Thông tin về giải CLB toàn quốc đang diễn ra ở Lạng Sơn từ ngày 22/10 đến 26/10

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ
Đội nữ BRVT gồm các VĐV Tiên,Trang,Liên đã xuất sắc giành chiến thắng 3 trận liên tiếp trước các đội Hà Nội,Thanh Hoá,Hải Dương cùng với tỉ số 3/0 giành vị trí nhất bảng và vào bán kết.Chiều nay 2h đội BRVT nam sẽ thi đấu tứ kết gặp đội Thanh Hoá.
Cho em hỏi là hiện tại chương trình thi đấu đang phát sóng ở kênh nào thế ạ?Để em xem ạ

kyhd

Binh Nhất
Cố thì đương nhiên em cố hết mình rùi,nhưng mà đội bạn mạnh quá mình chỉ luôn cố gắng đánh hết được những gì mình có là thành công rùi

Nhanh về xuống Vgas Nhậu Gà chọi và ba ba nhé ku thèm Bia

Attachments

• 2012-10-14 19.34.15.jpg
    2012-10-14 19.34.15.jpg
    94.4 KB · Đọc: 17

Nexysahara

Trung Sỹ
Nói thế mà ko biết nhục.chỉnh lại cho đúng nhé.giải tỉnh đó là e bỏ cho a 1.Chứ em nhớ 3 giải trước đó ko biết ai thua.anh đừng có như người trên mây.thích thì cứ ra kèo.nhiêu chai thì cứ nói.em va anh duy cm sẽ chờ anh.đừng có ở đó mà tinh tướng.chỉ đc cái giao banh xấu là giỏi:p:p:p:p

kg được manh động nhé,cố gắng gặp nhau thi đấu nhé

Nexysahara

Trung Sỹ
Em chả có máu me gì hết ak.mà em khuyên anh một điều.Anh nên biết anh là ai.đang ở chỗ nào.chứ đừng có lúc nào cũng thuộc dạng bề trên.sống phải để người ta tôn trọng chứ sống để mọi người(.............).thì anh đừng nên bao h cầm cây vợt trên tay nữa.ok?

thôi làm cái kèo thi đấu xong đi nhậu đi,chức dẫn quân về ở lại xì gòn làm luôn đi chó nó máu

minh_vt

Binh Nhì
Cap nhat ket qua tran thi dau dong doi nu giua BRVT va Ha Noi T&T.Ti so hien tai sau 2 tran dau tien hien dang la 1-1.Gio chuan bi buoc vao tran thu 3...

sonhai

Binh Nhì
Tui là người Bà Rịa,hình như đội nữ BR-VT không có ai là người địa phương, toàn là đánh thuê cả thôi, có $$$ là có tất cả mà, vào chung kết hay vô địch thì cũng có gì vinh dự đâu? Không biết lãnh đạo tỉnh nhà của tui suy nghĩ gì mà làm như vậy? Xấu hổ quá!.

sonhai

Binh Nhì
Đội nữ BRVT gồm các VĐV Tiên,Trang,Liên đã xuất sắc giành chiến thắng 3 trận liên tiếp trước các đội Hà Nội,Thanh Hoá,Hải Dương cùng với tỉ số 3/0 giành vị trí nhất bảng và vào bán kết.Chiều nay 2h đội BRVT nam sẽ thi đấu tứ kết gặp đội Thanh Hoá.

Tiên - Tiền Giang
Trang- Đồng Tháp
Liên - Thái Bình

Vậy ai là VĐV của Bà Rịa - Vũng Tàu?
Cũng may là nữ T&T vô địch. Nếu không thì ...
Vinh dự quá há cháu Minh?

Last edited:

Nhoveem

Moderator
Liên quê thái bình đag công tác tại cấp nước vũng tàu bác ah, trang khả năng trong năm sau cũng về vt giống Như Đồng Tháp , các em nó đã nổ lực hết mình các chú phải ủng hộ cho các em chứ nhỉ? Dạo này diễn đàn thế nào đấy nhỉ

Bình luận từ Facebook