Thông tin, hình ảnh đội PING PONG Store tham gia Hà Nội Premiership 2013

tcgroup

Bố cu Tít
PING PONG Store mua Thanh Xuân với giá 1 tỷ, nhưng Thanh Xuân mua Tiến Chém với tcgroup cũng mất 1 tỷ cộng thêm điều lhoanr uống bia miễn phí suốt mùa giải :))

metri

Binh Nhì
Shop mới, đội cũng cũng có NAME mới quá đấy nhé... Chúc thành công...............................

Đầu tư cả tỷ bạc mua đội Thanh Xuân rồi, tiếc gì và trăm triệu tu bổ cửa hàng. Chúc chủ đầu tư thành công nhé

tienchem

Binh Nhất
nóng sốt

PING PONG Store mua Thanh Xuân với giá 1 tỷ, nhưng Thanh Xuân mua Tiến Chém với tcgroup cũng mất 1 tỷ cộng thêm điều lhoanr uống bia miễn phí suốt mùa giải :))

xin thông báo cùng cả nhà,chém em đã có danh sách bảng đấu đây.chúng ta nằm ở bảng d trắng. 1.cổ nhuế, duy hưng,lyon,pingpongstore,.plussz,.tguvaf nkhieu hàn nội 2

metri

Binh Nhì
Có lịch rồi cả nhà nhé. Toàn khủng long bạo chúa mà lịch lại căng quá. anh em chịu khó tập luyện. Mai ai rảnh thì ra CB nhé

Drhongson

Đại Tá
Bảng trắng này dữ quá . Lyon , Duy Hưng,,Plusszz , TGU, Cổ nhuế ... đội nào cũng tiềm năng gúm cả .
Anh em nhà Metri bảo trọng nhé . hehhe

iubb

Binh Nhất
Hôm nọ đã nói lịch tập là thứ 5 hàng tuần rồi mà anh :)
e bình, xin chào cả nhà ạ :D !! do đk cá nhân ,nên t5 hàng tuần e chưa xuống hn đc!!! mong ae thông cảm, e sẽ cố gắng tập luyện ở quê nhà, để cùng ae chiến thắng trên mọi nẻo đường và trên các thể loại bàn(bàn bia, bàn bóng,..........) ạ :) rất mong ae thông cảm ạ

Schlum

Đại Uý
Đầu tư cả tỷ bạc mua đội Thanh Xuân rồi, tiếc gì và trăm triệu tu bổ cửa hàng. Chúc chủ đầu tư thành công nhé

Chúc đội của đội trưởng metri thi đấu thành công nhé.
Năm nay để Bình béo và Huấn chạy đâu mất tiêu rồi???

Duy Anh

Mizuno Việt Nam
Với bảng trắng là bảng tử thần Cổ nhuế,Duy Hưng,Lyon,Pluss ...mà chỉ chọn 2 đội nhất nhì vào play off vì vậy cả đội Pingpong Store quyết tâm thi đấu ...tập luyện chơi hết mình

teachermaths

Binh Nhất
Hôm nọ đã nói lịch tập là thứ 5 hàng tuần rồi mà anh :)
Chào Dương (cô nương) nghe thật thú vị!
Hôm trước gặp em ở Thị xã Phú Thọ. Nhìn em đánh mà mê luôn, khi nào về anh em mình giao lưu nhé.Chúc em thi đấu cho Ping Pong store đạt kết quả cao.

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ
Chào Dương (cô nương) nghe thật thú vị!
Hôm trước gặp em ở Thị xã Phú Thọ. Nhìn em đánh mà mê luôn, khi nào về anh em mình giao lưu nhé.Chúc em thi đấu cho Ping Pong store đạt kết quả cao.

Oh,Anh Cường đó ạ :) EM chào anh :)
Hôm đó em có đánh được gì đâu mà hay ạ..Hôm nào em về em sẽ nhờ anh Hùng gọi anh nhé :)

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ
Thứ 5 này chắc em chỉ ra được chút đến 6h là phải về rồi ạ :)
Thứ 7 em xin phép vắng mặt vì lí do gia đình ạ :(((((((((((
Ôi,buồn quá...đúng trận ra quân..lại gặp đội gớm mặt nữa ::((((((

oldamultat

Trung Sỹ
Chào Pingpong Store. Chúc Pingpong Store năm nay có một mùa giải thật thành công. Theo lịch BTC, thứ 7 này Lyon và Pingpong Store gặp nhau tại sân nhà của Lyon. Rất vui được đón tiếp Pingpong Store tại sân Bế Văn Đàn. Còn thứ 4, thứ 5, thứ 6 trước ngày đấu, Pingpong Store tổ chức qua sân BVĐ (nhà thể chất trường Trung học cơ sở BVĐ) để làm quen với sân bãi nhé.

Bình luận từ Facebook