Thư thách đấu anh em Đà Nẵng

VR46

Đại Tá
"Còn Sardius, cốt thuần gổ thì không phù hợp". Chắc tại thiếu cái dấu màu đỏ kia thôi, nhiều chỗ thấy thày viết hoa nhưng thấy thiếu dấu chấm và rất ít dấu phảy. Chắc do lỗi kỹ thuật của công nghệ cao.
Đọc 2 lần cũng ko hiểu có cái dấu đỏ thì thay đổi đc gì bác @o3ma

nvh78

Đại Tá
"Còn Sardius, cốt thuần gổ thì không phù hợp". Chắc tại thiếu cái dấu màu đỏ kia thôi, nhiều chỗ thấy thày viết hoa nhưng thấy thiếu dấu chấm và rất ít dấu phảy. Chắc do lỗi kỹ thuật của công nghệ cao.
Bác Ô có Video nào dài dài về trận đánh của BHG up lên cho em xem để em học hỏi quả Bh ma chút

thaythuydn

Đại Tá
Đúng thiếu chữ và hoặc dấu phẩy Cám ơn

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Gửi lời cảm ơn đến anh em bóng bàn Đà Nẵng :

Chuyến đi giao lưu , học hỏi , bia rượu với anh em Đà Nẵng kết thúc đã để lại trong tâm trí hội Ham vui , hội TREIBER , D9 về hình ảnh anh em ĐN nhiệt tình , đam mê lời cảm ơn : sâu sắc + ý nghĩa anh em cũng đã viết ở topic rồi, ^_^ D9 không còn thêm lời nào được nữa D9 xin chân thành cảm ơn anh @anzippo quá nhiệt tình , chu đáo , @thaythuydn 1 người thầy tràn đầy nhiệt huyết với bóng bàn khó có ai ở VN đam mê hơn dc thầy :) , anh Hiếu clb B&B , Quân chủ nhiệm CLB BMB ,Thư STIGA anh em clb sông Thu , clb stiga đã bỏ thời gian giao lưu bóng bàn , bia rượu chém gió không biết mỏi mệt cả ngày lẫn đêm ! ^_^ nhất là anh em cln BMB , anh Hiếu , Thiện , Minh đã đưa D9 đi thăm qua du lịch 1 ĐN thơ mộng ,

Đà Nẵng quả là điểm đến của anh em bóng bàn cả nước , D9 hy vọng anh em ĐN có sẽ những EVENT giải đấu mời anh em bắc nam đến bóng bàn , du lịch tại 1 thành phố đẹp đáng sống nhất đất nước bởi văn hóa , con người ĐN thân thiện , nhẹ nhàng , tình cảm , nhiệt huyết !

Last edited:

thaythuydn

Đại Tá
Đọc 2 lần cũng ko hiểu có cái dấu đỏ thì thay đổi đc gì bác @o3ma
Ý Dũng 9 nói cốt Sardius không phù hợp gai công FH
Mình đem cốt vợt thuần gổ Joola flame extreme hỏi thì anh lắc đầu Mình biết anh là đại diện cho Andro miền Bắc như Phát Sg miền Nam Mình bao giờ cũng nghe bằng 2 tai và đọc giữa những giòng chữ (read between the lines)

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Ý Dũng 9 nói cốt Sardius không phù hợp gai công FH
Mình đem cốt vợt thuần gổ Joola flame extreme hỏi thì anh lắc đầu Mình biết anh là đại diện cho Andro miền Bắc như Phát Sg miền Nam Mình bao giờ cũng nghe bằng 2 tai và đọc giữa những giòng chữ (read between the lines)
sadius chơi gai công bên trái thôi bên phải đòi hỏi cốt phải có độ control tốt để có thể giật đc quả xoáy xuống
sadius cũng là cốt chơi gai công thế hệ cũ , thế hệ mới cốt không quá dầy , cán rỗng kiểm soát tốt để xoay sở tốt hơn , khống chế giao bóng hay hơn ,chặn bóng đối giật an toàn hơn ^_^

Last edited:

GuangYan

Trung Sỹ
Trận đấu cuối cùng Dũng 9 vs Bảo cầu vồng Anh thắng 3-0 Hay quá các bạn
Thầy Thuỵ đang "Toạ sơn quan hổ đấu "View attachment 43704
Bác @thaythuydn cháu chưa hiểu gai chơi càng phải anh Dũng đánh kiểu gì ? như thế nào ? gai loại gì ? độ dầy ?
Sư phụ @Dũng Cửu SHOP đúng là song kiếm hợp bích
Vãi cả thầy , chơi gai ăn A1 Đà Nẵng nghĩa là trình B diễn đàn :p:p giải Hà Nội mới anh Bảo cầu vồng ăn cả Tuấn Gấu , Thái Như ý , Phúc Anh ... hôm nào em lên HN phải bắt thầy biểu diễn mí dc ;);););) tháng trước lên gặp thầy say nhấc hết cả người :(:(:(:(

Last edited:

VR46

Đại Tá
sao anh không kèm tí ngoại ngữ vào anh, nghe nói a rất giỏi tiếng Pháp.
mẹc si
Mec xi bop cu, ma xa a li to to, jeu mong ra đơ xoa

Từ vựng thì đúng rồi nhưng Đúng ngữ pháp chưa anh nhỉ ?
Chiên dza đã liên tiếng.
Anh @meoluoitmb bàn về vụ đôi với @Dũng Cửu SHOP@backhand-ghost chưa ấy nhể, mà hội trưởng Trai Bơ về lặn đâu mất rồi nhể

Bình luận từ Facebook