Tí Long khai trương clb bóng bàn TÍ LONG CLUB tại Thủ Đức

BachTTD4

Binh Nhì
Trẻ thì em nhận,chứ sồn sồn xin để phần a Nam.Mà mỹ nhân đâu phải lúc nào cũng gặp anh hùng,còn anh hùng thì chắc gì đã gặp dc mỹ nhân...nên cố thì e vẫn cố,còn nếu gặp dc em nào trẻ đẹp thì là do số em hên,kaka^^!

Hix,vậy hả.chắc thôi ko cần đâu,kaka^^.Tưởng có em nào dáng xinh xinh như em Quyên thì dc,kakaka^^

Chieu nay ranh Kg E? Di lam vai co Bi Da

mika9967

Trung Sỹ
cá đĩa mình cũng bỏ rồi .Nuôi cực quá ! mình chỉ nuôi chơi thôi ! Hình trên Avarta là hồ cá ngày xưa của mình thôi - giờ chỉ là kỷ niệm !

Đăng Dung phải không ? hi hi .
Nghỉ dạy 4 tháng nay rồi ! Sắp đi dạy lại !

đúng rồi, không hổ là bạn thân ngày còn cấp 2 nhỉ, hôm nào gặp nhau chơi...............

mika9967

Trung Sỹ
hôm qua có nhóm BH giao lưu ở clb TL, không biết có bác nào phó nháy cho vài tấm hình cho anh em xem nhe, thấy có chị Loan, Vinh, Trung, Thiện, một số người nữa mà mika không biết tên. Có bạn Vinh đánh ác chiến thắng được Nam tay trái 3-2.

mika9967

Trung Sỹ
chắc do a "chém" ở chốn nào chứ bộ, chắc a e đổi ngày "chém" sang bữa khác a nha, vì thứ 6 e kẹt toàn bộ rồi, tiếc bữa đó không "chém Bia" với a đc

sao sáng chủ nhật không thấy cyber và em tuannn ra clb TL chơi?????

tuannn

Đại Uý
chắc do a "chém" ở chốn nào chứ bộ, chắc a e đổi ngày "chém" sang bữa khác a nha, vì thứ 6 e kẹt toàn bộ rồi, tiếc bữa đó không "chém Bia" với a đc

A chỉ qua bên đó đc T6 thôi. Vậy là chú ko có cơ hội chém A nữa rồi.

mika9967

Trung Sỹ
cũng khỏe hẳn rồi, nhưng chỉ tập đều thì ok, đừng bỏ banh khó quá thì anh mika chỉ đứng cười thôi, không dám cứu banh đâu.

tuannn

Đại Uý
cũng khỏe hẳn rồi, nhưng chỉ tập đều thì ok, đừng bỏ banh khó quá thì anh mika chỉ đứng cười thôi, không dám cứu banh đâu.

Nếu cảm thấy khỏe hẳn thì trước khi đánh bóng khởi động thật kỹ là ok đấy A. Nên hạn chế cúi nhặt bóng kiểu lệch người.

tronghieu

Binh Nhất
Theo tin nhận dc thì đội tphcm(đội của Tí Long) đã thua ngay 2 trận đầu ra quân,giờ chắc chỉ còn hy vọng vào đơn nam thôi,hix!!!

Bình luận từ Facebook