn nhiều.
A bác tên gì vậy để có gặp ngoài CLB thì dễ nhận ra?

mình tên Tuyển, bác gặp mình là nhận ra liền, cũng mắt kính, cũng cao cao và gầy gầy, heee

không quên nhắn cu Bi có ngứa tay thì vào gõ www.bongban.org chứ đừng cầm vợt nhiều, kakaka

ho rang kiem

Binh Nhì
Cám ơn đại ca đã nhận xét rất đúng.
Em k có năng khiếu.Cũng đang cố gắng,nhưng chưa được.
Đánh phải xoáy lên banh cũng k đi chứ đừng nói xoáy xuống!
Chủ yếu thiếu bạn tập hợp rơ để 2 thằng cùng tiến bộ nên e mới lập topic này tìm thằng Bi.
Bên kia chỉ tập được với chú Lang thôi.Mà chú Lang thì phải tập với nhiều người.
E tập lại được 4 tháng rồi ,mới hôm bữa gặp a là vô set thử xem ra sao đó chứ.
Toàn tập chay hà!
P/S:Bi ơi,k biết trang này sao e?

longo

Trung Sỹ
vậy mới cần đi học hỏi cu..cũng ko khó lắm đâu...tự học cũng được ma..xem người ta đánh mà học...hỏi thêm tí lí thuyết..suy nghĩ thêm tí nữa là ổn...kinh nghiệm bản thân đó cu...anh cũng toàn học lí thuyết của người ta ko...ráng phân tích tí là ra thôi mà....chúc cu mau tiến bộ eeeeeeee.

cyber

Trung Sỹ
Up cho 1 ngày mới!
Công nhận để tìm được đối tác ăn ý cũng khó như tìm được thầy giỏi vậy!

Bác cũng tìm người cùng tập bb, mình may mắn hơn là hiện giờ mình vẫn còn bạn tập bb hợp ý (cũng nhờ có bạn này mà mình đánh được những động tác cơ bản như bầy giờ), bạn hay chơi ở Bí Ngô àh, bữa nào m qua Bí Ngô cùng tập xem có hợp không nhé, hee, nghe nói chú Lang đánh rất chuẩn, bạn tập với chú ấy thì tuyệt nhất rồi !

Chúc bạn nhanh tìm đc cu Bi, mong cu Bi sớm gõ www.bongban.org

tuannn

Đại Uý
A mách cho cu "ho rang kiem" tìm 1 cách nhanh nhất nhé. Nếu biết tên, điạ chỉ khu vực của người tên Bi thì cứ tới khu vực đó hỏi nhà là ra ngay. Nếu không tìm đc nữa thì chú tới công an phường cho A.

cyber

Trung Sỹ
tranh thủ spam ghi điểm bài viết, kakaka

bác RHK hay chơi ở đâu vậy, vào thời gian nào thế, bữa nào cho cyber tập chung với :D

Bình luận từ Facebook