Thông tin về giải CLB toàn quốc đang diễn ra ở Lạng Sơn từ ngày 22/10 đến 26/10

minh_vt

Binh Nhì
Đội nam BRVT sẽ gặp đội Thái Hà,dự đoán sẽ rất khó khăn vì đội bạn có những hảo thủ như Thắng đen,Luân xoăn,Minh Thái Bình,nhưng đội sẽ cố gắng hết sức để giành chiến thắng.

minh_vt

Binh Nhì
Mặc dù đã cố gắng sức nhưng đội nam BRVT vẫn thất bại trước đội Thái Hà với tỉ số 0/3 và chúng ta giành HCĐ chung cuộc.

minh_vt

Binh Nhì
Đội nữ BRVT trong một ngày thi đấu trên cả tuyệt vời đã lội ngược dòng ngoạn mục trước đội nữ Khánh Hoà và giành chiến thắng 3/2 để giành quyền vào chơi trận chung kết gặp đội Hà Nội T&T vào tối mai.Chúc mừng các VĐV nữ!

BaoVongVong

Binh Nhì
Chú Bảo ráng đợi anh đi đánh giải về anh cho gỡ nhé.

em luôn đợi rủ cứ trốn hoài.đục chọi thoải mái.thua đừng đổi thừa đc rồi.ah duy cm đang hẹn anh đánh đồng 5 chai kìa.khớp lệnh là súc..........................................

Navy Cuong

Binh Nhì
Đội nữ BRVT trong một ngày thi đấu trên cả tuyệt vời đã lội ngược dòng ngoạn mục trước đội nữ Khánh Hoà và giành chiến thắng 3/2 để giành quyền vào chơi trận chung kết gặp đội Hà Nội T&T vào tối mai.Chúc mừng các VĐV nữ!

Chúc mung đôi đa đat huy chuong dong,nho ve sg goi anh di an chieu dai chon huong nhe!

minh_vt

Binh Nhì
em luôn đợi rủ cứ trốn hoài.đục chọi thoải mái.thua đừng đổi thừa đc rồi.ah duy cm đang hẹn anh đánh đồng 5 chai kìa.khớp lệnh là súc..........................................

Chú ko phải mới thua anh ở giải tỉnh sao,chú phải gỡ anh mới đúng chứ.Còn Duy Cm thích là anh chiều ah,ko cần có ít quá ko?Hay là thêm cho chẵn

BaoVongVong

Binh Nhì
Chú ko phải mới thua anh ở giải tỉnh sao,chú phải gỡ anh mới đúng chứ.Còn Duy Cm thích là anh chiều ah,ko cần có ít quá ko?Hay là thêm cho chẵn

Nói thế mà ko biết nhục.chỉnh lại cho đúng nhé.giải tỉnh đó là e bỏ cho a 1.Chứ em nhớ 3 giải trước đó ko biết ai thua.anh đừng có như người trên mây.thích thì cứ ra kèo.nhiêu chai thì cứ nói.em va anh duy cm sẽ chờ anh.đừng có ở đó mà tinh tướng.chỉ đc cái giao banh xấu là giỏi:p:p:p:p

BaoVongVong

Binh Nhì
a thích đánh kèo nào trước cũng đc.nói rồi đừng có trốn nhé.....
Duy cm nói thích thi vài chục cũ.ok men......
em cũng vậy hs thôi nhưng mà anh thích nhiu em chiều.

bao_pr

Binh Nhì
chà chà, zị là sắp có 2 trận đấu kinh điển diễn ra ở sg sau khi giải này kết thúc rồi. Hy vọng là sẽ diễn ra thiệt để bà con mở mang tầm mắt !!!

Drhongson

Đại Tá
Mấy bữa mình xem (và ủng hộ thần giao cách cảm qua tivi hì ) thì Vũng tàu luôn thắng ,
tối qua Cường anti , Tiến Thuận rủ đi giao lưu với đội club Phú thọ ,
không xem bán kết được , nên y như rằng Vũng tàu thua trận .
Kiểu này Chức về phải <<kiếm chiện>> zới mấy ổng nhé . hì

Nhoveem

Moderator
Đội vt chỉ thi đấu với hình thức quy ra ăn nhậu . Nếu đánh củ lấy ăn nhậu thì ok còn mang về thì ko có , chu bảo vòng vòng ko làm hư đội nhé

minh_vt

Binh Nhì
Sáng nay bắt đầu thi đấu các nội dung đôi nữ và đôi nam.Tối nay đội nữ BRVT sẽ thi đấu chung kết gặp Hà Nội T&T

quangdiu

Binh Nhì
Nói thế mà ko biết nhục.chỉnh lại cho đúng nhé.giải tỉnh đó là e bỏ cho a 1.Chứ em nhớ 3 giải trước đó ko biết ai thua.anh đừng có như người trên mây.thích thì cứ ra kèo.nhiêu chai thì cứ nói.em va anh duy cm sẽ chờ anh.đừng có ở đó mà tinh tướng.chỉ đc cái giao banh xấu là giỏi:p:p:p:p
Bảo này máu quá em,,, anh em cùng đội nhà mà ăn thua thế làm gì, em cứ nói A Duy cứ xuống Vt k có Minh thì Quang tiếp tạm a Duy nhưng chỉ đánh độ máy chai... Sữa Vinamilk xong ra anh e đi giao lưu tí thôi, chứ chơi bóng bàn quy ra độ thế thì thôi mình ngồi xuống đánh bài với nhau còn vui hơn.:)
@ A Minh: em tặng a câu này" người thắng chưa chắc là kẻ mạnh và hay hơn , có những người thua nhưng vẫn được mọi người luôn tôn trọng". có ai mà thắng mãi được đâu anh nhé.

Thanks and best regards!

Bình luận từ Facebook