Tìm bạn tập ngày xưa!Bi (Huy) Đường 3 Phước Bình vào đây!!!

ho rang kiem

Binh Nhì
Tìm bạn tập ngày xưa!Bi (tên thật Huy) Đường 3 P.Phước Bình .
Lúc trước mình tập bóng rất hợp với e Bi này,năm 2009 thì mình nghỉ.
Hình như Bi cũng dọn nhà về Q2,thế là anh em mất liên lạc.
Mình mới quay lại tập bóng 3 tháng nay thôi nên muốn tìm lại chiến hữu ngày xưa.
Mà không biết cách nào để gặp cả?
Nghe 1 a đánh chung nói có gặp e mấy lần ở D3.Anh e nào biết thì giúp mình nha.
Nhận dạng đối tượng:đậm người,thấp,tóc hơi xoăn đánh phải khá hay (hơn mình hic hic)
lúc trước học Mỹ Thuật Công Nghiệp trường Hồng Bàng.
Xin mod đừng xóa bài,mình k biết post chỗ nào cho thích hợp.
Cám ơn nhiều!
P/S:Mình đang học Tí Long lại cho có cơ bản nhưng thời gian ít quá,lại k có bạn tập hợp ý,
k có tiến bộ gì hết nên rất là nản chí.Mong được giúp đỡ
Mình tên Minh (Bateau) 0937181703 (Bi ,e đọc được thì dt cho a nha)

cyber

Trung Sỹ
Tìm bạn tập ngày xưa!Bi (tên thật Huy) Đường 3 P.Phước Bình .
Lúc trước mình tập bóng rất hợp với e Bi này,năm 2009 thì mình nghỉ.
Hình như Bi cũng dọn nhà về Q2,thế là anh em mất liên lạc.
Mình mới quay lại tập bóng 3 tháng nay thôi nên muốn tìm lại chiến hữu ngày xưa.
Mà không biết cách nào để gặp cả?
Nghe 1 a đánh chung nói có gặp e mấy lần ở D3.Anh e nào biết thì giúp mình nha.
Nhận dạng đối tượng:đậm người,thấp,tóc hơi xoăn đánh phải khá hay (hơn mình hic hic)
lúc trước học Mỹ Thuật Công Nghiệp trường Hồng Bàng.
Xin mod đừng xóa bài,mình k biết post chỗ nào cho thích hợp.
Cám ơn nhiều!
P/S:Mình đang học Tí Long lại cho có cơ bản nhưng thời gian ít quá,lại k có bạn tập hợp ý,
k có tiến bộ gì hết nên rất là nản chí.Mong được giúp đỡ
Mình tên Minh (Bateau) 0937181703 (Bi ,e đọc được thì dt cho a nha)

Nếu m nhớ không nhầm thì cu Bi hồi đó hay chơi CLB 61A, sau đó qua Minh Thanh, cu Bi chới rất bài bản, bây giờ không biết như thế nào nữa, chắc trình cao lắm !

ho rang kiem

Binh Nhì
Đúng rồi bạn.
CLB 61A là nhà mình mở.Năm 2008 cu Bi chuyển nhà xuống Q2.2009 mình nghỉ làm CLB nên bỏ đánh luôn.
Anh e mất liên lạc.
Bây giờ đánh lại nên mới tìm bạn xưa.
Bây giờ ai đánh ở D3 mà gặp được e nó thì báo dùm mình nha
Cám ơn nhiều

cyber

Trung Sỹ
Đúng rồi bạn.
CLB 61A là nhà mình mở.Năm 2008 cu Bi chuyển nhà xuống Q2.2009 mình nghỉ làm CLB nên bỏ đánh luôn.
Anh e mất liên lạc.
Bây giờ đánh lại nên mới tìm bạn xưa.
Bây giờ ai đánh ở D3 mà gặp được e nó thì báo dùm mình nha
Cám ơn nhiều

Có phải dáng bác cao, có đeo mắt kính,... nếu đúng vậy thì hồi đó thấy bác trình đã cao rồi mà

tuannn

Đại Uý
Có phải dáng bác cao, có đeo mắt kính,... nếu đúng vậy thì hồi đó thấy bác trình đã cao rồi mà

Đúng rồi Bateau này 2 càng cũng đều lắm. Quả nick này ẩn danh giờ A mới gặp. khà khà. Chiều nay A qua Tí Long chơi có gì T4 A qua Bí Ngô đưa cốt cho E đánh thử nhé Bateau.

ho rang kiem

Binh Nhì
Đánh cơ bản à bạn.Vô set mình k biết đánh.hic hic
Cám ơn anh Tuấn.Bây giờ ra ngân hàng chuyển tiền luôn.Khỏi suy nghĩ lung tung nữa.hihihi

tuannn

Đại Uý
Đánh cơ bản à bạn.Vô set mình k biết đánh.hic hic
Cám ơn anh Tuấn.Bây giờ ra ngân hàng chuyển tiền luôn.Khỏi suy nghĩ lung tung nữa.hihihi

Mục tiêu là làm kỷ niệm sau này con cái lớn lên cho nó học và sử dụng cốt có tên của Ba là ok rồi. Nhìn thấy tên của Ba để còn phấn đấu chơi tốt hơn Ba.

ho rang kiem

Binh Nhì
hihhihihi E mới chuyển tiền rồi anh Tuấn.
Đang thích cây mới của Nitaku mà giá chua quá,đến 4 chai 3 lận.Còn đang suy nghĩ!

Last edited:

cyber

Trung Sỹ
Mục tiêu là làm kỷ niệm sau này con cái lớn lên cho nó học và sử dụng cốt có tên của Ba là ok rồi. Nhìn thấy tên của Ba để còn phấn đấu chơi tốt hơn Ba.

e thích câu truyền lại cho hậu thế, hee, chắc em cũng bắt trước theo a Tuấn vụ này, mà không biết tới đời con mình, nó có thèm chơi kiếm của cha nó không nữa, hay nó đòi choi TMB hay Darker thì cha nó cày mệt nghỉ để mua cho nó thôi, hee

bác ho rang kiem, hối đó thấy bác chơi bài bản và hình như hồi đó bác học cô Tiên thì phải, cùng lúc đó mình cũng chơi nhưng chỉ là "phang" vợt đập muỗi thôi. Ah cô chú (phụ huynh của bác) dạo này có khỏe không? hồi đó thấy cô thỉnh thoảng cũng chơi bb, hiii

ho rang kiem

Binh Nhì
Cám ơn bạn,mẹ mình bị đau cơ,k chơi được nữa.
Mình k nhớ được bạn ,rất xin lỗi,có thể gợi ý lại cho mình k?ihihihihi

cyber

Trung Sỹ
Cám ơn bạn,mẹ mình bị đau cơ,k chơi được nữa.
Mình k nhớ được bạn ,rất xin lỗi,có thể gợi ý lại cho mình k?ihihihihi

hii, hồi đó m hay chơi cùng một người bạn, 2 thằng cao như nhau! có thể nếu thấy m bác sẽ nhận ra thôi! Cô là một người rất dễ mến, cô bị đau vậy thì không vận động nặng được rồi, bác xem có môn nào phù hợp cho cô không!

àh, có thể bác lớn tuổi hơn m đó !

ho rang kiem

Binh Nhì
Cám ơn bạn nhiều!
Bữa nào ra CLB Làng Thiếu Niên của Tí Long gặp nhau chơi.
Mình thường đánh ở đó 2,4,6.
(Đánh dở nhất CLB luôn,chắc k ai dám dành vị trí chót bảng với mình quá!!!!hic hic)

cyber

Trung Sỹ
Cám ơn bạn nhiều!
(Đánh dở nhất CLB luôn,chắc k ai dám dành vị trí chót bảng với mình quá!!!!hic hic)

Ok bác, bữa nào m qua Tí Long sẽ giành vị trí chót bảng với bác

tronghieu

Binh Nhất
Cám ơn bạn nhiều!

Chiều nay ra sẽ có 1 trận đấu giành vị trí chót bảng với em đây@@

tuannn

Đại Uý
Chiều nay ra sẽ có 1 trận đấu giành vị trí chót bảng với em đây@@

Lại có cả trận đấu giành vị trí chót bảng nữa cơ ah ? khà khà. Kể mà có tổ chức giải này thì chắc AE mình cũng đăng ký có khi đoạt giải đấy nhỉ?

ho rang kiem

Binh Nhì
Hello Hiếu,chiều nay qua luyện tập thôi.A e mình tập thử bài đối giật xem sao.A chưa được dạy bài này hihihihihi.
A Tuấn thì sao dành nổi giải này với e?hahahaha

tuannn

Đại Uý
Hello Hiếu,chiều nay qua luyện tập thôi.A e mình tập thử bài đối giật xem sao.A chưa được dạy bài này hihihihihi.
A Tuấn thì sao dành nổi giải này với e?hahahaha

Chú cứ khiêm tốn. Giờ chú oánh là A chết liền. hihi

Bình luận từ Facebook